Ai Pro tiếng anh. dịch giùm tài liệu về dộng cơ Diezen với . buons 5$ DAB

mnnb123

Verified
Reactions
716
MR
0.000
Insuree Balance
0
Google Plus
Follow me on Google Plus
ko biết post ở đâu .mod cho để nhờ hoặc move vào đúng box giùm

mình cần dịch tài liệu tiếng anh bên Kỹ thuật bạn nào pro dịch giùm mình với .
đây là tài liệu về mấy loại động cơ diezen.
ai dịch được bouns 5$. qua DAB
trước khi dịch pm yahoo mình nhé.
Ngắn lắm 2 tờ thui
tài liệu ở đây các bạn tham khảo xem thế nào nhé :binhsua01:
http://www.mediafire.com/?sncl720v28am7m8
Hiện tại có bread_159, nhatquangnguyen ,zen1403.
ba bạn này bạn nào có bài dịch được mình đánh giá xuất sắc nhất và nhanh thì được 5$
2 bạn còn lại nếu mình cảm thấy tốt vẫn sẽ trả mỗi bạn 2,5$ nhé. LR hay qua bank đều được.
Thanks đã ủng hộ

Last edited by a moderator:
gặp 1 số vấn đề là khi dịch đoạn sau thì phải là chuyên môn bên động cơ thì mới có thể dùng từ chính xác được vì ở phần này nó mổ tả về cơ chế hoạt động của các thiết bị động cơ 240mm đến 280mm trong số series 628 nên mình ko chắc chắn có thể dịch đúng cho bạn vì cái này ko phải chuyên môn của mình, nên nếu có dịch sai thì bạn xem lại nhé vì ko phải chuyên môn của mình hẹn bạn 1 tiếng nữa mình dịch xong, để đọc và fix đúng từ . hj

Upvote 0
gặp 1 số vấn đề là khi dịch đoạn sau thì phải là chuyên môn bên động cơ thì mới có thể dùng từ chính xác được vì ở phần này nó mổ tả về cơ chế hoạt động của các thiết bị động cơ 240mm đến 280mm trong số series 628 nên mình ko chắc chắn có thể dịch đúng cho bạn vì cái này ko phải chuyên môn của mình, nên nếu có dịch sai thì bạn xem lại nhé vì ko phải chuyên môn của mình hẹn bạn 1 tiếng nữa mình dịch xong, để đọc và fix đúng từ . hj

Bạn có thể dịch thành: dòng 628, xilanh 240 đến 280mm!

Upvote 0
oh . bác zen này giỏi nhỉ . mình củng đang mắc ở đó.hix

Upvote 0
T.A kỹ thuật thì tương đối đơn giản mà, cái chính là từ chuyên ngành lúc dịch sang tiếng Việt nó khác bình thường thôi ;))

Upvote 0
Bạn có thể dịch thành: dòng 628, xilanh 240 đến 280mm!

vấn đề ko phải câu dong 628 hay gì mà ở chổ phần sau nó đề cập đến cớ chế hoạt động bu lông, bi và các vành khuỷu nhưng về chuyên môn kỹ thuật thì mình mù tịt nên mô tả và dịch lại theo đúng thì rất khó,

Upvote 0
Cái này phải là Tiếng Anh chuyên ngành chứ, đến các từ chuyên môn bằng tiếng Việt mà còn chưa hiểu hết sao dịch tiếng anh được. Không khéo lại như kiểu: Vòi phun buồng cháy dịch thành Voi phun Bò chạy thì hay. :D

Upvote 0
phù...vừa dịch xong
hy vọng bác ấy check đúng ^ ^

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back