ae cho mình hỏi chuyện này tí gấp lắm ạ

Đã inbox địa chỉ và sđt cho cậu
khá khen cho trung_peter đã phát huy tốt tinh thần của mmo4me charity,cố gắng duy trì nhé :D
Lại dở trò câu kéo trai tơ hả, bạn thớt cẩn thận nhé, thằng pate nó ghê lắm, nó chuyên chăn dắt trai đấy :oops: Nói chứ thớt có cmnd thì quăng tài khoản đây, ae mỗi người giúp ít lúa chờ gia đình ra :D
cảm ơn em đã đã phát huy tốt tinh thần của mmo4me charity :D

thật sự thấy bác này ns cũng quá là hoàn cảnh, nhưng mất hết không còn gì vẫn có máy tính lên mmo hỏi, nếu trong tình thế này ngoài đời thì e sẽ không lên mmo hỏi mà đến nhà người dân nào đó hỏi or đến thẳng đồn luôn, dự là chắc quyên góp or j j đây, lợi dụng lòng thương cua ng khác

em chơi trong forum 1 thời gian rồi nên tinh thần cảnh giác được đưa lên mức cao nhất như vậy cũng tốt ,nhưng mà cũng tùy hoàn cảnh và điều kiện mà xem xét ,nhiều khi phải đặt mình vào hoàn cảnh của người khác, để hiểu cảm giác và cảm nhận của họ, hơn nữa mỗi miền có 1 phong tục tập quán khác nhau ,không phải nơi nào cũng giống nhau, cho nên nhiều khi có những việc đối với em và chỗ em ở là bình thường ,nhưng ở nơi khác thì nó không bình thường ,vả lại với hoàn cảnh của thớt thì chỉ có giúp trực tiếp ngoài đời mà thôi, vì tất cả giấy tờ đã mất rồi ,không thể giúp online được ,mà nếu giúp ở ngoài đời thì được bao nhiêu tiền ,vì đây là forum kiếm tiền online mà,cho nên khả năng lợi dụng lòng thương để quyên góp là có thể loại bỏ, hôm nay mình mới đọc được topic này ,nhưng nói thật là giúp online thì ok ,chứ giúp ở ngoài thì mình cũng bó tay luôn,cái này chỉ có anh em ở địa phương là giúp được thôi ,cảm ơn tấm lòng của trung_peter nhiều :D

thật sự thấy bác này ns cũng quá là hoàn cảnh, nhưng mất hết không còn gì vẫn có máy tính lên mmo hỏi, nếu trong tình thế này ngoài đời thì e sẽ không lên mmo hỏi mà đến nhà người dân nào đó hỏi or đến thẳng đồn luôn, dự là chắc quyên góp or j j đây, lợi dụng lòng thương cua ng khác

Trong tình huống này thì kể cả bị lừa hoặc scam lòng tốt thì cũng có khả năng xảy ra .

Nhưng thà có thể bị lừa còn hơn nhìn thấy một người đang gặp hoạn nạn mà ngoảnh mặt làm ngơ phải ko :D

@chemgio ko có gì đâu lão , ai trong tình huống này cũng sẽ làm như tôi thôi :D

theo m` thì nên tìm cách mua lại giấy tờ đó

@Trung_Peter cho chủ topic ở nhờ chưa? Đã gặp mặt chưa?
Vậy hả :D tớ gặp rồi :D , ko cho ở nhờ cơ mà ủng hộ tí cháo đủ để chủ thớt thuê nhà nghỉ với đi ăn thôi :D

Kiếm cái chùa nào xin ở tạm bạn ơi,Cơm canh đầy đủ, mỗi tội đồ chay, chịu khó vậy :(

Trong tình huống này thì kể cả bị lừa hoặc scam lòng tốt thì cũng có khả năng xảy ra .

Nhưng thà có thể bị lừa còn hơn nhìn thấy một người đang gặp hoạn nạn mà ngoảnh mặt làm ngơ phải ko :D

@chemgio ko có gì đâu lão , ai trong tình huống này cũng sẽ làm như tôi thôi :D
em đâu nói j đâu, chỉ là nhắc choi ae cẩn thận, còn e nghĩ nếu gặp đc tận mặt thì giúp :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,474
171,514
Latest member
trungoke1298

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week