All1Tool - Giao diện mới

ALL1Tool theo mình vẫn thua PTCtool nha..mong chủ tool hoàn thiện tool hơn..HẾT..

Ờ, ko biết tun đó ghê thế nào mà chủ tun đó bê nguyên xi cái file tesseract (dạy tun cách lưu cheat link) của tun mình qua mà ko nói tiếng nào cả :v
P/s: khoan bàn tới cái tun nào hơn, vì nhân ngoại hữu nhân mà bạn, nhưng vấn đề kiên trì theo đuổi tới cùng thì bọn mình hơn chắc bạn à. Không tin thì giờ bạn qua topic đó bảo bác chủ update đi. Chúc bạn may mắn :3'
P/s 2: lớn cả rồi chẳng phải trẻ con đâu mà còn clone acc và đây cũng ko phải game show mà nhờ ng thân trợ giúp ha :v Tập chịu trách nhiệm với lời nói của mình đi chứ đừng lôi hết ng này ng khác vào câu chuyện của bạn. Đây là thế giới ảo nhưng danh dự của bạn là thật đừng có bán rẻ nó như vậy ^_^

Ờ, ko biết tun đó ghê thế nào mà chủ tun đó bê nguyên xi cái file tesseract (dạy tun cách lưu cheat link) của tun mình qua mà ko nói tiếng nào cả :v
P/s: khoan bàn tới cái tun nào hơn, vì nhân ngoại hữu nhân mà bạn, nhưng vấn đề kiên trì theo đuổi tới cùng thì bọn mình hơn chắc bạn à. Không tin thì giờ bạn qua topic đó bảo bác chủ update đi. Chúc bạn may mắn :3'
P/s 2: lớn cả rồi chẳng phải trẻ con đâu mà còn clone acc và đây cũng ko phải game show mà nhờ ng thân trợ giúp ha :v Tập chịu trách nhiệm với lời nói của mình đi chứ đừng lôi hết ng này ng khác vào câu chuyện của bạn. Đây là thế giới ảo nhưng danh dự của bạn là thật đừng có bán rẻ nó như vậy ^_^
Rảnh ra yahoo em bảo :D

thím dạo này toàn ở top :D
con mèo của bác sao nó giở cái chân lên làm giề thế, nghi ngờ động cơ không trong sáng của nó..........:p

em bị wrong script evo site stylebux và timbux sáng giờ, ko hiểu là chỉ mỗi em hay còn ai ko ak,

Last edited:
Đúng là tao có mượn một file, nhưng đó chỉ là một phần rất rất nhỏ, mà chuyện này nói đi nói lại rồi, sao mày suốt ngày bê ra nhỉ. Ha ha, có vẻ cay cú nhi. Trước tao viết tool bằng autoit, có thằng dịch ngược rồi thay đổi thành của nó. Khi mình hỏi, nó kêu tham khảo ý tưởng, trong khi đó hàm vẫn bê nguyên si vào. Tao thấy có thằng đếch nào chửi nó đâu. Còn mày là cái loại to đầu mà óc tiểu nhân. Thấy tool của tao làm nhanh quá, ganh ghét đố kì, chuyện bé xé ra to, tìm mọi lý do hạ bệ.

Last edited:
Đúng là tao có mượn một file, nhưng đó chỉ là một phần rất rất nhỏ, mà chuyện này nói đi nói lại rồi, sao mày suốt ngày bê ra nhỉ. Ha ha, có vẻ cay cú nhi. Trước tao viết tool bằng autoit, có thằng dịch ngược rồi thay đổi thành của nó. Khi mình hỏi, nó kêu tham khảo ý tưởng, trong khi đó hàm vẫn bê nguyên si vào. Tao thấy có thằng đếch nào chửi nó đâu. Còn mày là cái loại to đầu mà óc tiểu nhân. Thấy tool của tao làm nhanh quá, ganh ghét đố kì, chuyện bé xé ra to, tìm mọi lý do hạ bệ.
Update PTCTool tiếp ko zậy
phán như thánh :eek::eek::eek:

Last edited:
Thôi xong!!!... chủng bị có chiến tranh nữa ... dự là lamviecnhieu sẽ xuất hiện :D

Lót dép hóng típ...

