Matrix advertzer - advertzer.com - 154% ROI, 2$ min cashout, PM,PZ,STP,OK,PE,BTC - Site Hot!

vo-_-danh

Senior
Verified
Reactions
1,675
MR
0.014
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Bonus cho cái payment

HourlyMonitor

Ancient
Verified
Reactions
2,224
MR
10.438
$150.00
Chat with me via Skype
Bác check giùm em với. Em ref theo bác với ID: vuivuicriu. Số PM của em: U7634409.
Hôm nay em đã mua ads 2 lần: 1 lần 50$ và 1 lần 30$.
Cám ơn bác.:D

đã mua thêm 2 ADS
id cuonga3k
PM U1169537
Mua thêm $55
ID omanizen
Lần sau cậu post giùm tớ số U kèm nhé. Tìm lại mệt chít
Nick: buingocson
Số tiền tái đầu tư: 5 lần : 16$
Tài khoản nhận: U8372489
mấy bác cho e hỏi ké là: ngày hôm nay e có 65000BP(nhóm 5). sáng hôm sau ra paid ads thì e bị trừ còn 61000BP và xuống nhóm 4. sau khi e kick ad xong thì e lại tái đầu tư luôn cho lên đc nhóm 5. Vậy thì Giá trị ads của e vẫn luôn ở nhóm 5 chứ ạ?
Cố giữ nhóm 5 nhé.

Đã RB đầy đủ cho các bạn rùi nhé. CHúc vui!

Last edited:
Vô danh sư phụ cái gói UP 50$ ấy lãi hằng ngày thế nào có ngon ko em up với...tuyển ref mà ko ai theo mới chết chứ :D
Đẳng cấp như Vô danh thì mới tuyển đc nhiều ref khủng :D

Gói 50$ Là 3% Ads Paid Group Càng Cao mới Có lãi.

Cũng chưa hẳn :D. Nếu có nhiều người mua gói nhỏ hơn 50$ thì Up 20$ lại có lợi hơn. :D. nhưng mà cái đó hiếm khi xảy ra.

Đẳng cấp như Vô danh thì mới tuyển đc nhiều ref khủng :D

Cũng chưa hẳn :D. Nếu có nhiều người mua gói nhỏ hơn 50$ thì Up 20$ lại có lợi hơn. :D. nhưng mà cái đó hiếm khi xảy ra.
Bác củng trâu bò chứ ít gì Group mấy rồi bác...định DEp thêm 500$ vào ổn không nhỉ ? :D

Mod Cho em hỏi Là Time Tồn Tại Của Paid ADs là Bao Lâu.
7H sáng ra paid Ads 12 h ra Ads Active Thế em có việc Bận 7h ko click Ads được Thì Chiều Em click Cả 2 Ads được Không ạ ??:(

Xin chào các thành viên,

Chúng tôi bổ sung thêm một trang mới, nơi bạn có thể kiểm tra lịch sử BP, trong đó bao gồm những gì bạn nhận được BP BP hoặc những gì được khấu trừ khi bạn sử dụng tính năng trang web của chúng tôi hoặc khi nhận quảng cáo.

Tính năng này rất có hiệu quả bắt đầu từ thời điểm này, vì vậy không có lịch sử lớn tuổi sẽ có mặt trong các dữ liệu được hiển thị.

Như chúng tôi đã hứa trò chơi mới Game DICE nên sẵn sàng vào thứ Sáu ngày 27 năm 2015, Chúng tôi cũng đang làm việc trên một tính năng thú vị mới gọi là đấu giá BP rằng sẽ có 1 sản phẩm như iphone 6 hoặc XBOX ect 1 bán đấu giá tại một thời điểm sẽ thắng!

Nhiều tính năng mới sẽ được phát triển theo thời gian.

Đừng quên để thay đổi tên đăng nhập và mật khẩu lần thứ cho thời gian và không sử dụng cùng một mật khẩu như các trang PTC khác như tài khoản của bạn có thể bị tổn hại.

Trân trọng
Advertzer.com Official E-mail

Xin chào các thành viên,

Chúng tôi bổ sung thêm một trang mới, nơi bạn có thể kiểm tra lịch sử BP, trong đó bao gồm những gì bạn nhận được BP BP hoặc những gì được khấu trừ khi bạn sử dụng tính năng trang web của chúng tôi hoặc khi nhận quảng cáo.

Tính năng này rất có hiệu quả bắt đầu từ thời điểm này, vì vậy không có lịch sử lớn tuổi sẽ có mặt trong các dữ liệu được hiển thị.

Như chúng tôi đã hứa trò chơi mới Game DICE nên sẵn sàng vào thứ Sáu ngày 27 năm 2015, Chúng tôi cũng đang làm việc trên một tính năng thú vị mới gọi là đấu giá BP rằng sẽ có 1 sản phẩm như iphone 6 hoặc XBOX ect 1 bán đấu giá tại một thời điểm sẽ thắng!

Nhiều tính năng mới sẽ được phát triển theo thời gian.

Đừng quên để thay đổi tên đăng nhập và mật khẩu lần thứ cho thời gian và không sử dụng cùng một mật khẩu như các trang PTC khác như tài khoản của bạn có thể bị tổn hại.

Trân trọng
Advertzer.com Official E-mail
ID: n3wbievn
Đã buy 68 ads nữa
PM: U3325993

hôm nay được tầm 3.5$ xong phải mua 3 ADS để duy trì group 5 tiếp,tính ra lãi được 0.5$ với 0.24$ từ RCB là 0,74$,kiểu này chắc hơn 1 tháng mới hồi vốn

hôm nay được tầm 3.5$ xong phải mua 3 ADS để duy trì group 5 tiếp,tính ra lãi được 0.5$ với 0.24$ từ RCB là 0,74$,kiểu này chắc hơn 1 tháng mới hồi vốn
Bạn tính sai rồi. Cứ mỗi 1.5$ bạn nhận được thì phải đầu tư lại 1$ để giữ group. Nên 3.5$ của bạn sẽ lãi được khoảng hơn 1$ chưa tính RB

Site này mô hình của nó là mô hình đầu tư lâu dài. Nên với mức lãi thế này mình nghĩ là hợp lý để site có thể tồn tại và phát triển lâu dài. Nếu bạn giữ đc group của bạn thì rất tốt.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,980
176,455
Latest member
Thuongkbn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week