All1Tool - Giao diện mới

Xin chào holong881995,
Hệ thống của chúng tôi phát hiện rằng bạn đang sử dụng một tự động clicker. Nó chỉ là cảnh báo, nhưng nếu bạn vẫn sẽ được sử dụng nó, chúng ta sẽ phải cấm tài khoản của bạn.
Sincerly Ojooo đội
ai cũng bị thì phải :p:p

Bị nó susp lần nào chưa thế :D
mình thấy các site có phần thống kê lịch sử login vào site đấy và cả mình login vào site bằng trình duyệt gì nữa cơ.dùng tool thì nó ko có trong lịch sử đăng nhập. admin thấy bỗng dưng sau 1 thời gian mà trong tài khoản có $ mà trong khi lịch sử thì ko đăng nhập thì admin biết chắc là auto.hiện tại nhiều mem nói ko rút đc tiền vì admin biết dùng tool nè :(

mình thấy các site có phần thống kê lịch sử login vào site đấy và cả mình login vào site bằng trình duyệt gì nữa cơ.dùng tool thì nó ko có trong lịch sử đăng nhập. admin thấy bỗng dưng sau 1 thời gian mà trong tài khoản có $ mà trong khi lịch sử thì ko đăng nhập thì admin biết chắc là auto.hiện tại nhiều mem nói ko rút đc tiền vì admin biết dùng tool nè :(

Ai nói bạn ko có lịch sử đăng nhập vậy :)

Admin biết dùng tool là do tool click vào cheat-ads (ad-ẩn, add có số âm)...

Mình vẫn click bt và ko thấy mail cảnh cáo nào :)

mà thớt nè, Site update, cái gì cũng đổi được hàng loạt mà sao mỗi cái site là ko cho rứa.
Add site mới cho từng acc cũng khổ

Add site mới cho từng acc là sao? Tạo nhiều profile rồi dùng chức năng copy site qua profle khác xem.

Hello ....
Our system detect that you are using an auto-clicker. It is only warning but if you will be still use it, we will have to ban your account.

Sincerly Ojooo Team

vừa nhận được mail http://wad.ojooo.com gửi nhé :confused:
Xin chào holong881995,
Hệ thống của chúng tôi phát hiện rằng bạn đang sử dụng một tự động clicker. Nó chỉ là cảnh báo, nhưng nếu bạn vẫn sẽ được sử dụng nó, chúng ta sẽ phải cấm tài khoản của bạn.
Sincerly Ojooo đội
Cơ bản là click trúng cái cheat ads rồi :) Dự là chưa inbox mình :-". Bác nào pm mình mà chưa sus bé ojooo like cái để biết hiệu quả hay ko :3

có chứ login vào ojooo nhìn history có hiện ngày đăng nhập + trình duyệt
Ý anh soibac là dùng A1T log in thì cũng hiện như 1 cái trình duyệt thôi ban. User Agent chính là cái để site đó nhận A1T là trình duyệt.

Add site mới cho từng acc là sao? Tạo nhiều profile rồi dùng chức năng copy site qua profle khác xem.

Cơ bản là click trúng cái cheat ads rồi :) Dự là chưa inbox mình :-". Bác nào pm mình mà chưa sus bé ojooo like cái để biết hiệu quả hay ko :3

Ý anh soibac là dùng A1T log in thì cũng hiện như 1 cái trình duyệt thôi ban. User Agent chính là cái để site đó nhận A1T là trình duyệt.
Rất hiệu quả vì căn bản đã kịp add word vào tool và chạy nên ko bị cảnh cáo :D :D :D

mấy cậu bảo ko nên, thì đừng có quote of mình chứ
edit lại đi @hunterxxi cậu cho mình biết 1 profile tối đa chứa được bao nhiêu site
lần trước dồn site để check thì thấy có giới hạn

Announcements

Forum statistics

Threads
421,016
173,087
Latest member
voiviqua

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week