All1Tool - Giao diện mới

hyperads đã có rồi mà các cậu...thử gắn vào foclix mà chạy xem :)

Chủ tool thì ko thấy đâu >.<
Site thì cứ vài ngày là lại đủ lỗi (wrong crip,suppended, login faill....) , số lượng site mà tool ko chạy nổi ngày càng nhiều.

Rốt cuộc là có cách nào để khắc phục hay ko? Bác nào giỏi thì tự làm 1 tool rồi bán đi chứ chủ tool này hơi giống kiểu đem con bỏ chợ, giờ thấy kiếm ăn ổn định rồi chẳng thèm nâng cấp tool nữa . Haiz.
Mình cũng biết qua chút về mấy cái này, bản chất auto là nó gửi request cần thiết tới server site. Một khi đã request thì tool nào cũng vậy thôi, chỉ có điều thêm bớt header, referrer này nọ hoặc request thiếu nên nó phát hiện thôi. Nếu viết chung cho 1 loại script thì không tránh khỏi những site nó sửa đổi chút được. Còn muốn viết riêng từng site thì đâu phải nhanh, và đâu phải ai cũng có điều kiện tìm hiểu xem site đó phải request những gì. Một phần nữa là site mới cũng đâu đủ uy tín để mọi người quan tâm và tìm hiểu :)
Xác định chơi tool là phải chấp nhận rủi ro rồi nên mong các bạn hiểu cho chủ tool :)

Site thì cứ vài ngày là lại đủ lỗi (wrong crip,suppended, login faill....) , số lượng site mà tool ko chạy nổi ngày càng nhiều.

Rốt cuộc là có cách nào để khắc phục hay ko? Bác nào giỏi thì tự làm 1 tool rồi bán đi chứ chủ tool này hơi giống kiểu đem con bỏ chợ, giờ thấy kiếm ăn ổn định rồi chẳng thèm nâng cấp tool nữa . Haiz.

hunterxii cũng đã nói vài lần là chủ tool vẫn đang update....Cứ mỗi trang các bạn chạy ko được chủ tool update liền vậy còn công việc của người ta?

Không biết bạn nghĩ sao chứ với giá 1.5$/tháng cho tool này thì tớ thấy quá hời....

Với lại chẳng có gì là hoàn hảo cả...Tool chứ phải người đâu (mà người còn có khi sai).

Bởi vậy mới nói, nếu bạn cho một trang là hoàn hảo, bạn phải lôi kéo được nhiều người vote thì tool mới update được (không phí công và mấy trang scam).

Mình ko cập nhật cheat word lên đây vì khả năng admin ptc theo dõi cái topic này khá nhiều, ai PM mình mình vẫn gửi cheat word đã cập nhật tương đối với mấy site hot chung, mà lượng site ptc lớn lắm, nhiều ng khác nhau chơi những site khác nhau, mỗi site cheat word nó cũng khác nhau sao mà có đủ hết dc, nên các bạn phải tự theo dõi thôi. Tốt nhất vẫn là pm 1 chủ hội ào đấy (ít ra mấy ông này siêng cập nhật hơn vì họ ko bị sus mà).

mình ko biết cheat là gì luôn. Giờ thì đk 10 site thì chạy đc khoảng 7 site (với scrip evolution) còn các scrip khác như nten, gen4, buxhost, auro, incest..... thì 10 site may ra chạy đc 3,4 site.
Rồi chạy vài hôm là mây site mới lại có hiện tượng lỗi (wrong crip,suppended, login faill...) , nói chung là rất nản.

Bạn tự thấy rất nhiều người cũng đã nói là số lượng site chạy được vẫn ổn đúng không? Ngay cả bạn cũng tự dẫn ra là tool chạy cũng còn dc 40%-70% => trung bình là khoảng >50% số lượng site bạn đăng ký như vậy còn chê ít hay sao? Bạn nghĩ admin ptc ngu hơn tụi mình, tụi mình cập nhật được còn tụi nó ko biết cách cập nhật? Nếu mà nản quá thì bạn có thể ko cần "tốn kém" mua tool nữa thử chuyển sang click tay cho đỡ nản xem click được bao nhiêu % số site bạn đã đăng ký và sẽ click dc bao nhiêu ngày? (cái này có giai đoạn dân PTC chơi click tay ko rồi nhé :) ). Còn bạn thích tool mới phải ko? Ok để giới thiệu bạn 1 tool mới nè,giá cả cũng phải chăng, 3$/tháng, khả năng chủ tool đó update cũng thường xuyên lắm nhưng chậm hơn tụi mình 1 xíu thôi: http://mmobotz.blogspot.com (nhớ fake IP khi vào vì đã chặn IP VN). :cool:

Có 1 số điểm chung mình cảm thấy khá vui ở 1 số bạn hay lên đây than đó là:
+ Coi ptc như 1 cái phụ hoặc kiến thức về ptc còn rất hẹp. Bởi những ng co ptc là thu nhập chính thì hoặc là đang đầu tư im ắng, hoặc là đang bận rộn tuyển ref, tính toán refback ngoài kia, hoặc là đang hút chích gì đó nên chỉ vào topic này để theo dõi chứ ít khi họ than lắm khi mà họ vẫn kiếm khỏe tàn tàn.
+ Ảo tưởng sức mạnh về tool :3 Cứ nghĩ là với cái tool này mình sẽ là tỷ phú bằng việc reg bằng roboform xong bấm play, xong cái gặp khoảng 30-40% site ko click dc cái bắt đầu: "Dập Mật thằng chủ tool nó đang ăn sung mặc sướng ở đâu ngon lành rồi cản trở con đường thành Bill gate của mình, phải lên sỉ nó mới được. Đập Khô Mực thế này thì nản quá". Trong khi có site có thay đổi gì thì cái ng cập nhật tool phải theo dõi lại từ đầu hoặc kiểm tra nguồn xem nó thêm captcha hay chống cheat đâu đó ko. Ơ vậy cho hỏi bạn nản ở đây vì cái gì ạ? Do bạn phải vất vả viết tool hay sao ạ? Hay là bạn bị lỗ vốn, 1 tháng kiếm ko nỗi 1.5$ bỏ ra mua tool =)) (Nếu sự thực là vậy mình khuyên bạn nên nghỉ PTC cmnd kiếm tiền kiểu này cực quá mà). Hay là bạn trông chờ kiếm >500$/tháng từ PTC, điều này ko phải là ko thể nhưng nó ko đến từ việc "chỉ" dùng tool nha bạn, và tụi mình ko cam kết về điều đó :D
+ Loại bố đời :D Thể loại này siêu nguy hiểm. Bỏ ra 1.5$ mua tool xong nghĩ: "T là chủ của bọn m, bọn m làm culi cho t, cho nên nhiệm vụ tụi m là phải cập nhật tun cho bố m kiếm tiền nhé con". Xin lỗi chứ thuận thì mua vừa thì bán thôi. Bạn có nhu cầu, tụi mình cung cấp. Bạn gọi, chúng tôi trả lời. Bạn giúp đỡ góp ý, chúng tôi ghi nhận lắng nghe. Nhưng éo phải muốn lên bàn thờ nhà chúng tôi là được ngồi đâu nhé, tôn trọng nhau thì mới cùng sống được dài lâu :)

P/s: Như các rep gần đây của mình luôn nói các bạn vui lòng kiểm tra tổng hợp vào file txt rồi gửi mail cho mình những site nào ko chạy được. Thế nhưng hiện tại mình chỉ nhận dc pm yahoo của 1 bạn. Còn lại các bài trong topic này chỉ có 1-2 link site mà những site này khá mới update xong nó scam thì ntn??? Bạn muốn tụi mình update thì bạn cho biết bạn có bằng chứng thanh toán hay chưa hoặc là có thông tin nào đánh giá là site đó sẽ tồn tại lâu dài ko, chẳng hạn trước đây là ptc-investigation nó sẽ review còn hiện tại mình ko rành. Và bạn cần cập nhật gì pm càng chi tiết thì mình sẽ xúc tiến càng nhanh hơn.
P/s 2: Hiện tại mình đang test bản update mới của a lamviecnhieu. Chưa pub vì cần review lại chức năng. Vài này nữa nó sẽ đến tay các bạn ;)

Cái ông anh lamviecnhieu thì ít nói sao ông em hunterxxi nói nhiều thế
...

P/s:Tool vậy là ổn rồi ..cái gì cũng phải từ từ
.

...

.

Anh em chứ đâu có phải là phân thân đâu mà phải giống nhau bác. Với lại dân CNTT như anh mình làm việc nhiều và nói bằng code mà :D Còn mình dân Kinh Tế dùng miệng lưỡi chém ảo diệu tí và lâu lâu post chuyện cười cho topic đỡ buồn ấy mà
.
Với lại đối ẩm với vài vị khách khó tính cho ng ta biết mình ko có rung đùi ngồi mát ăn bát vàng :v

...

.
cùng quan điểm
vì ông kia ổng bận làm vc, ông này thì rảnh hơn nên nói nhiêu hơn xíu thui mà :p
tám chuyện xíu đưng có để bụng nhé ;)

tim trang ptc o dau vay pro
bạn vào các group mà tìm site. họ cập nhật site rất nhanh và bạn đc rbc từ chủ group
có thể vào topic tuyển ref của mình ở site Dr clix cũng đc :)
ở đó mình có link tới group tuyển ref trên facebook
còn muốn tìm site mới ra thì bạn chịu khó đăng nhập vào các site ktra thuong xuyên các site mới ra các pro thuongr quản cáo trên đó
chúc bạn thành công :p

bạn vào các group mà tìm site. họ cập nhật site rất nhanh và bạn đc rbc từ chủ group
có thể vào topic tuyển ref của mình ở site Dr clix cũng đc :)
ở đó mình có link tới group tuyển ref trên facebook
còn muốn tìm site mới ra thì bạn chịu khó đăng nhập vào các site ktra thuong xuyên các site mới ra các pro thuongr quản cáo trên đó
chúc bạn thành công :p
thanks n

