ae cho mình hỏi về atm vietcom phát

TUANAKADO

Junior
Reactions
20
MR
0.000
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
chả là mình có chút việc nên đã khóa thẻ visa vietcombank tạm thời trên internet banking. anh em cho mình hỏi là khóa như thế thì khi người khác gửi tiền mình có nhận được không ạ? và mình có liên kết 1 số web thì nó có từ động trừ tiền của mình đc không?

chả là mình có chút việc nên đã khóa thẻ visa vietcombank tạm thời trên internet banking. anh em cho mình hỏi là khóa như thế thì khi người khác gửi tiền mình có nhận được không ạ? và mình có liên kết 1 số web thì nó có từ động trừ tiền của mình đc không?
Theo mình nghĩ thì khóa thẻ tạm thời dùng trong trường hợp mất thẻ. Vì thế nên chỉ khóa thẻ thôi và không ảnh hưởng gì đến tài khoảng của bạn.
Nếu muốn chắc chắn bạn có thể kiểm tra bằng cách thực hiện 1 giao dịch để xem tài khoản còn hoạt động hay không nhé.

Khóa thẻ VISA thì ko thể sử dụng chức năng thanh toán quốc tế, ngoài ra bạn nhận và chuyển khoản bình thường nhé. Chỉ khi nào bạn khóa cả tài khoản thì ko dùng đc gì hết

chỉ cần Khoá thẻ tạm thời
Lý do:
Tạm khoá thẻ (để an toàn, khi nào dùng lại mở ra)

đừng ghi kiểu mất thẻ

Nói chung khoá ở chế độ nhẹ >>>>>>> ko tự tay pay tiền hay site auto trừ tiền ra khỏi thẻ hay tài khoản được

nhưng nhận tiền vào thẻ visa bởi site pay vào vẫn ok, vd paypal pay vào ok

chỉ cần Khoá thẻ tạm thời
Lý do:
Tạm khoá thẻ (để an toàn, khi nào dùng lại mở ra)

đừng ghi kiểu mất thẻ

Nói chung khoá ở chế độ nhẹ >>>>>>> ko tự tay pay tiền hay site auto trừ tiền ra khỏi thẻ hay tài khoản được

nhưng nhận tiền vào thẻ visa bởi site pay vào vẫn ok, vd paypal pay vào ok
em thấy trên internet banking nó có cái mục khóa thẻ tạm thời ấy. khóa là khóa chứ nó không rắc rối kiểu lý do mất thẻ hay gì đâu ạ.

em thấy trên internet banking nó có cái mục khóa thẻ tạm thời ấy. khóa là khóa chứ nó không rắc rối kiểu lý do mất thẻ hay gì đâu ạ.

acb thì cụ thể
vcb thì ko cụ thể, khóa bên vcb là khóa tạm thời

Khóa thẻ VISA thì ko thể sử dụng chức năng thanh toán quốc tế, ngoài ra bạn nhận và chuyển khoản bình thường nhé. Chỉ khi nào bạn khóa cả tài khoản thì ko dùng đc gì hết
cảm ơn thím

acb thì cụ thể
vcb thì ko cụ thể, khóa bên vcb là khóa tạm thời
em vào mục kiểm tra tài khoản với thẻ thì nó ghi 1 thẻ visa debit của em đang bị khóa. còn số tài khoản của em vẫn hoạt động. vậy là vẫn nhận tiền bình thường ấy nhỉ.

em vào mục kiểm tra tài khoản với thẻ thì nó ghi 1 thẻ visa debit của em đang bị khóa. còn số tài khoản của em vẫn hoạt động. vậy là vẫn nhận tiền bình thường ấy nhỉ.

khóa thẻ thôi

tài khoản sao khóa đc, tk thì bạn phải ra bank

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,606
170,711
Latest member
top88w
Back
Top Bottom