Ai đã bị ban ac Zeek or không nhận được thanh toán từ Zeek chưa

dothanhcuong

Junior
Reactions
8
MR
0.000
Mình nói luôn là hiện h mình là một cheater.

Topic này mình lập nên nếu bạn nào có thắc mắc như mình thì cùng vào comment nếu không thì đừng đặt hay ném gạch nhá

Theo như thông tin thì các thành viên trong một gia đình đều có thể tham gia vào ZEEK với một tài khoản. nhưng với điều kiện không được trùng upline.

Vì vậy mình đang cheat 10 ac nhưng không cùng upline mình đã úp sivel thành công 10 ac và đang chia lãi rất đều nếu bạn nào giống với mình thì cho mình hỏi đã có ai bị baned chưa hay không được pay không.

Lúc trước mình có cheat một ac và mình làm upline cho mình luôn, 2 ac vẫn pay bình thường, h đây là 10 acc nên mình lập topic hỏi các bạn

Mình chỉ đọc được thông tin là nếu ref nhiều ac mà trùng upline thì mới vi phạm điều lệ của ZEEK. Ngoài điều đó ra thì mình nghĩ 50% lợi nhuận nó chia cho thành viên (số tiền đó khủng khiếp thế nào thì các bạn biết rồi) nhưng nó cũng bỏ túi 50% còn lại nó đang rất lời nên cheat cũng chẳng tổn hại nhiều gì đến nó
Đó là những suy nghĩ của mình mong các bạn góp ý.
kiếm tiền thì đủ mọi cách : liều ăn nhiều thua tự chiệu mong các bạn đừng ném gạch
Nếu ai chơi ZEEK thật sự chưa cheat lần nào ném gạch mình sẽ không tránh đâu
thank all

ah mình đâu có nhặt rác đâu bạn. thế là cả gia phả nhà bác đều đã cheat zeek rồi ah
T hk rãnh làm ba cái chuyện đó --->> solo thôi. Do thấy C hô hào bà con cheat nên t nhắc C kêu lun cả dòng họ làm cho nó mạnh. Để nó mau die --->> mới có chuyện gạch + đá + bê tông ---> ném vào mặt C chơi ấy mà

Upvote 0
T hk rãnh làm ba cái chuyện đó --->> solo thôi. Do thấy C hô hào bà con cheat nên t nhắc C kêu lun cả dòng họ làm cho nó mạnh. Để nó mau die --->> mới có chuyện gạch + đá + bê tông ---> ném vào mặt C chơi ấy mà

minh nói mỉa mai ấy mà cheat để rồi nó cấm vn hả bạn

Upvote 0
honpro chém nhau đi ! Chơi cheat cũng tốt chỉ có điều ko tốt là ăn cả hoặc ăn ***

Upvote 0
minh nói mỉa mai ấy mà cheat để rồi nó cấm vn hả bạn
Oh! thế là nảy jo t hiểu nhầm người tốt ah , vãi thật. Sr ha! jo hk chém nữa đi đá bóng thôi

Upvote 0
ko chém mà vẫn chếm ồam ầom

Upvote 0
chỉ muốn nói với chủ thớt: Có gan làm thì phải có gan chịu. Cái này giống trong truyện mình đọc: ĐÃ LÀM KỸ NỮ CÒN MUỐN LẬP BIA TRINH TIẾT
Nói chung là đến đây nên close thôi để khỏi war nhiều :binhsua12:

Upvote 0
Tại Sao Phải Cheat Nhiều Acc , Đổ 1 đống tiền vào Up . Rồi ngày đêm lo nghĩ ( lỡ sáng mai ngủ zậy acc mình banned hết thì sao ) ==> Thì Nhảy Cầu Chứ Sao :m131:

Tại sao phải cực khổ như vậy nhỉ ? 1 acc đầu óc thanh thản cho khỏe :binhsua06:

Upvote 0
Tại Sao Phải Cheat Nhiều Acc , Đổ 1 đống tiền vào Up . Rồi ngày đêm lo nghĩ ( lỡ sáng mai ngủ zậy acc mình banned hết thì sao ) ==> Thì Nhảy Cầu Chứ Sao :m131:

Tại sao phải cực khổ như vậy nhỉ ? 1 acc đầu óc thanh thản cho khỏe :binhsua06:

đúng rồi dồn tiền up vào mà mua vip ngon nhỉ

Upvote 0
Thằng bạn mình cheat 15 cái acc. nó reset model + xóa cookie.
bị ban mất 9 acc trong 9 acc bị ban này thì có 3 acc ăn được một ít rồi.
còn lại ko trả $ sau đó bị ban. có mấy acc up lên siverl này nó ban mới haiz chứ.
thằng *** zeek này nó mà ban ngay từ đầu đỡ mất công post ads. lại mất $ bỏ ra up nữa.
tính ra vẫn lỗ.
tiên sư nhà nó.

bạn có quyền chửi nó à :m131:

Upvote 0
minh làm bên "cổng điện tử". chỉ ngồi bấm nút cho nó mở ra đóng vào cho các sếp đi ấy mà :binhsua08:

minh làm bên "cổng điện tử". chỉ ngồi bấm nút cho nó mở ra đóng vào cho các sếp đi ị ấy mà :binhsua08:

Upvote 0
thèn ku này hôm bữa hứa cho anh 3 acc 200 vip mà lủi lên đây chém gió hả mậy?
Ôm chi cho nhiều acc rùi nó scam cho bỏ mệ đó

Upvote 0
:m020: ta ko biết cheat là gì...ta chỉ có 1 acc 100k vip thôi..chắc phải làm thêm quá :m021:

Upvote 0
cái này hay nek... kêu cả đại gia đình cùng cheat rồi sau 2 tháng làm free cho nó thì lập 1 cái ban nhạc luôn :binhsua146:

Upvote 0
Đề nghị Mod hoặc admin đi qua Closed topic ko để Việt nam bị đưa vào blacklist !

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,818
170,889
Latest member
sukemsk
Back
Top Bottom