Anh em nên tẩy chay thằng Megatypers đi là vừa

Bác này giọng có vẻ cay cú nhỉ,1 mình bác bị thế sao,mọi người cùng bị,đang gửi mail cho nó hỏi về tình hình này,chờ đợi đi bác,nóng cũng chẳng được gì

nếu bạn nào tẩy chay thì không làm thôi, chứ đừng lôi kéo người khác như thế, bị thì chịu đi !! giống đàn bà, nói vãi

kệ em nó đi các bác! Mới lớn mà! Cho em nó tự sướng chắc đi nào! Sau cm này đừng ai cm nữa luôn là ok :)

anh em nào thấy ok, cứ chiến thẳng tay, dek co sợ, cần thì qua mình, có gan làm giàu, dkm cho mấy thằng như thỏ, thì làm ra trò trống gì

Last edited by a moderator:
hix mình bỏ mega cả tháng nay rồi pay thất thường quá giờ chuyển làm captchatypers rate cũng cao ngang với mega mà pay nhanh lắm.rs tuần 1 cái vài tiếng sau tiền đã về LR

Oh ko bik, mình ko chơi mega. Tính ra nó gõ cũng đc, nhưng lại pay chậm quá, lại ko chắc. Nếu có 1 dự án mới mà rate như Mega, pay nhanh như Pix, code dễ như captchabuck, thì tốt quá nhỉ :binhsua15:

mấy cái thằng sàm, k gõ thì biến, than thở gì, đâu có bắt buộc nó làm đâu, close topic nhảm đi là vừa

dương đông kích tây ,gieo tìn đồn thất thiệt làm anh em hoang mang bỏ làm để sáng sớm rate cao có code ngồi gõ :binhsua12:

chuẩn cmnr :),tôi bị ban vài acc trên 2$ forever,cũng căm tức lắm nhưng không từ bỏ,bạn bỏ thì kệ bạn

hix mình bỏ mega cả tháng nay rồi pay thất thường quá giờ chuyển làm captchatypers rate cũng cao ngang với mega mà pay nhanh lắm.rs tuần 1 cái vài tiếng sau tiền đã về LR

có reg tự do dc ko bác hay phải mua panel!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,969
173,042
Latest member
hooangthien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week