bác viết plugin http://www.fosclix.com thì share với, tool chạy 1.96$ rồi 4,5 hôm nay không click ads nào cả, hôm qua vừa click tay lên 2$ vào request hôm nay thấy nó paid luôn hôm nay này

A đều, vừa nhắc tào tháo cái tào tháo nhảy ra, thế là lâu nay anh ấy vẫn theo dõi tool của mình, vậy mà chẳng lo update cho tool của bản thân đi, chăm chăm vào topic của ng khác tính làm gì vậy bạn? Thích bị ban nick nhiêu ngày nữa đây :D Đây mới chính là nhân vật bị phật ý dù có 1 đống người ủng hộ mà vẫn phủi áo ra đi này :)

À mình cũng ko thích nói gì đụng chạm tun bạn nữa nhưng mà thấy lạ cái lâu lâu có mấy cái nick lạ lạ, cũng ko biết là có dùng tun mình hay không mà lại vào topic của tụi mình nhắc cái tên tool của bạn mặc dù nó bị bỏ xó từ lúc nào rồi??? Trùng hợp ghê ha??? Cũng trùng hợp là vừa nhắc tên tun bạn cái là bạn nhảy xổ vào đối đáp ngay. Quá là trùng hợp đến mức ko đỡ được luông :3

Không liên quan là cái đứa dịch ngược rồi chôm code của bạn ko bị chửi nghĩa là nó đã làm điều đúng đâu bạn, ranh giới giữa đúng và sai không phân biệt nổi còn học theo thì chúng ta chẳng còn gì để nói. Mà nói cho nghe, tụi này cạnh tranh với bạn rất fairplay, giá đưa ra cũng ko phải là phá giá như việc bạn đã làm, còn bạn tự làm mất khách hàng nhiều do cách ứng xử của bạn thôi, chúng tôi không hề qua topic của bạn để quảng cáo hay lôi kéo hay khen ngợi hay so sánh hay nhắc về All1Tool bao giờ cả, rõ ràng chưa? Thế thì bạn nói đố kị và hạ bệ bạn, bằng cách nào vậy? Sau đó bạn tự vứt bỏ "con cưng" của mình, khách hàng bạn tìm đến chúng tôi, cũng là lỗi tại chúng tôi à?

Còn việc tôi nói tôi dám khẳng định mình có bằng chứng hẳn hoi, có sao nói vậy người ơi, cơ mà nói ra sự thật bạn đã làm cũng bị gọi là Gato à :v Và xin nhấn mạnh 1 điều là dù có hay không có tun bạn thì tụi mình vẫn phát triển bình thường thôi, minh chứng rõ ràng nhất là bây giờ. Vậy bạn có đang quá tự đề cao bản thân không vậy?

Anh ấy nói ko sai tập 1 :cool: chờ bác kia online sẽ có phim coi típ .

Haizz topic ko có gì hay cả toàn là chưởi với lộn ...nhưng vẫn lót dép hóng :D ...đệt.. sao tui nhiều chuyện lạy :confused:
định học tập captchaer đi spam ah??Vớ vẩn ăn gạch toàn tập giờ

Anh ấy nói ko sai tập 1 :cool: chờ bác kia online sẽ có phim coi típ .

Haizz topic ko có gì hay cả toàn là chưởi với lộn ...nhưng vẫn lót dép hóng :D ...đệt.. sao tui nhiều chuyện lạy :confused:
Không có tập nào tiếp theo từ mình đâu vì khi đã không cùng quan điểm và gặp mấy người ảo tưởng thì nói nữa cũng bằng thừa. Tác phong làm việc của mình là luôn reply khoảng 1-2 bài sau, để những bạn ko may đọc phải những điều không hay có cái nhìn đầy đủ từ cả 2 phía và tự có nhận định riêng của các bạn. Sau đó nếu ko đã thông được kinh mạch những bạn cực đoan đó thì ngồi bấm cái nút có dấu ! phía dưới cho lẹ ;)

Nhẩn nhịn đi các bạn ai lo việc nấy đê :D:D hết việc lên giường đi ngủ oke!!!

Announcements

Forum statistics

Threads
420,871
172,945
Latest member
taiiwinclub88

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back