Matrix AddWallet đã có proof đây

Status
Not open for further replies.
Anh solider ơi , em có acc reg từ lâu lắm rồi , có thể nói là lúc site đc quảng bá ở mmo4me luôn , mà em vứt đó để chờ proof rồi cũng cho nó nằm yên tới giờ. By giờ em lấy cái nik đó chiến đc ko anh ? Chứ như lời bác eagle nói thì newbie lỗ quá ! E gà invest mong các anh soi đường :(

Anh solider ơi , em có acc reg từ lâu lắm rồi , có thể nói là lúc site đc quảng bá ở mmo4me luôn , mà em vứt đó để chờ proof rồi cũng cho nó nằm yên tới giờ. By giờ em lấy cái nik đó chiến đc ko anh ? Chứ như lời bác eagle nói thì newbie lỗ quá ! E gà invest mong các anh soi đường :(
Tạo lại nick mới, xem có upline nào RCB chiến thì đỡ thiệt hơn.

Tạo lại nick mới, xem có upline nào RCB chiến thì đỡ thiệt hơn.

Giờ kiếm ai đây ta ! Đâu có ham như anh Sol chỉ cần 2 đồng 1 ngày cũng mãn nguyện :))
Hồi đó như e ref của spider men thì phải

Mình ko nói nó lỗ, bây jo nếu chơi chủ yếu là phải đầu tư thôi, chứ ngon như thớt thì ko có đâu, trừ khi bạn có 1 hệ thống ref khủng bên dưới

Mình có 2 cái may mắn đặc biệt với addwallet: Thứ nhất được 1 hệ thống ref tây đông đảo dù rằng mình ko có mất nhiều công sức trực tiếp tuyển ref và thu được thành quả như vậy:

May mắn thứ 2 là, không hiểu vì sao hệ thống trả tiền của addwallet luôn trả tiền kép cho mình tới 2 lần cho mỗi lần mình rút tiền về (ví dụ mình có 29$ rút về, nhưng lại mình được nhận tới 2 lần như vậy, tổng cộng sẽ thành 58$):

Mình có 2 cái may mắn đặc biệt với addwallet: Thứ nhất được 1 hệ thống ref tây đông đảo dù rằng mình ko có mất nhiều công sức trực tiếp tuyển ref và thu được thành quả như vậy:

May mắn thứ 2 là, không hiểu vì sao hệ thống trả tiền của addwallet luôn trả tiền kép cho mình tới 2 lần cho mỗi lần mình rút tiền về (ví dụ mình có 29$ rút về, nhưng lại mình được nhận tới 2 lần như vậy, tổng cộng sẽ thành 58$):

Hix, site bị lỗi pay đúp thế này thì mấy mà đi.

Chủ thớt hên quá .
Invest mà ai cũng đc như chủ thớt thì chả mấy mà giàu

Cái này là trúng độc đắc rồi, vậy thì dep thật mạnh vào để rút thớt ơi :) lần đầu thấy trường hợp như thế :)

Show ké thớt phát nhé

Hàng vừa về
Anh em ai là ref mình chuản bị chiến nó cùng mình nhé
Sẽ mở lại topic tuyển ref và có chế độ RB hợp lý

Last edited by a moderator:
Show ké thớt phát nhé

Hàng vừa về
Anh em ai là ref mình chuản bị chiến nó cùng mình nhé
Sẽ mở lại topic tuyển ref và có chế độ RB hợp lý

Chúc mừng anh Dương, Tình hình chia lãi của nó thế nào rồi anh?

Chúc mừng anh Dương, Tình hình chia lãi của nó thế nào rồi anh?

Thằng này chia lại của nó không cao
Vì mức chia là 1.3-1.5% 1 ngày
Anh thì thường thấy của anh là 1.4%
Khả năng thu hồi vốn lâu hơn
Vì AU của nó giống như VIP vậy là 120 ngày

Nhưng anh thấy nó cũng khá tiềm năng bên Tây thì chiến mạnh còn VN mình thì chỉ có một số bạn chơi thôi
Khả năng thanh toán thì thấy Ok trong vòng 24h
Anh đang tính dep thêm và chiến nó

Lãi em nó không cao nhưng thời gian sống của VIP dài, bắt buộc tái đầu tư 25%. Vì vậy site mà sông tốt thì site này là nguồn thu đến khi nó scam luôn.

+ 4/2/2013 Transfer Received From Red Cartera Van, SA
[email protected]
Completed $15.62 USD
+ 4/2/2013 Transfer Received From
Red Cartera Van, SA
[email protected]
Completed $12.51 USD

Last edited by a moderator:
Thằng này chia lại của nó không cao
Vì mức chia là 1.3-1.5% 1 ngày
Anh thì thường thấy của anh là 1.4%
Khả năng thu hồi vốn lâu hơn
Vì AU của nó giống như VIP vậy là 120 ngày

Nhưng anh thấy nó cũng khá tiềm năng bên Tây thì chiến mạnh còn VN mình thì chỉ có một số bạn chơi thôi
Khả năng thanh toán thì thấy Ok trong vòng 24h
Anh đang tính dep thêm và chiến nó
lại là VIP àh,ôi zeek:ghe:

1 ngày xem mấy ads quên rồi thớt ? hình như 7 phải k?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,092
Latest member
topmbaconsulting

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week