Ask Ai có cách kiếm thêm thu nhập 1-2tr hàng tháng không!!

Hainam0212

Newbie
Reactions
3
MR
0.002
Chào các bác!
Em vừa mới reg acc hqua luôn ạ. Cho em hỏi các cao nhân trong 4r có cách nào kiếm thêm thu nhập 1-2tr/ tháng hoặc hơn đc thì càng tốt ko ạ. Vì tối đi làm về tgian cũng rãnh khung g 7h-12hpm :D.
Tks các Bác đã đọc bài.

Tiện cho em hỏi luôn mảng youtube có cách nào kiếm ra tiền đc ko nhỉ? Đừng bảo e quay vlog hay review gì nhé, cái này em chịu. kk
Kiếm các web nào đó làm về mạng YouTube á, xem có gì hay không thì hợp tác bác ?

Upvote 0
MMO newbie 1 tháng 1-2tr gọi là đỉnh rồi @@
mới vào 100-300k thôi, rồi từ từ lên

Upvote 0
Chào các bác!
Em vừa mới reg acc hqua luôn ạ. Cho em hỏi các cao nhân trong 4r có cách nào kiếm thêm thu nhập 1-2tr/ tháng hoặc hơn đc thì càng tốt ko ạ. Vì tối đi làm về tgian cũng rãnh khung g 7h-12hpm :D.
Tks các Bác đã đọc bài.

100-300 làm sao thế Bác, chỉ giáo e vs ạ :D

Dùng 2 nick lộ thế bạn :popo_beat_brick:

Upvote 0
Mới tạo mà quên mất phải reg acc mới Bác ạ. hichic. Chứ vẫn là em đây :p

log đc acc 2019 rồi thì dùng vẫn giá trị hơn acc 2021 :popo_ah:

Upvote 0
Mới bắt đầu thì lấy mốc thấp thôi, 1 triệu 1 tháng.

Chia ra thì mỗi ngày tầm 34k.

Mới nhào vô mmo thời buổi này mà muốn kiếm ngay 1/2tr hàng tháng trong khung giờ đó thì theo kinh nghiệm của riêng mình thì hơi khoai.

Vậy sao giờ?

Bây giờ bỏ tầm 15-20 phút đọc bài này: https://techbike.vn/threads/chay-grabbike-co-loi-hay-khong.151/

... thì sẽ thấy được mỗi ngày bỏ ra 2 tiếng thì có thể kiếm vượt mốc 1-2tr/tháng theo yêu cầu của bạn trong thời gian ngắn.

Chịu khó làm 1 thời gian, có 1 số vốn nhất định rồi thì quay lại MMO, chọn 1 hướng đi tiếp theo với số vốn đã có.

Hy vọng đây cũng là 1 option để bạn xem xét.
Bài viết này bác viết ah, phân tích chi tiết quá :D, đúng là lời về tiền bạc, nhưng lổ về thời gian và sức khỏe. Phải có lời nên mới nhiều người chạy Grab như vậy. :popo_after_boom:

Upvote 0
Bài viết này bác viết ah, phân tích chi tiết quá :D, đúng là lời về tiền bạc, nhưng lổ về thời gian và sức khỏe. Phải có lời nên mới nhiều người chạy Grab như vậy. :popo_after_boom:

Link đó em search trên google ra ấy anh Thắng chứ không phải em viết đâu,

Phải dấn thân vô grab một thời gian mới viết được bài như vậy :D

Upvote 0
Đôi khi nhờ hên nữa sếp á ?
2012-2013 t chơi PTC 1 tháng dc 5$ mừng muốn gớt nước mắt. rồi dep 5$ vô site khác đầu tư ref. tháng đó lời dc 7$ :3

từ từ rồi làm phát mạnh vô site kia 50$, dc 1 tuần nó scam :(
may là dispute thành công. sau đó tạch luôn PTC

Upvote 0
2012-2013 t chơi PTC 1 tháng dc 5$ mừng muốn gớt nước mắt. rồi dep 5$ vô site khác đầu tư ref. tháng đó lời dc 7$ :3

từ từ rồi làm phát mạnh vô site kia 50$, dc 1 tuần nó scam :(
may là dispute thành công. sau đó tạch luôn PTC
Quá đen cho thím ?

Upvote 0
Co bạn gái nào muốn làm kog :))

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,601
170,706