Về vấn đề tool thì mình ko nói thêm :) Vì các bạn "chịu" là "tool thì chỉ đc như vậy thôi" thì mình nói gì thêm đc :D

Còn riêng vấn đề các bạn nói " bố đời , bỏ 1,5$/ tháng đòi hỏi này nọ" thì mình ko hài lòng với kiểu trả lời đấy đâu nhé :) đã là dịch vụ thì chỉ 1 cent các bạn cũng phải có trách nhiệm tôn trọng ý kiến khách hàng. Còn nếu có suy nghĩ làm dịch vụ mà nói khách là " chỉ có tưng đấy tiền thì đừng đòi hỏi" thì ko biết ai mới là "bố đời" :)

P/S : góp ý chân thành về quan điểm của 1 số bạn về dịch vụ , ko mang tính chỉ trích hay dạy đời :)

Giờ mọi người nói " thông cảm cho chủ tool " chẳng qua là họ sợ "lịch sử lặp lại" giống bác namit ngày xưa bán tool có 0,1$ / tháng đấy. Làm chủ tool phật ý người ta ko làm nữa thì đói cả bọn. Chứ ai mà chẳng muốn tool tốt, tool chạy trơn tru cả 100% . Và với khả năng của chủ tool thì việc khắc phục các site lỗi là điều hoàn toàn có thể nhưng chủ tool ko làm vì:
+ lười, ko có thời gian
+ đã thu nhập ổn định, mem xài tool cũng ko dám ý kiến gì
+ bỏ thời gian update thì sợ site nó scam, kiểu site nó lại update lên, ...

Nói chung là đủ các lí do để chủ tool biện minh cho sự "trễ nại" của mình . Đơn giản là vì " chủ tool đang độc quyền " , ở forum chỉ mình all1tool là đang hoạt động auto PTC. Chẳng thấy chủ tool quan tâm gì đến "con cưng của mình nữa" mà toàn 1 đống chân rêt, chân giun gì bênh vực từ đầu đến cuối. Chán chẳng muốn góp ý.
Cứ như vậy chả trách sao cứ nói MMO 4 VIỆT NAM lại đình trệ, lại chẳng phải triển nổi. Vì con người VN khi thấy cái lợi trước mắt thì chẳng nghĩ đến cái lợi lâu dài.

P/S: Ý kiến thật lòng của mình và chắc cũng là của nhiều người mà chẳng qua họ chẳng dám nói thôi :)

Nói chung dư lày: ai làm được gì thì làm, không làm được thì thôi :D
Giải tán nào :p
Nói cho xả stress thôi, chứ còn chẳng mất gì trong lúc cắm tool nửa tiếng ngồi giải trí đọc truyện tranh thì thế nào mà chẳng đc :)
Chỉ là mình ko thích thái độ của 1 số bạn trẻ "làm dịch vụ" trên kia thôi :D

Nói chung là lời thật thì mất lòng, mất lòng thì khó nhìn mặt nhau nên tốt nhất cứ dành lời tốt đẹp cho nhau cho vui vẻ cả làng. Vấn đề tool thì mình chỉ nói cho có thôi chứ chủ tool ko thèm nhìn thì cũng có ai làm gì đc , chỉ riêng vấn đề thái độ thành viên với nhau thì nên xem lại. Trước khi nhục mạ người khác (bố đời, trẻ trâu, có 1,5$ mà đòi hỏi) thì các bạn ,nhất là mấy bạn đang làm dịch vụ thì nên xem xét lại mình trước đi. Tại sao phải để người ta ý kiến, và hãy thấy những cái sai của mình trong ý kiến khách hàng và giải quyết sao cho vừa lòng nhau (dù chỉ là lời nói) chứ ko phải dìm hàng khách hàng để biện minh cho cái ko tốt của mình đâu

==> Kinh nghiệm của Admin Shin dạy mình : Đỉnh cao của quản lý giỏi là MEM luôn luôn đúng, Khách hàng ko bao giờ là sai :D

nói chung ai cảm thấy chạy tool ko hiệu quả thì thôi ko xài nữa cho xong, còn đối vs mình nó vẫn rất good ;)

nói chung ai cảm thấy chạy tool ko hiệu quả thì thôi ko xài nữa cho xong, còn đối vs mình nó vẫn rất good ;)

khách hàng dễ dãi nên chất lượng có hạn :D VN mình toàn vậy ko à, sợ này sợ nọ nên ko dám đòi quyền lợi thêm cho mình. Giờ với cậu mới chỉ là GOOD , còn thực tế nếu chủ tool vẫn tâm huyết với tool và với anh em như ngày đầu bán tool thì nó phải là EXCELLENT cơ :p

Thôi dừng lại ở đây nhé, nói nữa lại mất lòng nhau :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,011
Latest member
phithuongnien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week