All1Tool - Giao diện mới

cho mình hỏi chút: trong ô plugin có: All1Online - ClickFx và nhiều cái khác để làm gì?
để chạy những site đấy - All1Online ClickFx dùng cho site clixFx......

để chạy những site đấy - All1Online ClickFx dùng cho site clixFx......
Ừ, áp dụng cho các site đấy, Hiện tại thì clixFX không chạy đc, Nó mới thay đổi giao diện mà. chạy mãi sắp đủ min thì nó fix
Mà mấy site PTCe cứ chạy đi chạy lại nhỉ, như clixten chạy không hết ads

mấy pro cho e hỏi có tool nào auto reg site PTC sau đó add vào A1 ko. thaks
@soibac @woaini1991
sao cái của mình nó cứ báo là lỗi kết nối internet thế nhỉ :( mặc dù vào những cái khác vẫn ầm ầm
Chụp hình mình xem, còn bị ko?
Mình không down được file hướng dẫn sử dụng tool.Có bạn nào đang rảnh có thể teamview hd mình cách add ssh hoặc sock vào tool đuợc không?tiện thể cho mình làm ref cho bạn đó luôn.Mình cám ơn trước.
Yahoo: ngocmai0181
Để bữa nào làm clip hd mình gửi lại cho.

Ừ, áp dụng cho các site đấy, Hiện tại thì clixFX không chạy đc, Nó mới thay đổi giao diện mà. chạy mãi sắp đủ min thì nó fix
Mà mấy site PTCe cứ chạy đi chạy lại nhỉ, như clixten chạy không hết ads
Bị nhiều không? Mấy site lận bạn? Nhiều khi nhận nhầm là cheat ads nên bỏ qua, bạn xem thử thay đổi lại trong cheat words là được :)

Bị nhiều không? Mấy site lận bạn? Nhiều khi nhận nhầm là cheat ads nên bỏ qua, bạn xem thử thay đổi lại trong cheat words là được :)
Cậu xem viết code site Ttrafficmonsoon.com với, site này đang hot quá.

cashcamel khong chạy được à? có auro ra nào ngon nhi?
Chạy được, thêm cookies tay chạy được :)
Cậu xem viết code site Ttrafficmonsoon.com với, site này đang hot quá.
Thử thêm cookies tay xem, nếu chưa dc thì chờ lần update tới, cuối năm bọn mình hơi nhiều việc :D

cần 1 bạn code pugin trafficmonsoon giá 10$
@soibac

3 hôm nay tool bị lỗi khi đóng rồi mở lại thì tình trạng bị trở về ngày 01/02 là sao vậy thớt ơi? (Tất cả các mục đều bị: thứ tự xắp xếp các site, Last, Amount, Note, Last Run,...). Có ai bị lỗi vậy không nhỉ?

Thới fix dùm site ptcrevolution.com 2 hôm nay chạy không được, báo inner error mặc dù log bằng trình duệt vẫn ok!

mình đã gửi tiền gia hạn tool mà sao chưa được nhỉ?
WMID: 909132775953
WMZ: Z389079216224
Sum: 1.50 wmz
Date: 2/5/2015 12:34:09 PM
MONG THỞT SỚM GIA HẠN CHO MÌNH NHÉ!

Announcements

Forum statistics

Threads
419,361
171,414
Latest member
xuantus