Paypal bị khóa vĩnh viễn

Số là em có cái paypal tạo năm 2014, lúc đó là em 17 tuổi. Nay xác minh danh tính phát nó khóa luôn lý do lúc đăng ký chưa đủ 18 tuổi =)) Uổng cái acc trust thiệt chứ.
Tiện cho em hỏi giờ acc paypal mới có dễ bị limt 180 ngày không nhỉ?
acc mới cũng k dễ, đâu acc e đợt cũng bị limit forever xong e nhờ support thì bạn kêu tạo lại đi chứ giờ tk bị limit lâu rồi k mở được, nên tạo lại cái khác luôn dùng tới giờ bth

acc mới cũng k dễ, đâu acc e đợt cũng bị limit forever xong e nhờ support thì bạn kêu tạo lại đi chứ giờ tk bị limit lâu rồi k mở được, nên tạo lại cái khác luôn dùng tới giờ bth
Bạn vẫn dùng thông tin cũ của acc limit luôn hả?

Số là em có cái paypal tạo năm 2014, lúc đó là em 17 tuổi. Nay xác minh danh tính phát nó khóa luôn lý do lúc đăng ký chưa đủ 18 tuổi =)) Uổng cái acc trust thiệt chứ.
bước chân vô mmo sớm tế :pepe_the_Frog_043: :pepe_the_Frog_043: :pepe_the_Frog_043:

bước chân vô mmo sớm tế :pepe_the_Frog_043: :pepe_the_Frog_043: :pepe_the_Frog_043:
Lúc đó tạo chơi chơi nhặt tiền lẻ thôi à. Chuyện là em làm tiktok có cục $ to, nếu tháng sau được pay thì theo bác cách nào tránh bị limit nhất ạ. Add paypal mới vào thì em nghĩ limit 100% quá :(

Giờ acc new nhận cục $ to chắc chắn dính limit đúng không bác?
thì nó cũng như các loại khác thôi bạn, xác định kiểu gì cũng phải verify info cá nhân mới ok đc.

Lúc đó tạo chơi chơi nhặt tiền lẻ thôi à. Chuyện là em làm tiktok có cục $ to, nếu tháng sau được pay thì theo bác cách nào tránh bị limit nhất ạ. Add paypal mới vào thì em nghĩ limit 100% quá :(
thông tin chuẩn .. nguồn tiền chuẩn thì qua thui // xmdt, địa chỉ, nguồn tiền các kiểu, rồi acc mới khỏe dc

nhận cục to thì cũng dễ limit lắm, nhưng nguồn tiền sách chắc sẽ qua thôi.
Xưa chắc dùng cmnd, giờ có căn cước, bằng lái xe thì cũng tạo dc, xài dc 3 tài khoản khác nhau.
Paypal sẽ ko biết dc là cùng 1 người đâu. Nên dùng các profile trình duyệt chrome khác nhau là dc.

Bỏ

Giờ acc new nhận cục $ to chắc chắn dính limit đúng không bác?
Lo gì bạn, khi nhận tiền nó bắt verify thì verify thôi. Tiền sạch thì bao nhiêu cũng đc nhé, tài khoản mới thì rút ít một, ví dụ 5k usd/ ngày. Max tầm 30k/ ngày. Bạn có thể check limit tại trang cài đặt nó show thông tin mà

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,661
170,752
Latest member
noithatbaolong
Back
Top Bottom