All1Tool - Giao diện mới

Năm mới sắp đến chúc các men và ấy sức khoẻ làm ăn ngày càng tiến tới! Chúc admin viết chương trình càng hoàn thiện hơn nữa!
A wen cho mình hỏi là bạn nào chơi bestclix thì cho mình cách thanh toán thế nào nhỉ?

HAPPY NEW YEAR Năm Ất Mùi Chúc cả nhà .. Tiền vào như nước sông đà , tiền ra nhỏ giọt như coffe fin..

Dạo này mình check random một số site mới ra thì tools ko click ads 0.01 mà bỏ qua hết, chỉ click ads nhỏ 0.001$ nên tiền lên phải nói như rùa, tình trạng này kéo dài thì ko đủ money mà gia hạn tools. (Vilvad.com, Feclix.com ...)

Ko click ads 0.01 thì cheat cũng vô nghĩa vì mấy ads khác quá nhỏ và thường là những ads ref click cũng ko có đc + tiền cho upline.

Thớt lại nghỉ tết rồi nên ngừng support nữa.

Với những site như vậy bạn tạo riêng 1 profile. Bỏ hết cheat word. Chỉ thêm cái link mà có cheat site đó là nó sẽ bỏ qua.

DonkeyMail bị gì vậy bạn? Thử check link ẩn hoặc là cheat link xem nó có update link mới ko :)
Bạn nào cho mình xin cái phiên bản mới nhất đi. bỏ mmo lâu quá rồi không biết nó ra tới phiên bản mấy rồi

Viết Plugin mà chạy 2 thằng đó (Vilvad.com, Feclix.com) link ads thay đổi, lâu lâu 1 số site nó làm vậy để chống autoclick thôi :rolleyes:
Cậu viết hộ anh em đi, chứ tự viết đc thì mình nói làm gì nữa, có biết gì về lập trình đâu?

Mong admin viết plugin của các site nga sau: wmrfast.com ; intowm.ru ; seo-fast.ru ; seoprofit.net ; profitcentr.com ;
Cám ơn admin. Hy vọng sớm có thông tin từ admin

e mới down tool về.sau khi đăng ký 20k bằng thẻ cào viettel thì hiện thông báo lỗi mạng.em thử lại 2-3 lần vẫn hiện thông báo lỗi mạng.mail thì không thấy tới.em thử nạp vào điện thoại thì báo là đã sử dụng rồi.chủ thớt check lại giúp e nha.số seri:11991719002

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,959
Latest member
Diego8994

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week