• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ai rành giúp mình Gỡ cái PP với! :((

Reactions
91
MR
0.000
Nó yêu cầu như vậy nè
Pro nào giúp mình với mình xin chân thành cảm ơn!
Mình đã sent cho nó cái CMND địa chỉ trên CMND là 96 Hoang Hoa Thám.
Còn địa chỉ trên Visa là 104 Hoàng Hoa Thám. :((

Ủa limit nhẹ mà bác:) mail lên [email protected] để hối thúc nó về cái Photo ID( lâu rồi nhỉ) Adress thì cứ up mấy cái ảnh điện nước lên, càng nhiều càng tốt thôi. Nhớ mail lên địa chỉ đó của nó để giục nó

Upvote 0
Chưa bị, nhưng nhớ hồi trước đọc một bài (hình như ở vnpaypal) thì nói là update thông tin cá nhân, câu hỏi trả lời bảo mật là đc, bác search google lại xem phải không.

Upvote 0
Ủa limit nhẹ mà bác:) mail lên [email protected] để hối thúc nó về cái Photo ID( lâu rồi nhỉ) Adress thì cứ up mấy cái ảnh điện nước lên, càng nhiều càng tốt thôi. Nhớ mail lên địa chỉ đó của nó để giục nó
Em nó up rùi, mà nghe đâu thông tin, địa chỉ lệch CMND, VISA, Chỗ ở hiện tại ko giống nhau thì phải. Chả hiểu thế nào đây. Buồn cho em í @@

Upvote 0
Em nó up rùi, mà nghe đâu thông tin, địa chỉ lệch CMND, VISA, Chỗ ở hiện tại ko giống nhau thì phải. Chả hiểu thế nào đây. Buồn cho em í @@
Em cũng ở trọ thôi, địa chỉ em đkí thì là chỗ trọ, nói chung là nó cần giấy tờ xác nhận địa chỉ mà mình đã đkí với nó, địa chỉ CMND thì kệ chứ, CMND nó dùng để kiểm chứng cái ngày sinh vs tên đầy đủ. Mail lại báo tình hình là hiện đang học xa, ở trọ nên địa chỉ đkí là đây.. giấy tờ đây v.v...:) em nghĩ nó phải hiểu thôi, lựa lời viết lên cho nó:D lúc trc em cũng mail lên làm to chuyện quá trời:D

Upvote 0
cùng cảnh ngộ, các bác nào giúp với. Dòng check mail không biết làm gì.

Upvote 0
Hồi trước cũng có bị limit nhưng không phải làm nhiều dòng như bác này, khổ thân :|

Upvote 0
cùng cảnh ngộ, các bác nào giúp với. Dòng check mail không biết làm gì.
Dòng check mail đó là để nó bắt liên lạc vs bác, bác gởi mail lên cho nó thì nó mới chịu gởi feedback về và bác nên làm cái đó để "góp ý" cho nó:( nó mới chịu restore

Upvote 0
cái này cũng đơn giản mà :(.

Vô mail xem cái cuối cùng nó yêu cầu gi`.

Thường cần cái thanh toán theo số ID nó cung cấp. Chụp hình cái thanh toán đó send cho nó + với người thanh toán cho bạn là OK.

Xong

Upvote 0
em bị như thế này một lần,không sai một dòng nào.Cái dòng đầu ID thi up CMND ,bằng lái xe (em đã làm) .cái Poof of Address thì em không up địa chỉ ở nhà,mà em up cái xác nhận lập tài khoản+giấy thu tiền em nạp 100k vào ACB.oke luôn. cái dòng cuối cùng check mail... thì em chụp hình cái mail mà nó gửi cho đề nghị xác minh tài khoản bị limit .Em làm có vậy là sau 2 ngày nó gỡ luôn cho em.Chú ý .không biết mọi người thế nào chứ cái Poof of address em không có up dia chỉ nhà em mà van duoc

Upvote 0
ok mà bác, cứ nói có 2 địa chỉ nhà. Lúc mình mới dùng pp, cũng ko để ý nên mình lên SG rùi về nhà mình lại login vô, thế là nó limit và báo là do có truy cập ko hợp lệ, yêu cậu còmirm card (mà mình chưa add card nha =))) thế là bực mình, contact nó, nói mình có 2 nhà, cuối tuần về hometown nên khác IP chứ ko bị truy cập trái phép gì hết, thế là nó mail lại, bỏ cái check card =)) mà chỉ check địa chỉ + change pas + câu hỏi thui.
Bác cứ mail cho nó, nhớ viết cái ID cáe của bác vô mail để nó check nha, pảo có 2 địa chỉ nhà, rồi scan vài cái hóa đơn điện thoại, nc, điện (có tên papa thì nói là tên papa nha)
Yên tâm đi bác, cái này limit thường thui.

Nguy hiểm nhất là a/e mình hay upgrade, mà khi mình dispute, có khi mún thành công, nó bắt mình đưa hóa đơn hàng, cài này thì... bó tay thui, biết lầy đâu ra hóa đơn, có mỗi cái chứng từ là chuyển của pp thui haha

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,953
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week

Back