Anh em nên tẩy chay thằng Megatypers đi là vừa

Chờ lần sau là nó pay hết $ ấy mà. Vội gì

Tuần rồi Mega không trả hết tiền là sự thật. Mình có 1 acc gõ được hơn 12$, nhưng nó chỉ thanh toán 8.7$, còn giữ lại hơn 3$. Rồi acc đó bị permanently suspended luôn. Không biết tuần sau có được thanh toán nốt không.
Hình như mega đang có vấn đề thì phải, có vẻ như siết chặc hơn.Lúc trước vẫn gõ soft bình thường, thỉnh thoảng bị blocked vì mạng load chậm. Đợt này gõ soft thì thấy hiện " kick ". Cứ nghĩ như lúc trước là bị ban tạm thời. Nhưng trong 2 acc bị ''kick" thì 1 cái ban tạm thời, 1 cái thì permanently suspended như nói ở trên.
Nhiều người đang rơi vào tình trạng này, mình nghĩ nói ra để mọi người nắm tình hình, chứ không nhất thiết phải lời qua tiếng lại.
^^

hix mình bỏ mega cả tháng nay rồi pay thất thường quá giờ chuyển làm captchatypers rate cũng cao ngang với mega mà pay nhanh lắm.rs tuần 1 cái vài tiếng sau tiền đã về LR

Làm sao đăng kí captchatyper thế bác

Thôi ta ko nói chuyện với mi! Ta còn phải kiếm tiền nuôi vợ 2 đứa con với mẹ già trăm tuổi :) Nhường gạch đá lại cho người khác nè! :binhsua01:
Thôi đi Bác, thấy bên topic kia Bác cũng ném đá em nhiều, riêng theo em thì admin site này trong 4 tuần gần đây làm ăn càng ngày càng mất uy tín, chỉ được vài tuần đầu là ok, tính đến thời điểm này em còn hơn 130$ chưa về, nhưng chắc cũng không mong được gì nhiều, hi vọng về được 1/2 là ok rồi :binhsua15:

Làm sao đăng kí captchatyper thế bác

pm adm của captchatypers
nói thật làm captchatypers mà ko có soft add nhiều acc thì có mà ngồi mốc mõm cũng ko nổi 1k hình

Các chú cứ việc đình công rồi âm thầm mà làm ,lại như pix cũng có đợt tổ chức đình công nhưng được vài hôm đâu lại vào đấy miệng thì cứ la tẩy chay nhưng tay thì vẫn gõ .

Megatyper làm ăn quá là bá đạo

tình hình là e vừa bị baned 3 con mỗi con chỉ mới duox 2$,đánh cẩn thận ko time out voi go 2 chữ đàng hoàng, đánh thì cứ hay bị kick , rồi g thi baned, hok bik tai sao. hok dam chơi nữa ớn,

loãng topic quá nhiều topic nói về megatypers lắm rồi

tôi cũng thế nè cho nên rút kinh nghiệm cứ bụ kick ra là 30 phút sau mới vào gõ. gõ được 3$ thì vút đó đợi pay về rồi gõ tiếp

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,969
173,041
Latest member
vunhu92

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week