Ai có lòng tốt cho mình vay 200k tối mai đi trung thu ^^!

sao giố topic của mình vậy ta:binhsua112:

vay đc chắc lên thánh cmr nick mới lập cắm thì chả có gì đánh đùng cái hỏi vay 200k = ít cũng phải 1 2 ngày cạp :m063:

Bây giờ bạn chạy ra đường gặp 1 ai đó rồi nói cho tui vay 200k mai tui trả xem thử hậu quả gì biết liền à @@
Đành biết vậy nhưng hết cách rùi, hôm bữa đánh captcha biết dc diễn đàn này nên thử hỏi mượn thôi à @@. Thấy nhiều a e xài VCB nữa

thế này thì mình cứ reg cái nick mới rồi đi mượn tiền vậy

ko có 200k chơi ngày CN, đi vay mà lại kêu T2 trả lại. vậy sao ko lấy cái nguồn từ T2 cho vào CN ấy :binhsua85:

200k thì pm ngừ quen biết mà muợn .ko xin mẹ cho nhanh tốn 1 tí lời nói khiến mẹ vui thì xin nhìu ko được :D .lên đây bị ném gạch chết lun á

200k thì pm ngừ quen biết mà muợn .ko xin mẹ cho nhanh tốn 1 tí lời nói khiến mẹ vui thì xin nhìu ko được :D .lên đây bị ném gạch chết lun á
Mình ngại kêu đứa bạn chuyển khoản ATM vì nó kô có đăng ký online j đó, với lại 1 phần mình kô ở gần tụi nó. Mà theo mình biết thì ai có VCB thì chuyển khoản trực tiếp online đc nữa

quá hot:binhsua85:..............

=)) biết gõ Cạp thì cạp từ giờ đến mai cũng đủ 200k đấy,còn ngồi đây đợi vay đc tiền thì chỉ có nc cạp đất ăn :binhsua112:

Mình ngại kêu đứa bạn chuyển khoản ATM vì nó kô có đăng ký online j đó, với lại 1 phần mình kô ở gần tụi nó. Mà theo mình biết thì ai có VCB thì chuyển khoản trực tiếp online đc nữa
vậy thì bây h cậu còn dc 20k ko đổ xăng ra công viên với bx thả thuyền rùi chạy vòng vòng cũng ý nghĩa oài ko cần tiền đâu .quan trọng là tình cảm thui.:binhsua85:

Announcements

Forum statistics

Threads
419,222
171,286
Latest member
ImComming
Back
Top Bottom