ae cho mình hỏi chuyện này tí gấp lắm ạ

Muốn xạc điện thoại thì xem có cửa hàng thế giới di động nào gần đó không? Vào nó xạc free cho. Xạc đầy xong liên lạc mọi người.

Vẫn online được là vẫn sống được rồi :)

Thông báo đã thông ass xong chủ thớt nhé :D

Cơ mà đang cúm cậu thớt cho ngồi chờ ngoài đường hơn 30 phút phê quá :D !

chia buồn cho bạn, bữa mình ra HN thăm bạn lần đầu tiên mình cất bóp ở túi trong của áo khoác, kéo xéc lại cẩn thận, chớ mà để bóp túi sau quần thì bốc hơi khi nào không hay :)
mà bạn thiệt hại bao nhiêu vậy

bán điên thoại đi cậu , rồi vào nhà nghĩ mà ở :D

bán điên thoại đi cậu , rồi vào nhà nghĩ mà ở :D

Cậu ấy bị móc điện thoại rồi , 2 tay 2 súng còn có cái máy trắng đen thế mà cũng hết pin :D

--

thớt ngoài đường điện thoại hết pin online bằng gì đấy

ơ. mất hết rồi sao vẫn onl 4r. vô quán nét hả thớt

hai bạn đọc ở đây nhé :

bạn cho mình xin cái đi chỉ chính xác nhé, mình gán lếch qua, còn 50k trong túi hên ko bỏ vào bớp

thớt ngoài đường điện thoại hết pin online bằng gì đấy
chắc vào quán net chứ j
nghe bảo còn 50k để trong túi ko bị mất mà

Chia buồn cùng bạn, nếu ở lại lâu mình bảo bạn mình gần đó ra hỗ trợ cậu ít lương khô :)

mình đang ở miền bắc mà nhà trong miền nam, ra đây bị móc túi mất hết giấy tời tùy thân, vậy báo công an có được ko?, giờ người nhà đang trên đường ra, nhưng ko còn tiền để ăn uống và thuê chổ ở, vậy ở lại trong đồn công an được ko ? mình ko có người quen ngoài này!
thật sự thấy bác này ns cũng quá là hoàn cảnh, nhưng mất hết không còn gì vẫn có máy tính lên mmo hỏi, nếu trong tình thế này ngoài đời thì e sẽ không lên mmo hỏi mà đến nhà người dân nào đó hỏi or đến thẳng đồn luôn, dự là chắc quyên góp or j j đây, lợi dụng lòng thương cua ng khác

vào chùa đi cậu, quét chùa đc 1 bát cơm đó

mình đang ở miền bắc mà nhà trong miền nam, ra đây bị móc túi mất hết giấy tời tùy thân, vậy báo công an có được ko?, giờ người nhà đang trên đường ra, nhưng ko còn tiền để ăn uống và thuê chổ ở, vậy ở lại trong đồn công an được ko ? mình ko có người quen ngoài này!
Bước 1: Mất ở đâu trình báo ở đó là cái thứ nhất. Mình đã làm nhiều lần rồi. Nếu không trình báo đúng chổ trong ĐƠN CÓ MẤT THÌ bên công an sẽ không xác nhận.
Nếu mình lách xíu để CA họ xác nhận thì mình vào chổ nào thì làm bản tường trình ĐƠN CỚ MẤT tại đó để làm thủ tục tìm cấp mới.
Bước 2: Về chổ ở và bữa cơm thì tạm thời mình chưa biết cách giải quyết.

Bước 2: Về chổ ở thì bạn nên vào trong quán Internet nào đó ngồi. K chơi thì ngủ. Mà đã bật máy lên chơi là chơi đến khi người thân vào :))

Ệt! Bảo ng nhà ra tiệm vàng chuyển là xong, cần gì cmnd, bảo bọn tiệm vàng là chuyển ra ngoài hà nội, đưa cho nó sđt và tên, đến đó lấy là xong, mất thêm 100k tinề phí chứ mấy....haizzzz, Phố Tạ Hiện đầy tiệm vàng chuển nhanh đó, ra đó hỏi xem nó liên kết vs tiệm nào trong nam thì bảo ng nhà ra đó chuyển. Giờ quá đơn giản rồi!

Có anh Pate thông ass cũng đỡ hoả. Ngoài Bắc khó xin chỗ trọ free qua đem hơn miền Tây í :oops::oops:. Bạn nào ở ngoài Bắc thì giúp bạn ấy dùm cái còn nếu cần lương khô thêm thì mình cũng có thể cung cấp cho 1 ít ( mượn tài khoản của bánh mình Pate í :D)

Có anh Pate thông ass cũng đỡ hoả. Ngoài Bắc khó xin chỗ trọ free qua đem hơn miền Tây í :oops::oops:. Bạn nào ở ngoài Bắc thì giúp bạn ấy dùm cái còn nếu cần lương khô thêm thì mình cũng có thể cung cấp cho 1 ít ( mượn tài khoản của bánh mình Pate í :D)

Tạm thời chủ thớt đủ lương khô và chỗ trú đến khi người nhà lên đón rồi nha :D , vì thế nên a e yên tâm :D

Nếu bạn ấy cần tiền ngay thì bảo người nhà gửi luôn cho bạn Trung peter này nhận giúp cũng đc đó đỡ phải ra.

trình báo đi, rồi cũng có cơm ăn thôi..... ngồi net thì chả giúp dc gì đâu..........còn nhờ lòng thì mấy ai, ai cũng cảnh giác cả

Đi xa thủ sẳn 1 cmnd , 1 thẻ atm bạn ơi . Đừng cất trong bóp để riêng ra ko dc mất 2 cái đấy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,862
170,915
Latest member
thayphamlam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week