Matrix advertzer - advertzer.com - 154% ROI, 2$ min cashout, PM,PZ,STP,OK,PE,BTC - Site Hot!

KennyTran

Hero
Verified
Reactions
423
MR
0.001
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Site này mô hình của nó là mô hình đầu tư lâu dài. Nên với mức lãi thế này mình nghĩ là hợp lý để site có thể tồn tại và phát triển lâu dài. Nếu bạn giữ đc group của bạn thì rất tốt.
Giử sao mà để rớt nhóm vậy anh :D:D
Hôm nay nhận 12$ ads.
thấp nhất là 12 hà anh ?

HourlyMonitor

Ancient
Verified
Reactions
2,224
MR
10.438
$150.00
Chat with me via Skype
Giử sao mà để rớt nhóm vậy anh :D:D

thấp nhất là 12 hà anh ?
Ko theo đc thì cho rớt chứ sao. :D
Tuỳ vào mục tiêu và vốn mà chọn nhóm cho phù hợp. Mình đâu có chiến 1 site này. Còn phải để vốn kiếm thằng khác chiến chứ. Theo quan điểm của mình:
- Group cao thì chỉ đại gia mới theo đc. Và chắc chắn ko phải dành cho mình
- Group thấp quá thì lãi ko ăn thua. Không thích!
Nên chọn group ở giữa bởi nó lãi chấp nhận đc và cơ bản là nhiều người đầu tư ở mức đó. Tất cả các site dạng này đều có cùng 1 cách chiến và làm sao để vốn thấp nhất nhưng thu lợi ích cao nhất. Còn tất nhiên group càng cao thì lãi càng nhiều và thời gian thu hồi vốn càng ngắn.

Sao đến Giờ Này Vẫn Chưa có Ads Active là sao vậy???? @_@ Cùng 1 Group Sao Hôm Qua Và Hôm nay Lãi # nhau vậy T__T Các bác ơi
ADS active ra lúc 11h trưa mà. Mình vẫn ra giờ đó bình thường. Còn lãi phụ thuộc vào lượng tiền của tất cả thành viên trong group mua ads. Nếu hôm qua nhiều người mua nhiều Ads thì hôm nay nhận lãi nhiều nà ngược lại. Lãi tính trên tổng số ads bán ra của ngày hôm trước bạn nhé!

ADS active ra lúc 11h trưa mà. Mình vẫn ra giờ đó bình thường. Còn lãi phụ thuộc vào lượng tiền của tất cả thành viên trong group mua ads. Nếu hôm qua nhiều người mua nhiều Ads thì hôm nay nhận lãi nhiều nà ngược lại. Lãi tính trên tổng số ads bán ra của ngày hôm trước bạn nhé!
Sax Bình thường Mình Vẫn Click Ads Active tầm giờ này mà @@ Không Có Aticve Thì Mai Làm sao có Ads Paid Mà click đây :(

omanizen

Hero
Reactions
541
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Sao đến Giờ Này Vẫn Chưa có Ads Active là sao vậy???? @_@ Cùng 1 Group Sao Hôm Qua Và Hôm nay Lãi # nhau vậy T__T Các bác ơi

Lãi chia hàng ngày = Lãi % cố định của nhóm BP x Tổng doanh thu sales ngày hôm trước/ Số lượng thành viên trong nhóm BP. Nói một cách dễ hiểu thì xem ví dụ sau:

Ví dụ doanh thu của site ngày hôm trước là $5000

Nhóm 5 có 100 TV, lãi cố định 8%-Chia lãi cả nhóm=0.08*$5000=$400. Mỗi thành viên =400/100=$4.0

Nhóm 6 có 150 TV, lãi cố định 11%-Chia lãi cả nhóm=0.11*$5000=$550. Mỗi thành viên=550/150=$3.7

Qua đó cho thấy TV của nhóm 6 chia lãi ít hơn TV ở nhóm 5. Đó là sự khác biệt rất lớn của Advertzer so với PV hay DA. Nó cho thấy để có lãi cao thì lên nhóm BP cao chỉ là điều kiện cần, còn đk đủ còn phải xem số lượng thành viên trong nhóm BP của mình nữa.
Đương nhiên điều này nếu có xảy ra thường ở nhóm trung bình, các nhóm càng cao thì càng ít xảy ra.

Lãi chia hàng ngày = Lãi % cố định của nhóm BP x Tổng doanh thu sales ngày hôm trước/ Số lượng thành viên trong nhóm BP. Nói một cách dễ hiểu thì xem ví dụ sau:

Ví dụ doanh thu của site ngày hôm trước là $5000

Nhóm 5 có 100 TV, lãi cố định 8%-Chia lãi cả nhóm=0.08*$5000=$400. Mỗi thành viên =400/100=$4.0

Nhóm 6 có 150 TV, lãi cố định 11%-Chia lãi cả nhóm=0.11*$5000=$550. Mỗi thành viên=550/150=$3.7

Qua đó cho thấy TV của nhóm 6 chia lãi ít hơn TV ở nhóm 5. Đó là sự khác biệt rất lớn của Advertzer so với PV hay DA. Nó cho thấy để có lãi cao thì lên nhóm BP cao chỉ là điều kiện cần, còn đk đủ còn phải xem số lượng thành viên trong nhóm BP của mình nữa.
Đương nhiên điều này nếu có xảy ra thường ở nhóm trung bình, các nhóm càng cao thì càng ít xảy ra.
Chuẩn đấy. Hì.

ĐÚng ùi. Click 1 cái 1$ lúc đầu xong rùi mới tính. hì. Lãi hum nay 3.28$ :D
https://docs.google.com/spreadsheets/d/1OVNsMh_PdorcpeB5sje6l-qn28QmjatecNTmmXz3yQA/edit?pli=1#gid=0
Bảng chia lợi nhuận hôm nay đây. Ai ở group còn thiếu vào BP History xem hôm nay bị - bao nhiêu BP để mình tổng hợp nốt cho đẹp :D
Sao giảm thê thảm Vậy Thế Newbie ko có Ref mà Solo thì biết bgio mới hồi vốn đây :(
Cái này nó có lãi đều đâu. Ngày nào nhiều người đầu tư thì lãi cao, ngày ít người thì lãi thấp hơn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,983
176,455
Latest member
Thuongkbn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week