• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Album ảnh mem mmo4vn

Đã tham gia diễn đàn cũng đc hơn 2 tháng rồi. HUm nay ra mắt bà con, vui là 9 quảng cáo là 10 >"<

Profile của mình
Nickname hầu hết các diễn đàn : Ruby.Love
Sinh ngày 19-09-1991
Sinh viên năm 2 IT Đh Huflit
Đang là mod diễn đàn sinhvienhuflit.net và Admin diễn đàn mới hoạt động http://diemtuatamhon.com.vn
Mong đc làm wen và kết bạn với tất cả mọi người :)

Cái laptop yêu quá, nhưng yêu người hơn :x
P/S: cho anh xin tấm cuối nhé :))

Last edited by a moderator:
Bây giờ chủ đề chính của topic này chính là ruby :))

Mấy ông nội này hình như mới thấy girl lần đầu hay sao ấy =)). Ruby vừa show ảnh lên là 1 đống comment (trong đó có mình:binhsua141:,hehe)

Thấy cây hoa sứ nở hoa, thế là nhảy đến chợp 1 tấm. Kể từ đó cây sứ trụi lũi k còn ra hoa nữa lun:binhsua33:
Trường ĐH ngoại ngữ tin học đó anh. Mọi người đừng Quote, ảnh ruby post hơi to quên resize hjx
vậy còn ai dám chụp hình với ruby nữa,chụp xong chắc rụng hết tóc =))

Đã tham gia diễn đàn cũng đc hơn 2 tháng rồi. HUm nay ra mắt bà con, vui là 9 quảng cáo là 10 >"<

Profile của mình
Nickname hầu hết các diễn đàn : Ruby.Love
Sinh ngày 19-09-1991
Sinh viên năm 2 IT Đh Huflit
Đang là mod diễn đàn sinhvienhuflit.net và Admin diễn đàn mới hoạt động http://diemtuatamhon.com.vn
Mong đc làm wen và kết bạn với tất cả mọi người :)
Chi ruby kute that^.:binhsua47: , em ket^' rồi đo' =)) =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom