All1Tool - Giao diện mới

mình cũng không ref, chỉ mỗi xem ads hàng ngày thôi, lâu lắm mới được 1$ đó, đủ min thì nó lại sup :oops:
E gửi ticket cho nó xem nó báo như thế nào. Có khi do e treo ads quá lâu ko click nhiều lần, hoặc do đã click sai hình nào đó trong database hoặc là do log vào nhiều IP khác nhau so với IP đăng ký thì nó cũng sus. Nhung hỏi rõ để xem sus do nguyên nhân nào :D

Có ai tổng hợp lại cheat words của all1tool k vậy? Share cho mình với, chứ ngồi kiểm tra từng site 1. Chắc die quá!:mad:

Có ai tổng hợp lại cheat words của all1tool k vậy? Share cho mình với, chứ ngồi kiểm tra từng site 1. Chắc die quá!:mad:
vì tình trạng baned nhìu quá nên mình nghĩ phải lập 1 topic share cheat word của tool, đảm bảo lợi ích cùng nhau sống giảm thiểu tình trạng bị baned....ai có ý kiến gì thì comment đi.

ns thi lam lun di
Do của tớ không có cheat word mới nên ko dám share thôi, còn bạn nói thì đây:
cheat
anti
dont click
do no
18aaeed2d4e67305b4813086949a7112
9e3828ca61aa27e807ead4bee9cb10ee
do not
banned
Cheat Check - Do NOT Click
Do Not Click
No Click
Anti Cheat
Cheat Link
bad link
warning
Cheaters
Anti-cheat
Bot Detector
Do Not Visit This Link
Reset
deduct
avoid
trash
donate
Suspended
B0t _d3t3ct0r
Do N0t Cl1ck

ban đầu cho tool học sai captcha rồi, 2 thằng này nó dựa vào captcha để sus ....
đúng rồi khi chạy tool nhập sai capcha nhiều là bị ban tạm thời thôi.gủi support cho admin thì nó mở lại cho.mình gửi support đc mở vài site rồi

đúng rồi khi chạy tool nhập sai capcha nhiều là bị ban tạm thời thôi.gủi support cho admin thì nó mở lại cho.mình gửi support đc mở vài site rồi
Cám ơn bạn ...nhưng mình chưa bị ban , tự dưng hứng lên nói "không lông" vậy thôi .:D bạn thật là tốt ước gì mình được tốt như bạn daihiep :p

cheat
anti
dont click
do no
do not
banned
Do Not Click
No Click
Anti Cheat
Cheat Link
bad link
warning
Cheaters
Anti-cheat
Bot Detector
Do Not Visit This Link
Reset
deduct
avoid
trash
donate
Suspended
B0t _d3t3ct0r
Do N0t Cl1ck
Tool có từ trước mà

cheat
anti
dont click
do no
do not
banned
Do Not Click
No Click
Anti Cheat
Cheat Link
bad link
warning
Cheaters
Anti-cheat
Bot Detector
Do Not Visit This Link
Reset
deduct
avoid
trash
donate
Suspended
B0t _d3t3ct0r
Do N0t Cl1ck

Cảm ơn bác nhiều nhé. Toàn là trong tool

Chủ tool thì ko thấy đâu >.<
Site thì cứ vài ngày là lại đủ lỗi (wrong crip,suppended, login faill....) , số lượng site mà tool ko chạy nổi ngày càng nhiều.

Rốt cuộc là có cách nào để khắc phục hay ko? Bác nào giỏi thì tự làm 1 tool rồi bán đi chứ chủ tool này hơi giống kiểu đem con bỏ chợ, giờ thấy kiếm ăn ổn định rồi chẳng thèm nâng cấp tool nữa . Haiz.

Site thì cứ vài ngày là lại đủ lỗi (wrong crip,suppended, login faill....) , số lượng site mà tool ko chạy nổi ngày càng nhiều.

Rốt cuộc là có cách nào để khắc phục hay ko? Bác nào giỏi thì tự làm 1 tool rồi bán đi chứ chủ tool này hơi giống kiểu đem con bỏ chợ, giờ thấy kiếm ăn ổn định rồi chẳng thèm nâng cấp tool nữa . Haiz.
vẫn ok mà :cool:

vẫn code mà bạn. với lại tool vẫn bt nhé có chăng là cheat thế nào nó baned thôi chư chạy ok mà !!

vẫn code mà bạn. với lại tool vẫn bt nhé có chăng là cheat thế nào nó baned thôi chư chạy ok mà !!
mình ko biết cheat là gì luôn. Giờ thì đk 10 site thì chạy đc khoảng 7 site (với scrip evolution) còn các scrip khác như nten, gen4, buxhost, auro, incest..... thì 10 site may ra chạy đc 3,4 site.
Rồi chạy vài hôm là mây site mới lại có hiện tượng lỗi (wrong crip,suppended, login faill...) , nói chung là rất nản.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,017
173,089
Latest member
lienhoa84

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back