Matrix advertzer - advertzer.com - 154% ROI, 2$ min cashout, PM,PZ,STP,OK,PE,BTC - Site Hot!

Proof

HourlyMonitor

Ancient
Verified
Reactions
2,224
MR
10.438
$150.00
Chat with me via Skype
cho mình hỏi là nó kiểm tra nhóm bap của mình để chia lãi ads ngày hôm sau khi nào vậy nhỉ ? Tiện thể có ai support hỏi nó có chế độ bảo mật SSL....cho web trong tương lai không ?

Trong bảng điều khiển thì có thể xem số BP và group ở dòng số 2 và 3. Bảo mật SSL thì có lẽ admin sẽ tiến hành dần trong tương lai. Vì nó cam kết mỗi tuần sẽ có những tính năng mới ra đời. Tuần này là ra đời của Flash ADS và tuần sau sẽ là forum.

sao mình k ra ad nhỉ, nhóm 4

Giống bác mãi không thấy ads, chỉ thấy flash ads :( dep $ tối qua

Các bạn cố gắng click hết ads active ra vào tầm 11h trưa hàng ngày

Hôm nay mình mới rút tiền lần đầu tiên. Group 8 ---> 41$. Mod rút có lâu về không. Mình rút sáng nay chưa thấy về. :D

Nếu rút buổi sáng sớm thì tầm đầu giờ trưa về. Còn rút giữa buổi sáng thì Có thể tới chiều tối về.

Đã theo Mót

ID: shinabe
Đã dep: 13$
TK nhận PM: U6467587

Mà site có dự định mở thêm cổng PP không để em còn dep thêm chứ lết lên mỗi group 3 :(

Admin sẽ ko chấp nhận PP vì nó là nguyên nhân dẫn đến khá nhiều rắc rối của các site như PV, Buxberry, Ptcstair....

ID: n3wbievn
Đã buy 101 ads
PM: U3325993

Vừa thêm 9$
Rb mình nhé 9$ nhé:
Nick: nhcanh
Tài khoản nhận PM: U7398625

Các bạn check Tài kkhoản nhé. Đã RB đầy đủ

mình có ref cho bác rồi hay sao ý
mà quên mất tên đăng nhập với MK rùi
hazz
đăng kí nick khac dc ko ta
hĩhix thấy các bác ăn ngon wa mà thèm

Hì. Cậu kiểm tra lại Username này nhé.

Chuaanr bị set mật khảu cấp 2 cho việc đăng nhập và rút tiền. :D

Hello members,

We added an extra security layer by using a secondary password on login that you can set from your profile. We will also work on a pin number that you can use for things like cashout and other transactions as we received a few complaints from users that we are lacking.

When you recover password and have set a secondary password your new password received will be the same for secondary password too. We also working on cashout email alerts so if user request cashout they will be alerted also SMS will be implemented for cashouts in the near future.

We take secuirty serious and we will focus on security for the next few days

Note: DO NOT USE SAME PASSWORD AS OTHER PTC SITES ON ADVERTZER FOR SECURITY RASONS

More features will be introduced hopefully by next week.

Best Regards
Advertzer.com Official E-mail

Điều đó chứng tỏ site sống khá lâu đây.

Trả tiền vay luôn nhé. Lần sau mà vay là vay 1000$ lun nhé :D
Lãi ròng sau 24h là 50%

Thanks Pro. Nhờ 1$ của Pro mà mình lên đc group 6 :D

The amount of 1.5 USD has been withdrawn from your Perfect Money account. Accounts: U2088713->U7185989. Memo: Trả tiền vay + lãi 50.Có 1000$ thì cho vay nữa nhé :D. Date: 15:35 22.03.15. Batch: 84598716.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,974
176,452
Latest member
phuchung47k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week