Ai có lòng tốt cho mình vay 200k tối mai đi trung thu ^^!

sao giố topic của mình vậy ta:binhsua112:

vay đc chắc lên thánh cmr nick mới lập cắm thì chả có gì đánh đùng cái hỏi vay 200k = ít cũng phải 1 2 ngày cạp :m063:

Bây giờ bạn chạy ra đường gặp 1 ai đó rồi nói cho tui vay 200k mai tui trả xem thử hậu quả gì biết liền à @@
Đành biết vậy nhưng hết cách rùi, hôm bữa đánh captcha biết dc diễn đàn này nên thử hỏi mượn thôi à @@. Thấy nhiều a e xài VCB nữa

ko có 200k chơi ngày CN, đi vay mà lại kêu T2 trả lại. vậy sao ko lấy cái nguồn từ T2 cho vào CN ấy :binhsua85:

200k thì pm ngừ quen biết mà muợn .ko xin mẹ cho nhanh tốn 1 tí lời nói khiến mẹ vui thì xin nhìu ko được :D .lên đây bị ném gạch chết lun á

200k thì pm ngừ quen biết mà muợn .ko xin mẹ cho nhanh tốn 1 tí lời nói khiến mẹ vui thì xin nhìu ko được :D .lên đây bị ném gạch chết lun á
Mình ngại kêu đứa bạn chuyển khoản ATM vì nó kô có đăng ký online j đó, với lại 1 phần mình kô ở gần tụi nó. Mà theo mình biết thì ai có VCB thì chuyển khoản trực tiếp online đc nữa

quá hot:binhsua85:..............

=)) biết gõ Cạp thì cạp từ giờ đến mai cũng đủ 200k đấy,còn ngồi đây đợi vay đc tiền thì chỉ có nc cạp đất ăn :binhsua112:

Mình ngại kêu đứa bạn chuyển khoản ATM vì nó kô có đăng ký online j đó, với lại 1 phần mình kô ở gần tụi nó. Mà theo mình biết thì ai có VCB thì chuyển khoản trực tiếp online đc nữa
vậy thì bây h cậu còn dc 20k ko đổ xăng ra công viên với bx thả thuyền rùi chạy vòng vòng cũng ý nghĩa oài ko cần tiền đâu .quan trọng là tình cảm thui.:binhsua85:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,714
171,815
Latest member
xyhyundaidalat
Back
Top Bottom