Anh em nên tẩy chay thằng Megatypers đi là vừa

ai cũng bị thế hết, nhưng giờ còn trang nào làm được nữa đâu, Pix thì điên điên
đành cố gắng thôi

Oh ko bik, mình ko chơi mega. Tính ra nó gõ cũng đc, nhưng lại pay chậm quá, lại ko chắc. Nếu có 1 dự án mới mà rate như Mega, pay nhanh như Pix, code dễ như captchabuck, thì tốt quá nhỉ :binhsua15:
có trang nào như thế chắc chết, vì lo gõ bị bệnh thì chết, kaka

làm thì làm ko làm thì nghỉ sao phải lăn tăn xem ai phải lo hơn ai :binhsua06:

Theo mình thì ai cũng tự có nhận thức cả. Nếu cảm thấy nó bẩn thì nghỉ làm đi, không cần phải kêu gọi kích động người khác tẩy chay làm gì. Những hành động như thế này chẳng mang lại lợi ích gì, cũng chẳng thể làm gì được thằng megatypers cả.
Thân!

mega load chán quá đi, lâu lâu lại đứng trơ ra
đêm hôm mà thế này đây

thời buổi khó khăn,làm gì cũng khổ nhỉ.ngồi mát gõ vi tính mà cũng nhiều chiện đau đầu gớm.đến đâu thì hay đến đó thôi.Trời ko triệt đường con người đâu.:binhsua08::binhsua15:

nói thiệt là newbie ko nên chơi mega , nó bắt lỗi rất nhạy mặc dù lỗi là ở nó , tui log có 3acc gõ rất kĩ mà cứ hiện unknown hoài , làm mà có cảm giác ban hồi nào ko hay vậy:|

gõ đủ 3$ thì lập acc khác làm ai bảo làm chi cho 4 $ trở lên chi :binhsua06:

Đây chính là chiến lượt của mình đây! Cứ 3$ là vất đó gõ acc khác! Bao giờ tiền về thì về chứ cũng ko cần bận tâm

Đây chính là chiến lượt của mình đây! Cứ 3$ là vất đó gõ acc khác! Bao giờ tiền về thì về chứ cũng ko cần bận tâm

Thế có bao giờ nó không về không bạn? Và nếu nó không về thì có bị nhiều không?

hihi sao mà tùm lum thế này mình gõ lên 6 - 7 USD vẫn pay bình thường mà có bị sao đâu có điều status thì pay rùi đó mà đợi 2 hum tiền vẫn chưa về LR < cái nì hơi khó hiểu >
bạn kia bị chia paymen ra là do gõ trùng với time reset rùi . Còn về baned thì mình thấy các bạn nên gõ soft kolo là ngon nhất mình gõ 2 acc 1h load cũng ổn 1k code , gõ thật chính xác vào nó bắt rất mạnh tay đấy . Sever load chậm vào các ngày cuối tuần vì có thể do nó check trả lương và cuối tuần có nhiều bạn được nghỉ vào tranh thủ làm nên load ko tốt .
Chúng ta chỉ đang kiếm thêm chút thu nhập thui mà mọi người đừng vì 1 cái không đáng mà nói nhau này nọ ai cũng có lúc bực tức vì những việc không như ý muốn nhưng mình mong chúng ta không lan truyền cảm giác đó cho người khác mà làm sao giúp được người khác không vướng vào cảm giác giống như mình !

Những điều trên mình có thể cam đoan mình nói 100% sự thật mình không bênh vực cho megatyper hay khuyến khích mọi người làm nó , ai cũng có sự lựa chọn cho mình mà . Sau bài viết của mình mong là các bạn có 1 cái nhìn đúng đắn hơn và có được sự lựa chọn hoàn hảo cho mình !

dương đông kích tây ,gieo tìn đồn thất thiệt làm anh em hoang mang bỏ làm để sáng sớm rate cao có code ngồi gõ :binhsua12:

pé ơi mega load full mà đâu cần nói thía đâu, tình hình chung mmo là vậy, chấp nhận mmo là chấp nhận rủi ro cao nhất có thể, bình tĩnh và tìm đường tháo gỡ

chúc chủ thớt bớt khùng ..!:binhsua07:

Thế có bao giờ nó không về không bạn? Và nếu nó không về thì có bị nhiều không?
nếu cheat chắc là không về đâu! thấy lâu quá thì mail cho nó hay vào support .
hôm trước mình cũng yêu cầu nó 6acc $ về cả 6 đấy!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,969
173,042
Latest member
hooangthien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week