Waiting for Answer Admin exchangervn.com Trả lại tài khoản Gmail và wmz cho mình

Status
Not open for further replies.
Nếu không phải anh ấy thì lúc mình gửi user vs pass là bùng luôn rồi . đằng này còn thực hiện đến lúc không gửi đc mới bùng. Mới đầu cũng có ý định giúp . sau đó thấy mình dễ là cuỗm luôn

ừ, mới đầu cũng chỉ định lấy hết wmz thôi, trả lại acc cho bạn khỏi tội :D
nhưng hồi sau không được thì cất cả acc về nghiên cứu =))

Nếu không phải anh ấy thì lúc mình gửi user vs pass là bùng luôn rồi . đằng này còn thực hiện đến lúc không gửi đc mới bùng. Mới đầu cũng có ý định giúp . sau đó thấy mình dễ là cuỗm luôn
Đang ngồi đọc truyện thì thấy Linhdung thồng báo có thằng fake fb của mình, giật mình vì hôm qua có thông báo là đừng nên gd trên fb vì có một số fb fake.
Bạn cố gắng lấy lại tài khoản của bạn đi, hy vọng tên scam kia chưa kị tẩu tán số Z. Thấy khó khăn thì buzz yahoo mình xem sao

ngây thơ quá.

Cái thằng fake nick này định lấy z cậu bán trên site đó thôi chứ không liên quan đến chủ site đâu !!!

KLQ nhưng avatar thớt đẹp vãi -:eek:

fake nick tại sao nó không bùngluooon lúc t gửi pass cho nó màphairlawngf nhằng 1 lục lâu như vậy
vì nó muốn lấy tiền trong wmz của cậu lun xem có đc ko chứ sao, hehe

fake nick tại sao nó không bùngluooon lúc t gửi pass cho nó màphairlawngf nhằng 1 lục lâu như vậy
thế cậu vẫn nghĩ cậu đang chat với chủ site thật sao!

tự nhiên có 92Z đang vui tán gẫu với bạn thêm chút

gmail thì khôi phục lại pass đc mà

mình có 1 bài học xương máu
mình đã từng tạo 1 tài khoản id apple,
lúc đầu cứ nghĩ là chỉ cần tài khoản 1 email, sau này lỡ quên pass thì reset qua email, nên khi tạo nhập bậy câu hỏi bí mật, ai ngờ khi bị lỗi pải reset lại pass thì nó éo về email, thế là mất 1 tài khoản làm ăn, :(

số wmz đúng của chủ site còn j :oops:

Vụ này xong rồi nhé, thớt đã lấy lại gmail, và bật mật khẩu 2 lớp, mình đang giúp cậu ta change sđt nhưng ca này hơi khó. Topic này close đc rồi. @danhmay24h close đi nhé!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom