All1Tool - Giao diện mới

Các bạn cho mình hỏi: hiện tại mình xài tool thì đa số trang Evolution đều add site và click thành công, nhưng cũng có 1 số ngoại lệ - như là NivilBux , Traditionalclix, ... Và các trang NTen như Onstartx thì add site và Detect Ok nhưng nó ko click được o_O
Vậy vấn đề là Tool ko click được các trang Nten như Onstartx hay mình phải chỉnh sửa thêm nữa, và các trang Evolution ko click được như Nivilbux thì tại tool hay tại mình chưa chỉnh cho phù hợp?
Vì mình cũng mới biết xài tool nên chưa nắm rõ, mong các bạn hướng dẫn cho Newbie với nhé :)

Các bạn cho mình hỏi: hiện tại mình xài tool thì đa số trang Evolution đều add site và click thành công, nhưng cũng có 1 số ngoại lệ - như là NivilBux , Traditionalclix, ... Và các trang NTen như Onstartx thì add site và Detect Ok nhưng nó ko click được o_O
Vậy vấn đề là Tool ko click được các trang Nten như Onstartx hay mình phải chỉnh sửa thêm nữa, và các trang Evolution ko click được như Nivilbux thì tại tool hay tại mình chưa chỉnh cho phù hợp?
Vì mình cũng mới biết xài tool nên chưa nắm rõ, mong các bạn hướng dẫn cho Newbie với nhé :)
Do tool chưa click thôi bạn, không chỉnh sửa đc gì nếu không có plugin riêng

Do cả admin site , nó dám chỉnh sửa linh tinh để cho tool không click đc

Traditionalclix. site này vẫn click đc mà nhỉ

Do tool chưa click thôi bạn, không chỉnh sửa đc gì nếu không có plugin riêng

Do cả admin site , nó dám chỉnh sửa linh tinh để cho tool không click đc

Traditionalclix. site này vẫn click đc mà nhỉ
Mình cũng chả bít nữa, có 1 số trang thấy mọi người bảo click bình thường. Nhưng mình add vào, Detect OK, Login được nhưng nó ko click :(

Mình cũng chả bít nữa, có 1 số trang thấy mọi người bảo click bình thường. Nhưng mình add vào, Detect OK, Login được nhưng nó ko click :(
Giờ tool chủ yếu là chạy Evolution Script với Buxhost thôi nhé. Một số site ngoại lệ thằng admin nó chống cheat thì chịu, phải có plugin riêng.
Các thể loại khác như Ĩncentive, Gen4, Nten .... đa số là ko chạy đc.

crack all1tool all time giá 5$ ai cần pm
Không hiểu bạn nghĩ gì nữa, mang vào topic của chủ tool bán luôn.

Thế này chủ tool khoá tool luôn rồi ở đấy mà mua với bán.

Bảo sao chủ tool không muốn update.

tốt nhất bạn nên xoá đi

Last edited:
Hợp tác gì bạn? Mình cũng biết viết plugin
Mình mua plugin đấy mà, cứ 1 em Plugin 0.5$ chứ PTC nhanh scam lắm, ko dám mua giá cao, bác viết plugin chắc mất có chục phút.
Nếu nhận đc Proof mình bonus thêm.

Mình mua plugin đấy mà, cứ 1 em Plugin 0.5$ chứ PTC nhanh scam lắm, ko dám mua giá cao, bác viết plugin chắc mất có chục phút.
Nếu nhận đc Proof mình bonus thêm.

Không có đơn giản đâu bác....Nhằm site viết hoài còn không xong đấy....Mình viết plugin 2$ mỗi lần mà còn cảm thấy không xứng đáng :)

Không có đơn giản đâu bác....Nhằm site viết hoài còn không xong đấy....Mình viết plugin 2$ mỗi lần mà còn cảm thấy không xứng đáng :)
PM nhờ bạn viết plugin mà không thấy trả lời

2$ thì chưa nhận tiền nó đã Scam rồi ttì ăn gì bác.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,838
172,918
Latest member
waryukat

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back