All1Tool - Giao diện mới

Cho minh hoi may' trang PTC cua Nga cứ bi lỗi la sao
greenstree :wrong script

các bạn cho mình hỏi mình reg acc bằng trình duyệt chrome đc ko hay cứ phải reg bằng firefox thế? ;)

Ns chug la site Nga ban ak
Pan co' thể cho mình vai` site PTC Nga dc ko?
minh dang chạy những site nay
seoprint
wmreklama.
sunbux.ru
staffbux.
service-pay
seo-zel
kuban-bux
greenstree
center-seo
bocman-bux
best-sar
aurabux
ngoai mấy site do thi còn lại chạy khong dc
bi lỗi hết

hồi trưa mới nạp 10k vào tool mà không thấy key trong mail .Ai chỉ tớ với :(( giờ quên mất password rùi có cách nào lấy đc key kg

mới gia hạn bằng card viettel 10k mà nó báo lỗi mạng, rồi giờ card 10k xài hết dc luôn, trc giờ gia hạn dc, giờ tự nhiên lỗi, rồi mất 10k luôn, thớt fix giúp! thanks.

Mình có làm cái hướng dẫn All1tool từ A-Z bằng hình ảnh...newbie nào chưa biết thì ghé qua xem nhé :)
Đây

Hướng dẫn tào lao
... cái mục Click Grid có chữ Not trà bá kia kiêu click vào đây :eek: đa số new bơi mới vào chạy OTO kiếm tiền nhanh nhất là cái mục Click grid . mà ko cho OTO click Grid thì làm ăn cm gì nữa :D.

P/s: nếu làm bài hướng dẫn bằng hình ảnh về OTO nên để riêng 1 blog ko có link ref site PTC trong đó nhé ...vì nếu sui thì acc bạn bị bạn sau khi tuyển một đống ref còn hên thì admin nó mù , mà đa số sui nhiều hơn hên
.

Một chút ý kiến cho bạn. Good luck

thớt fix luôn lỗi ko import được file *.txt nhé. import vào chỉ đc mỗi 1 site đầu tiên trong danh sách thôi mà xóa cũng ko xóa được phải xóa cả profile

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,972
173,042
Latest member
hooangthien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week