Matrix advertzer - advertzer.com - 154% ROI, 2$ min cashout, PM,PZ,STP,OK,PE,BTC - Site Hot!

HourlyMonitor

Ancient
Verified
Reactions
2,224
MR
10.438
$150.00
Chat with me via Skype
mod có hỗ trợ bán $ rẻ cho ref ko :rolleyes: mình đang thiếu $ lên GR
Mình ko có nhiều $ đâu. $ về đến đâu RB hết sạch sẽ đến đó. Hiện nâng Group lên 6 mà đuối ko theo đc nên để trôi về 5 rùi.

Tầm Mấy Giờ ra Ads Active hả MOD

Hình Như 1 cái cũng được. Mà 1 Ads được 3BP tội gì ko click :D
Cái Flash Ads click có mất BP ko vậy mấy bác
Tầm 11h trưa ra ads active nhé
Click cái flash ko mất BP.

Đã dep 45$ .

nick : topseller
CHờ rút về sẽ RB luôn cho cậu. :D CHúc may mắn Pro

mod cho mình hỏi, ngày nào cũng vào view ads xong phải mua lại ads mới hả?
Còn tuỳ cậu ah. Ads ra nó sẽ trừ số BP tương ứng. Nên nếu BP giảm và cậu đang ở group này mà tụt xuống group thấp hơn thì nên mua thêm Ads để giữ group cũ để giữ tỷ lệ lãi. Ko là ngày hôm sau lãi cậu sẽ tụt thê thảm

Còn nếu sau khi click ads mà cậu vẫn giữ đc group cũ thì không cần tái đầu tư nữa

Còn tuỳ cậu ah. Ads ra nó sẽ trừ số BP tương ứng. Nên nếu BP giảm và cậu đang ở group này mà tụt xuống group thấp hơn thì nên mua thêm Ads để giữ group cũ để giữ tỷ lệ lãi. Ko là ngày hôm sau lãi cậu sẽ tụt thê thảm

Còn nếu sau khi click ads mà cậu vẫn giữ đc group cũ thì không cần tái đầu tư nữa
mình vừa đkí ref đó, username: pancake94
nhìn vẫn ko biết buy ads ra sao, rồi bây giờ mình chưa nạp PM vào mua ads thì ko kiếm đc gì hả, vừa click Flash Ads đc có 0.0048$ à :D
nhìn giao diện vẫn chưa đc chuyên nghiệp lắm nhỉ :D

mình vừa đkí ref đó, username: pancake94
nhìn vẫn ko biết buy ads ra sao, rồi bây giờ mình chưa nạp PM vào mua ads thì ko kiếm đc gì hả, vừa click Flash Ads đc có 0.0048$ à :D
nhìn giao diện vẫn chưa đc chuyên nghiệp lắm nhỉ :D
Uhm. Các chức năng admin sẽ hoàn thiện dần mỗi tuần cậu ah. Hôm qua ra chức năng flash Ads và bảo mật 2 lớp, chuẩn bị ra forum

Uhm. Các chức năng admin sẽ hoàn thiện dần mỗi tuần cậu ah. Hôm qua ra chức năng flash Ads và bảo mật 2 lớp, chuẩn bị ra forum
mua ads thì mình chỉ cần nhập đường link web + tên web + chọn payment method là xong thôi hả cậu?
mà sao cái đồng hồ server time, nó cứ 7:03 AM nó chạy hoài :D

mua ads thì mình chỉ cần nhập đường link web + tên web + chọn payment method là xong thôi hả cậu?
mà sao cái đồng hồ server time, nó cứ 7:03 AM nó chạy hoài :D
- Nên up cả link hình ảnh để Promo cho các site của bạn. Các ảnh từ 125*125, 468*60 và 728*90 vào. Cậu phải mua ads trong phần Buy Ads mới có BP nhé. Mua Flash Ads thì ko có BP để nhận lãi đâu
- F5 lại để xem nhé!

davidchinh

Senior
Reactions
184
MR
0.027
Mod @HourlyMonitor dep vào profitforest ah?. :D. Chơi đê lãi cao lắm. Chơi giờ là hợp lý đấy. Mình dep 240$ group 8 nay lãi 59$. Nó đang tăng trưởng đều. Thống kê khá minh bạch kiểu MTV. Ai dep ai cashout là biết. Thời gian nữa sẽ phát triển như MTV. :D

Mod @HourlyMonitor dep vào profitforest ah?. :D. Chơi đê lãi cao lắm. Chơi giờ là hợp lý đấy. Mình dep 240$ group 8 nay lãi 59$. Nó đang tăng trưởng đều. Thống kê khá minh bạch kiểu MTV. Ai dep ai cashout là biết. Thời gian nữa sẽ phát triển như MTV. :D
DEP vào 2$ Test rùi
Bây giờ group 2 là lãi cao nhất :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,977
176,453
Latest member
gaosilver

Most viewed of week

Most discussed of week