Anh em nên tẩy chay thằng Megatypers đi là vừa

đề nghị bạn post mọi thắc mắc vào topic này nhé ... vì ai cũng bị như bạn thôi à ... đừng có thích gây sự chú ý à ... chém gió hay tức giận xả gì thì cứ vào đây nhé
http://mmo4me.com/showthread.php?52...-van-de-ve-Megatypers-post-vao-topic-nay-nhe-
bác bao công vào đóng topic dần là vừa à ...
:binhsua10:

àh xin lỗi nha, bạn không là cái thá gì trong đây hết mà bắt người khác phải làm theo đâu. 93 hả còn bé quá đó. Thân ái

àh xin lỗi nha, bạn không là cái thá gì trong đây hết mà bắt người khác phải làm theo đâu. 93 hả còn bé quá đó. Thân ái

Mình đừng khinh về tuổi tác bạn àh...Bạn có xem những chương trình TRẺ EM LUÔN ĐÚNG K? thời nay khác thời xưa..vũbáđức cũng vip lắm đó 93 mà trong mmo cũng pek nghiên cứu ghê lắm..Tuổi k quan trọng đâu...trong giới mmo ai lanh ăn àh...:)

Mình đừng khinh về tuổi tác bạn àh...Bạn có xem những chương trình TRẺ EM LUÔN ĐÚNG K? thời nay khác thời xưa..vũbáđức cũng vip lắm đó 93 mà trong mmo cũng pek nghiên cứu ghê lắm..Tuổi k quan trọng đâu...trong giới mmo ai lanh ăn àh...:)
huuu 19 tuổi rồi mà vẫn bị bác bảo là " TRẺ EM LUÔN ĐÚNG " :(( chưong trình này dành cho các em nhỏ dưới 10 tuổi mà :binhsua04::binhsua04::binhsua04:

thằng mega này kì lạ, khuya rate cao gõ bị rule, trưa chiều rate thấp gõ >5k code chả bị gì, nghi ngờ nó ko mún trả rate cao cho vn hay sao, có mem nào y chang vậy ko

thằng mega này kì lạ, khuya rate cao gõ bị rule, trưa chiều rate thấp gõ >5k code chả bị gì, nghi ngờ nó ko mún trả rate cao cho vn hay sao, có mem nào y chang vậy ko

Giờ cao điểm thì nhiều người chiến! có gì lạ đâu!

bác nào cũng kêu nghỉ cuối cùng vẫn làm đấy thôi giờ đếm đi đếm lại được mấy thằng load 24h mà rate 1$
tóm lại làm thì cứ làm thôi

với cái tình hình của captcha hiện tại thì đành chấp nhận mừ làm thôi, thử điểm coi có mấy trang ra trò nào, Pix thì giật giật, load vài chục acc mới gõ được, nhưng cũng vật vã lắm
mega tùy pay có vấn đề, nhưng nếu tính một cách trung bình số tiền nhân được thì rate của nó cũng tốt rồi, tầm $0.9 - $1 / h

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,964
173,039
Latest member
killahtt

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week