Matrix AddWallet đã có proof đây

Status
Not open for further replies.
Re: Dạo này có ai withdraw bên ADD WALLET thành công ko?

Hi các mem,

Mình tham gia Add wallet qua bạn người nước ngoài. Tổng cộng gần 2k usd.

Tuần rồi, mình thử withdraw trước ngày thứ 6, mấy lệnh, cho đến chủ nhật vừa rồi luôn.

Nhưng đến hôm nay, 5g sáng thứ 3, mà mình vẫn thấy withdraw requests của mình bị PENDING hoài ko nhúc nhích gì hết.

Cho mình hỏi có ai dạo này withdraw bên Add wallet thành công ko? Thông thường thì sau khi rút, bao nhiêu ngày hay bao lâu thì có tiền về ? Mình tham gia và rút qua bên STP.

Mong nhận được thông tin.

Thanks
Uyen

Hi các mem,

Mình tham gia Add wallet qua bạn người nước ngoài. Tổng cộng gần 2k usd.

Tuần rồi, mình thử withdraw trước ngày thứ 6, mấy lệnh, cho đến chủ nhật vừa rồi luôn.

Nhưng đến hôm nay, 5g sáng thứ 3, mà mình vẫn thấy withdraw requests của mình bị PENDING hoài ko nhúc nhích gì hết.

Cho mình hỏi có ai dạo này withdraw bên Add wallet thành công ko? Thông thường thì sau khi rút, bao nhiêu ngày hay bao lâu thì có tiền về ? Mình tham gia và rút qua bên STP.

Mong nhận được thông tin.

Thanks
Uyen

STP Vietnam bị ban rồi mà bạn

Re: Mình vẫn xài STP bình thường mà

Hi bạn,

Mình vẫn dùng STP bình thường được mà.

Mình ko deposit vào STP mà mình dùng LR exchange qua STP rồi Deposit từ STP vào Add Wallet.

Mình chỉ quan tâm là ko biết rút tiền bên Add Wallet dạo này có ai rút ok ko ?

Vui lòng cho biết nhe.

Thanks

Uyen

Hi bạn,

Mình vẫn dùng STP bình thường được mà.

Mình ko deposit vào STP mà mình dùng LR exchange qua STP rồi Deposit từ STP vào Add Wallet.

Mình chỉ quan tâm là ko biết rút tiền bên Add Wallet dạo này có ai rút ok ko ?

Vui lòng cho biết nhe.

Thanks

Uyen

Chào bạn..
Trước thì 1 ngày trả một lần, rồi 2 ngày một lần, rồi 4, 5 ngày trả một lần, rồi cả tuần không thấy trả như hiện này.

Tình hình đang rất tình hình là nó đang update hệ thống bảo mật lại do vậy mình đến giờ này cũng chưa được nhận thanh toán
Hy vọng nó tốt hơn

Sẵn tiện rao ké luôn
Bác nào đã đăng ký thằng naỳ rồi mà đang không chơi acc để bỏ không chả làm gì thì sell cho mình nhé
Vì hiện mình muốn đầu tư thêm nhưng site không cho add payment cổng stp và payza

Nên bạn nào có acc ,mà đã add rồi thì sell lại cho mình mình mua luôn cả acc payza và stp của các bạn
Giá thỏa thuận nhé

Tình hình đang rất tình hình là nó đang update hệ thống bảo mật lại do vậy mình đến giờ này cũng chưa được nhận thanh toán
Hy vọng nó tốt hơn

Sẵn tiện rao ké luôn
Bác nào đã đăng ký thằng naỳ rồi mà đang không chơi acc để bỏ không chả làm gì thì sell cho mình nhé
Vì hiện mình muốn đầu tư thêm nhưng site không cho add payment cổng stp và payza

Nên bạn nào có acc ,mà đã add rồi thì sell lại cho mình mình mua luôn cả acc payza và stp của các bạn
Giá thỏa thuận nhé

bảo nó đang hấp hối mà a mua chi vậy

bảo nó đang hấp hối mà a mua chi vậy
Bởi vì anh luôn có những quyết định điên khùng mà
úp cho ai có thì sell nhé

Mới được em nó pay, rất đúng hẹn :)
Transaction Details
Date
5/23/2013 12:48:16 AM
Reference Number
xxx
Transaction type
Transfer Received From
Name/Email
Red Cartera Van, SA
[email protected]
Current Status
Completed
Amount
$40.00 USD
Purchase Type
Service
Shipping Details
Not Provided
Note
AddWallet

ai rảnh đi qua cho mình hỏi: addwalet vs APR là 1 àk...

nếu ko là 1 sao trong topic thấy có cả ảnh của addwalet vs APR thế.... nhìn giao diện thỳ là 2 site khác nhau mà

ai rảnh đi qua cho mình hỏi: addwalet vs APR là 1 àk...

nếu ko là 1 sao trong topic thấy có cả ảnh của addwalet vs APR thế.... nhìn giao diện thỳ là 2 site khác nhau mà

Là 2 site hoàn toàn khác nhau nhé .

Hiện tại vẫn paid đều. Site bảo mật hơn trước nhưng hình như tỉ lệ chia lãi thấp hơn thì phải. Và giới hạn repurchased là 50% ko còn là 25% như trước nữa.

của mình đặt lệnh rút tiền về từ 28/5 đến giờ vẫn chưa được thanh toán, có ai bị vậy ko;

của mình đặt lệnh rút tiền về từ 28/5 đến giờ vẫn chưa được thanh toán, có ai bị vậy ko;

người ta dis hết thành công từ cách đây hơn nửa tháng rồi mà bác vẫn chờ nó paid haizz

Site vẫn pay bình thường nhé, hiện tại nó sẽ gửi một email để xác định lệnh rút trước khi pay nhé.

DateTypeName/EmailStatusGross
+ 6/17/2013 Transfer Received From Red Cartera Van, SA
[email protected]
Completed $13.44 USD
+ 6/14/2013 Transfer Received From Red Cartera Van, SA
[email protected]
Completed $9.89 USD

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads