All1Tool - Giao diện mới

Đợi đợt update này của chủ thớt nhé các bạn :p

Nếu còn trang nào good mà chạy ko được thì liệt kê cho mình với chủ thớt với mấy thím viết plugin khác

Gì đây bạn? Những site này ko click được hay là sao? Vui lòng không post link ref trong này. Có thể bị ban từ trang PTC bạn đang chơi đấy đừng dại dột :)

chủ tool check xem với. mới nạp thêm 2 cái 10k. nhập thì báo sai thẻ nhập chập gì thành thẻ đã sử dụng
email : [email protected]
Tắt tool mở lại xem số ngày được gia hạn chưa?

Hyperads có plugin của bác soibac ấy.
Clixbb thì vào click ads đầu tiên để open mấy ads khác rồi chạy tool bt
Cashcamel dùng cookies để chạy
Cashtaller chưa biết :D
cho tớ xin cái link với cậu ! mò mãi ko ra :D

cho tớ xin cái link với cậu ! mò mãi ko ra :D
Đây
Mình thấy các bạn sử dụng tool cũng lâu nhưng không nhiều người chịu tự tìm cách tự khắc phục mặc dù điều này năm trong khả năng của các bạn. Không cần hở chút các admin nó thay đổi chút xíu là lên đây than vãn vì sao không chạy được hay là cần 1 plugin mới. Không lẽ mỗi site admin nó sửa khác đi chút xíu phần log in hay chống ddos là mình bó tay ngó và coder phải viết lại 1 plugin riêng cho từng site đó??? Mình cũng đã hướng dẫn việc lấy cookies tay nhưng có vẻ không mấy ai chịu đọc vì nghĩ nó không cần thiết chăng? Khi mà coder ko kịp cập nhật thì không lẽ các bạn chịu khó ngồi click tay và ca cẩm trong khi cách đối phó hiệu quả nhất đã biết nhưng không dùng? Vậy thì bây giờ mình post clip hướng dẫn cụ thể lên mong các bạn tận dụng việc này qua được lega, nerd, cashcamel, v.v.. Duy chỉ riêng buxp đã đổi cấu trúc buộc phải chờ a mình thôi.

@hoaitucdc Khả năng là do mặc dù bạn chạy 3 site buxhost nhưng lại chay cùng với nhiều profile chưa nhiều site khác dẫn đến việc load không nỗi chăng? Thử chạy profile buxhost riêng xem sao?
@060708 Bạn có thể log vào email để kiếm lại pass. Không thì bọn mình cũng có thể reset pass dc nhưng cũng là qua mail đó nếu bạn là chủ sở hữu.
@ all: Hiện tại vì quá nhiều site thêm ad ẩn nên anh mình đã cập nhật thêm việc chống cái vụ này. Nhưng không biết sẽ kéo dài được bao lâu nên các bạn tranh thủ đi ha :)

P/s: Kiến thức của người khác dù mình biết nhiều nhưng nó sẽ không bao giờ là kinh nghiệm của bản thân trừ khi mình thực hành nó ...

Cứ đánh vài lần là đúng thôi mà, captcha dạng này mà bypass đc cũng tài đó :confused:
KO CẦN VƯỢT CHỈ CẦN LÀM SAO CHO NÓ HIỆN RA DỄ NHÌN ĐÁNH TAY CŨNG ĐƯỢC, CHỨ HIỆN GIỜ MÀU MÈ CHẢ NHÌN THẤY GÌ :(

mà thớt nè, Site update, cái gì cũng đổi được hàng loạt mà sao mỗi cái site là ko cho rứa.
Add site mới cho từng acc cũng khổ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,011
Latest member
phithuongnien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week