• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Album ảnh mem mmo4vn

k.là ng đứng giữa 2 ng đeo kính đen ;))
Ặc, giờ trong 3 ng là ai nầu.
@DuongLy: bạn comment nói chiện lịch sự tí nha, nhất là đối với mem nữ có luật hẳn hoi nhớ!
Hình bạn duongly trước và sau khj chuyển giới à :binhsua146:

em chỉ đc cái nói đúng:m021: ông thắt cà vạt là dương già đó nhìn đẹp trai quá:m077:

Dương già là cái thằng mặc áo thun trắng đó chú em

Bánh bèo đó anh;))

Anh Dương vào Đà Nẵng khi nào? Sao ko gọi thằng em đi chơi với:)

Năm ngoái em hồi đó có biết em đâu mà kêu chứ hehe

@DuongLy: bạn comment nói chiện lịch sự tí nha, nhất là đối với mem nữ có luật hẳn hoi nhớ!
@@! duongly là ai thế người đẹp... thấy con gái đẹp thì khen thôi lôi rule ra làm gì trời... em gái nên sống thoái mái 1 chút cho đời nó thanh thản...

@@! duongly là ai thế người đẹp... thấy con gái đẹp thì khen thôi lôi rule ra làm gì trời... em gái nên sống thoái mái 1 chút cho đời nó thanh thản...
ngưởi ta nói đúng rồi chú ơi. nên cm lịch sự với chị em phụ nữ thì nó sẽ hay hơn

đẹp trai như ta gái theo ko hết ngu gì đi chuyển giới :)) :)) :)) ...
uh đẹp có 2 mà chay tới 8...

---------- Post added at 01:45 PM ---------- Previous post was at 01:38 PM ----------

uh mod nhắc thế lá đúng đó, người iu mà gọi là con hàng hạng người gì đây? còn cho mình là đẹp trai nữa mới ghớm chứ hãy nhìn lại đi ông bạn dungly ah ăn nói thô tục không thiện cảm....

Trước giờ ko quen tự sướng nên ko còn cái hình nào up lên cho có đẹp _ _! Lượm lun cái avatar đẹm lên cho đủ bộ member siêu chém bão
-------------
note: Có hình mới sẽ cập nhật sao:binhsua146:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,946
171,018
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week

Most discussed of week