Matrix advertzer - advertzer.com - 154% ROI, 2$ min cashout, PM,PZ,STP,OK,PE,BTC - Site Hot!

View attachment 49405

Site vừa cập nhật thêm thông tin sponsor trong bảng điều khiển nhé. Có lẽ các tính năng mới sẽ dần dần được hé lộ
Trong vòng hơn 24h mà đã có tổng cộng 57383$ đc fund vào mua ads. Đẫ trả hơn 3k100$. Một khởi đầu có thể nói là quá tuyệt vời.

Ngày mai 7h vào click ads nhé các Pro. :D
Up cho mod. Mai mà ads ngon nữa thì dep thêm vài trăm $ nữa. :D

Thánh: n3wbievn đã lên Top

Chắc là Thế giới sắp phải ngả mũ trước Việt Nam :D

Một khởi đầu tuyệt vời! Cảm ơn tất cả mọi người là tin tưởng vào chúng tôi và trang web của chúng tôi.

Chúng tôi hiện đang làm việc trên một vài cập nhật các bạn đang yêu cầu về hỗ trợ e-mail của chúng tôi bao gồm cả trò chơi mới, Diễn đàn, số liệu thống kê độc quyền cho mọi cấp độ bap và phân phối và một vài chi tiết.

Để được hỗ trợ nhanh hơn, bạn có thể gửi e-mail trực tiếp đến [email protected] nếu bạn gặp bất kỳ vấn đề. Khi đã có một số lượng lớn vé gửi vào hệ thống chat trực tiếp nó có thể mất đến 24 giờ để nhận được phản hồi.

Nếu bạn không nhận được các giao dịch BTC cho hơn 12 giờ xin vui lòng gửi cho chúng tôi một tin nhắn trên [email protected] bao gồm cả số lượng BTC, thời gian thanh toán và địa chỉ btc.

Quảng cáo Activation được giao một lần / ngày trong thời điểm này là 5:00, và trả tiền quảng cáo được gửi tới tài khoản của bạn nếu bạn có sẵn BP và nhìn thấy các quảng cáo kích hoạt lúc 00:00.

Trân trọng
Advertzer.com Official E-mail

1$ dc bao nhiêu BP vậy mấy bác
1$ = 1540 BP nhé cậu. Muốn lên group nào thì cứ lấy số BP tối thiểu mức đó rùi chia cho 1540 là ra số $ cần DEP

group 8 ---> 45$. :D
Phấn đấu Group 10 đi Bro. Lãi cao thế này thì cố gắng hoàn vốn trong 10 ngày còn sau đó thì nó ra sao thì ra. :D

1$ = 1540 BP nhé cậu. Muốn lên group nào thì cứ lấy số BP tối thiểu mức đó rùi chia cho 1540 là ra số $ cần DEP

Phấn đấu Group 10 đi Bro. Lãi cao thế này thì cố gắng hoàn vốn trong 10 ngày còn sau đó thì nó ra sao thì ra. :D
Thế thôi. Xem thế nào đã. Vừa mua thêm 377$ nhớ RCB cho mình nhé!. Từ ngày mai thu đã rồi tính dần dần. :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,755
171,836
Latest member
bwyavstudio
Back
Top Bottom