• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Ai đã từng bị Pokerstars khóa acc vào đây giúp mình

livesure

Banned
Reactions
227
MR
0.002
acc của mình mới bị khóa hôm thứ 6 để yêu cầu xác mình. nó yêu cầu gửi cho nó CMND và sao kê ngân hàng
11h trưa qua mình đã gửi rồi nhưng đến giờ này chưa thấy nó hồi âm gì cả. bác nào có kinh nghiệm đã từng verify rồi thì cho em biết time nó xác minh mất bao lâu vậy ạ?
em đang định làm cái mail nữa gửi cho nó không biết có nên không?

acc của mình mới bị khóa hôm thứ 6 để yêu cầu xác mình. nó yêu cầu gửi cho nó CMND và sao kê ngân hàng
11h trưa qua mình đã gửi rồi nhưng đến giờ này chưa thấy nó hồi âm gì cả. bác nào có kinh nghiệm đã từng verify rồi thì cho em biết time nó xác minh mất bao lâu vậy ạ?
em đang định làm cái mail nữa gửi cho nó không biết có nên không?
Lần trước mình gửi xác minh mất 30p ah , chắc tùy time mình gửi lúc 21h !!

Lần trước mình gửi xác minh mất 30p ah , chắc tùy time mình gửi lúc 21h !!
thế bác có bị nó khóa acc không? gửi có đủ cả ID và sao kê ngân hàng không? mình gửi đc 36h rồi

vừa suport cho nó. nó gửi mail lại là đang xem xét và hãy chờ đợi. pó tay bọn này

vừa suport cho nó. nó gửi mail lại là đang xem xét và hãy chờ đợi. pó tay bọn này
PS mỗi lần cho bạn chờ đợi là hơi bị lâu đấy :D Có 20$ bonus mà nó cho mình chờ 2 tuần :confused: Trong thời gian chờ đợi chuyển sang side khác đánh tạm đi bác :D

PS mỗi lần cho bạn chờ đợi là hơi bị lâu đấy :D Có 20$ bonus mà nó cho mình chờ 2 tuần :confused: Trong thời gian chờ đợi chuyển sang side khác đánh tạm đi bác :D
2 tuần cơ à? nó cũng bắt bác verify hả? vãi cả PS. đm nhà nó thế thì đánh đấm gì đây

mà ngoài CMND và sao kê ngân hàng nó có yêu cầu bác gửi thêm gì không

mà ngoài CMND và sao kê ngân hàng nó có yêu cầu bác gửi thêm gì không
Trong mail nó yêu cầu gì cứ gửi đúng như thế.Tốt nhất nên scan cho nét nó đỡ bắt gửi lại

Trong mail nó yêu cầu gì cứ gửi đúng như thế.Tốt nhất nên scan cho nét nó đỡ bắt gửi lại
mình scan hẳn hoi, sao kê ngân hàng đóng dấu đỏ nữa cơ mà, như bác kia nói chờ 2 tuần thì đúng là vãi thật. mà bác làm sao nó lại bắt verify vậy?

mình scan hẳn hoi, sao kê ngân hàng đóng dấu đỏ nữa cơ mà, như bác kia nói chờ 2 tuần thì đúng là vãi thật. mà bác làm sao nó lại bắt verify vậy?
Reg vài cái tk cùng 1 info nó check rồi bắt very thôi.Very phát ăn ngay :D

Reg vài cái tk cùng 1 info nó check rồi bắt very thôi.Very phát ăn ngay :D
bác ơi! lần trước bác đăng ký PS địa chỉ thế nào? mình ghi chi tiết quá giờ nó bảo không khớp với ID vì trong ID nó chỉ ghi đến Xã, Huyện tỉnh mà khi đăng ký em lại bem cả thôn vào nữa, bác có như thế không

Mần răng mà bị khóa acc thế bác? Acc mình không thấy nó hỏi verify j cả, mà chửi nó nhiều như thế vẫn cứ login chơi ầm ầm.

hj..trước mình cũng bị giống bạn lúc đk địa chỉ điền bừa vào nên ko trùng với trên giấy tờ. nó bắt gởi CMND + xác nhận ngân hàng mà ko trùng địa chỉ nó ko chịu mở cho chơi. Cuối cùng năn nỉ ỉ ôi vài ngày nó update địa chỉ mới roài vào chơi bt.^^:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,960
171,032
Latest member
vothaihoa
Back
Top Bottom