• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Ai có cách kiếm thêm thu nhập 1-2tr hàng tháng không!!

Hainam0212

Newbie
Reactions
3
MR
0.002
Chào các bác!
Em vừa mới reg acc hqua luôn ạ. Cho em hỏi các cao nhân trong 4r có cách nào kiếm thêm thu nhập 1-2tr/ tháng hoặc hơn đc thì càng tốt ko ạ. Vì tối đi làm về tgian cũng rãnh khung g 7h-12hpm :D.
Tks các Bác đã đọc bài.

Upvote 0
Tay trắng mà muốn kiếm 1-2tr/ tháng bằng mmo là hơi bị khó đấy b, thời gian đầu b phải học tất cả các cách kiếm tiền từ mmo và từ đó sẽ tự biết mình sẽ đi bằng cách nào phù hợp với bản thân, chứ để trả lời bạn như title khó lắm.

Upvote 1
Chưa kiếm được gì thì làm task với mình, rảnh thì làm, ngày ít ko có, ngày nhiều thì 40-60$. Link ở chữ ký.
Ngày $60 cơ à :eek:. Chỉ em làm với

Upvote 0
Upvote 0
Có việc làm thêm buổi tối tháng đc 1-2 củ, ai cần ib e nhé, chúng ta cùng đi tìm =)))
Kết nối nay bác ?

Upvote 0
Chưa kiếm được gì thì làm task với mình, rảnh thì làm, ngày ít ko có, ngày nhiều thì 40-60$. Link ở chữ ký.
Ngày kiếm được như vậy thì theo bác ngay và luôn đó ?

Upvote 0
Tiện cho em hỏi luôn mảng youtube có cách nào kiếm ra tiền đc ko nhỉ? Đừng bảo e quay vlog hay review gì nhé, cái này em chịu. kk

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
419,040
171,086
Latest member
ee88ro

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom