Introduce Appbrats... down apps kiếm tiền mới ra point cực cao ios only! proof include

vitomxau

Banned
Reactions
120
MR
0.000
Insuree Balance
0
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Mỗi ngày một proof :D

• Site mới, point cao
  • Kiếm $10 ngày đầu tiên dễ dàng nhưng rút $2.5 một lần thôi nhé ;)
  • 750 points = 2.5$
  • Cực nhiều app
  • points cao nhất ~2$/app

Bước 1: Tải app

• Vào appstore hoặc Safari seach từ khóa "ab browser" rồi tải về máy qua itune
  • Mở app click vào "Start now"
  • Chuyển qua tab "Rewards tab" kéo xuống dưới click vào Referral code nhập Code 4JBZKF bạn được cộng ngay 70points ~0.25$ và mình cũng vậy giờ cần tải thêm một hai app nữa là đủ pay rồi :)
  • Cần hỏi gì bạn comment phía dưới mình sẽ support

Bước 2: Mình hướng dẫn cho newbie bạn nào làm rồi bỏ qua bước này vào chiến luôn nha. Chú ý click vào "Want more?Try another page 1" ở cuối trang, fake IP sang UK làm những app point cao trước rồi quay lai US làm

• Công việc rất đơn giản bạn tải app về dùng thử trong 30s thoát ra vào lại ab browser sẽ cộng point cho bạn tùy từng app. Và vì IP việt nam thì rất ít app nên các bạn sẽ dùng VPN fake IP sang các nước US, UK rồi tải tải hết app fake IP tiếp sang các nước khác nhiều app như HongKong, Russian, France...

• Giờ các bạn cần 1 phần mềm fake IP như VPN one click và một số VPN khác bạn có thể dùng thử trên app store. Mình đang dùng VPN one click rất tốt điểm được cộng liền không như các app khác.....Bạn vào appstore seach " VPN one click" tải app về mở lên chọn dùng thử 7 ngày rồi làm theo app hướng dẫn xong vào Settings==>VPN==> kéo xuống chọn VPN theo các nước, US UK ở dưới cùng==> lên đầu trang chọn ON==>Chờ biểu tượng VPN xuất hiện trên thanh báo là ok.

• Giờ thì đã fake IP sang UK rồi bạn vào AB browser xem app nào nhiều point tải trước. Vào tab Apps nên kéo xuống dưới click vào "Want more? try other page 1" sẽ có rất nhiều app point cao cho bạn tải

Points của mình sau một hồi hí hoáy :p

Làm sao để được cộng point? - Bạn làm đúng các bước:

• fake IP sẽ có biểu tượng VPN khi kết nối thành công
  • vào ab browser click vào app muốn tải ==> chuyển qua itunes bạn down app về máy, có thể tắt VPN khi app đang loading để down nhanh hơn.
  • chắc chắn là đã kết nối VPN rồi vào app bật lên khoảng 30s, đối với game thường thì bạn đang ký tài khoản trên app rồi chơi qua phần hướng dẫn nó mới cộng điểm, những app có đăng ký thì bạn phải đăng ký
  • thoát app ra vào ab browser ==> cộng points

Làm sao để làm nhanh?

• Mình trả lời luôn bạn đang đọc dòng này tức là bạn mới chơi vậy không cần làm nhanh làm gì. Vì bạn làm sai một bước coi nhu app đó bạn sẽ koo được điểm nữa. mà app điểm đang rất cao bạn cứ làm theo các bước trên dần quen tay thì nhanh hơn.

Làm sao để rút tiền?

• Bạn click vào Rewards chọn mức tiền bạn muốn rút rồi điền đúng email paypal tiền sẽ về sau 2 ngày, Nếu chưa có paypal bạn seach google "đăng ký tai khoan paypal " rồi làm theo rất dễ
  • Và cuối cùng nhớ nhap code 4JBZKF để mình và bạn đều được cộng points :)

................................................

TIPS:

-Khi fake IP sang nước nào thường thì bạn phải dùng tài khoản itunes của nước đó để download app. Tham khảo cách đăng kí tài khoản itunes tất cả các nước: http://www.tinhte.vn/threads/huong-dan-va-tao-tai-khoan-itunes-mien-phi-tat-ca-cac-quoc-gia.2116587/

-Dùng 1 gmail để đăng kí itunes tất cả các nước bằng cách thêm ký tự +xyz vào sau gmail chính của bạn. Ví dụ gmail của bạn là [email protected] thì itunes us bạn lấy là [email protected] itunes uk [email protected]....... thư kích hoạt sẽ được gửi hết vào hòm thu chính của bạn :D

-New update hướng dẫn active VPN one click đến 2016 : Hết 1 tuần dùng thử bạn mở VPN one click lên...chuyển sang tab "Downloads" nhập code 5W8F1K3W3J vào là có 3 năm dùng free rồi :)

Last edited:
đã ủng hộ thớt . mà chỉ nhận dc 70 point thôi :v

:v làm nhiều nó chả scam . làm đủ min thôi =))))))))))))))

đã ủng hộ thớt . mà chỉ nhận dc 70 point thôi :v
Chắc mình nhớ nhầm chờ một bạn nữa vào xác nhận mình sẽ edit #1 thanks ban

Cái này scam mà, e quen 1 đứa làm đc 12,5 $ nó bắt 25 ngày mới pay mà đợi 31 ngày vẫn chưa pay, bác nào thích thì cứ chiến thôi :D
Không biết bạn bác là ai nhưng tiền đã về như đã hẹn

ios à? èo :(

vẫn là 50 point nhé ;)
Đúng là mấy cái app đầu tiên thì vẫn 50 thôi cái này nó cho down để khởi động. bác click vào want more nó mở ra cửa sổ mới nhiều app hơn mà

Chưa ai ăn đc cái app UK Expedia hơn 500 points kia àh :D

Mấy app UK điểm rất cao làm lẹ nào các bạn ^_^

Một số app UK point cao cần đăng ký thì các bạn nhập đại địa chỉ như là: heaven road, phone 07700 954 321, post code 23F 99A.........

Last edited:
Mấy app UK điểm rất cao làm lẹ nào các bạn ^_^
mới ref mà uk tải sao ko cộng cái UK Expedia và dạng vậy

Các bác có cách nào xóa xạch app không, nhiều cái apps đã làm nát với reward games rồi...giờ làm lại chả lên points.

mới ref mà uk tải sao ko cộng cái UK Expedia và dạng vậy
Nếu bạn làm đúng như mình hướng dẫn thì có thể app đó bạn đã tải về máy từ trước rồi giờ làm lại không cộng point

Các bác có cách nào xóa xạch app không, nhiều cái apps đã làm nát với reward games rồi...giờ làm lại chả lên points.
Bạn dùng ios nào? nếu 4.x hoặc 5.x thì máy jailbreak bạn tải fake UDID và và tải lại app xem

Announcements

Forum statistics

Threads
418,752
170,841
Latest member
vodkamartini
Back
Top Bottom