Network Adsterra Network - Mình đã kiếm hơn 33k$ ổn định trong 6 tháng từ Adsterra Publisher.

ah, mình nhắc nhở bác kia tí =))
"Thực tế, thứ mình k làm đc thì người khác chưa chắc làm k đc" - câu này chuẩn này và nó dùng để chống lại những người cmt như mình.

theo kinh nghiệm của mình sau khi đọc những gì bạn nói trong post thì:

1. ít ai đã là Publisher kiếm nhiều tiền như vậy mà lại đi quảng bá tuyển ref như này. Những người như này họ chủ yếu ăn tiền từ quảng cáo chứ ăn tiền từ Ref thì hơi điêu
2. mình nghĩ thì bạn có thể là cộng tác viên của Adsterra hoặc chỉ là 1 người đi tuyển ref bình thường.

Nếu đúng b là pub thật và chủ của các website trên thì tốt nhất b cứ chụp ảnh bằng chứng thanh toán bạn nhận được của những khoản thanh toán lớn này từ Adsterra kèm tên vào, nếu nhận về bank thì chụp ảnh bằng chứng lên cho nó uy tín. B có thể che mờ thông tin nhạy cảm như (stk) nên mình nghĩ up bằng chứng k khó với những người tuyển ref như này. Như vậy thì ng ta mới tin vào post và thật sự bạn kiếm được nhiều tiền như trong post đã nêu.

đó là những gì mình nghĩ nên mới nhắc bác kia cẩn thận thôi. Mình té đây!
Publisher đi tuyển ref cũng là bình thường nhưng chủ thớt ăn nói xàm quá =))
1.Nếu web chính chủ chả ai show cái similarweb lên cả. ít ra cũng phải show cái analytic.
2. Những người chơi adsense chẳng thằng nào đi gắn mấy network cpm thấp như ADSTerra hay clickadu vì cpm adsense chắc chắn cao hơn mấy thằng kia. K tin cứ sang bên adsense hỏi các bác bên đó.

Có bác nào ko đăng kí được bên Adsterra ko? Thử chuyển sang AdMaven đi t đổi qua bên này xài cũng được nửa năm rồi nè, đăng kí dễ lắm. T xài pop-up ad thấy ok rate cao, ông xào cùng xài ko đăng kí chung đi

việc đặt hosting cho web có quan trọng không @ntthang1704 , có cần phải đặt hosting mỹ, eu,.. hay chỉ cần ở VN, và việc chạy SEO cho web có tốn kém không
Không cần đâu bro à, tôi vẫn chạy bình thường đây gì mặc dù tôi chỉ kiếm được tí tẹo

Publisher đi tuyển ref cũng là bình thường nhưng chủ thớt ăn nói xàm quá =))
1.Nếu web chính chủ chả ai show cái similarweb lên cả. ít ra cũng phải show cái analytic.
2. Những người chơi adsense chẳng thằng nào đi gắn mấy network cpm thấp như ADSTerra hay clickadu vì cpm adsense chắc chắn cao hơn mấy thằng kia. K tin cứ sang bên adsense hỏi các bác bên đó.
Ref thì không nhiều nhưng có thì vui.

1. Mình dùng SimilarWeb bên cạnh Google Analytics. Khi có nhiều website bạn sẽ thích tracking bằng SimilarWeb hơn.
2. Mình có từng nói là mình treo kết hợp 2 nền tảng khác nhau, trong đó có GA.

việc đặt hosting cho web có quan trọng không @ntthang1704 , có cần phải đặt hosting mỹ, eu,.. hay chỉ cần ở VN, và việc chạy SEO cho web có tốn kém không
Không quan trọng, quan trọng là đối tượng bạn hướng đến.
hướng dẫn e kiếm tiền với dc k ạ
Bạn cứ hỏi nha. Mình bận việc lâu lâu vào MMO4ME nhưng mọi người sẽ hỗ trợ nhau.

Bác chủ thớt kiếm tiền rõ nhiều mà vẫn phải đăng kèm link affiliate thì tôi thấy nó sai lắm. Chắc cứ phải trừ đi 99% phần nói phét đi

Bác chủ thớt kiếm tiền rõ nhiều mà vẫn phải đăng kèm link affiliate thì tôi thấy nó sai lắm. Chắc cứ phải trừ đi 99% phần nói phét đi
Đc 29$ ref kìa. Có cũng vui mà. Tiền bao nhiu cho đủ.

T đã từng gửi địa chỉ USDT TRC-20 đang nhận tiền từ Adsterra vào topic này r. Cứ việc tra là biết phét hay không, quá rõ ràng. Sợ các bạn cứ phủ nhận sự thật th. =))
TSDYNQVKKTfcBzNbwe3HCFwu3RaLD17iz4.

Last edited:
Có ai phét mà minh bạch như thế này không?

Last edited:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,685
170,777
Latest member
linkiwinfun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week