Matrix AddWallet đã có proof đây

Status
Not open for further replies.
tóm lại là cũng ăn hên thôi chứ ko có gì mà phải khoe
tớ là người đem addwallet về mmo4me đây nhưng site này thực sự chia lãi ko ngon đâu
team của bác còn chưa chắc bằng 1 nhánh nhỏ của tớ đâu
bác chủ nên nhìn nhận lại quan điểm cho nó đúng hơn nha

bạn có biết muốn được hưởng matrix 2x21 bạn cần có ít nhất 200PV hoặc nâng cấp diamon, ko hiểu chương trình mà có 1000ref thì cũng nể bạn thật !:binhsua07:
thành viên bạc như mình (2x5) với 504/gần 1000 thành viên trong hệ thống mà mỗi ngày chỉ có 0,03$ thì bạn tính sao nếu bỏ ra 100$ để nâng cấp kim cương????

tớ là người đem addwallet về mmo4me đây nhưng site này thực sự chia lãi ko ngon đâu

chết mịa. lỡ thanks ông clone, thớt lại nói mình clone thì bỏ mịa

- - - Updated - - -

thành viên bạc như mình (2x5) với 504/gần 1000 thành viên trong hệ thống mà mỗi ngày chỉ có 0,03$ thì bạn tính sao nếu bỏ ra 100$ để nâng cấp kim cương????
bạn cần có 2 ref trực tiếp nâng cấp mới được matrix 2x5. và cái matrix đó có bao nhiêu người nâng cấp? ma trix 2x5 mà 504 người thì bái phục

chết mịa. lỡ thanks ông clone, thớt lại nói mình clone thì bỏ mịa

:)) với 1458 ref mà 1 ngày chỉ nhận dc từ addwallet 8$ chứ làm gì dc 10-20-30$ như của thớt đâu ;) thớt số đỏ vl

công nhận ông thớt này may vãi.. của mình giờ đi lùi mất rồi :(

Cũng không phải do may mắn, mà do công sức PR với có blog giới thiệu chương trình mà.
Thớt cho hỏi mình đang có 3 ref up silver những hàng ngày chỉ được tiền hoa hồng của 1 ref là sao vậy. Mình cũng up lên silver thôi
OLU5MzeEHU2Dus8o4GOadOEM5-z0RXDJbAZA_bqMb1U

số đỏ gì :D. Vì 1 nguoi gold nang cấp thì mình chỉ được 1.5 usd/1 tháng thôi. silver thì hình như có 0.3 hay 0.5 gì đó, còn thuôc matrix mua AU thì mình k duoc hưởng gì cả, chỉ có ref trực tiếp mua mới được thôi
hihi mà tranh cãi nhau làm gì, của ai người đó biết, ai tin theo thì chịu, thế giới này đầy lừa đảo hehe

:)) với 1458 ref mà 1 ngày chỉ nhận dc từ addwallet 8$ chứ làm gì dc 10-20-30$ như của thớt đâu ;) thớt số đỏ vl

thì chủ yếu mình upload lên để chia sẻ cho các bạn để đánh giá thêm về site, chứ mình ko có kinh nghiệm mmo lắm, toàn ăn may là chính, hehe; mình ko nghĩ nó lại may mắn như thế. nói thực cả tháng đầu mình ko thèm ngó ngàng tới nó, cho đến 1 hôm mở ra xem thấy có 20$, hôm sau mở ra lại có thêm $50, rùi các ngày sau bình quân cứ 7-15-30$ nên mình mới dùng đó nâng cấp vàng, chứ mình cũng ko có dám dep tiền thêm đâu bạn. Mình mới nghe tên bạn cách đây mấy hôm và nghe nói bạn chơi HYip tốt lắm, rất vui hôm nay gặp bạn.

kinh nghiệm mấy site ăn matrix là kiếm 1 thằng upline mạnh và reg ngay bên dưới nó :binhsua07:

Sợ site nó đi thôi, chứ chương trình kiểu như Adwallet là quá ngon rồi, thu nhập thụ động lâu dài.

Cũng không phải do may mắn, mà do công sức PR với có blog giới thiệu chương trình mà.
Thớt cho hỏi mình đang có 3 ref up silver những hàng ngày chỉ được tiền hoa hồng của 1 ref là sao vậy. Mình cũng up lên silver thôi
OLU5MzeEHU2Dus8o4GOadOEM5-z0RXDJbAZA_bqMb1U
vì 2 người đó ko dep money để đầu tư nên nó ko sinh AU hàng ngày.

bây giờ mới tham gia có muộn không thớt
nó mới chính thức hoạt động cách đây khoảng 1 tháng thôi bạn à

- - - Updated - - -

sao lại chơi dại thế =))
thực ra mình cũng ko quan tâm lắm, nên ko biết mới thử, nó phải dep tiền vào mới sinh lãi à, hihi

À quên nữa! Thớt vào đây cũng vì muốn kiếm thêm ref, nhưng mình muốn lưu ý thớt 1 điều rằng
"Thớt lấy gì làm bảo đảm khi member bỏ tiền ra (tối thiểu 10$) sẽ thu hồi lại số tiền hoặc hưởng dc lãi giống như thớt :m020:
Thớt gặp thời nên dc upline tạo dựng cho 1 hệ thống matrix ngon lành, còn các ref của bạn tuyển vào thì sẽ như thế nào :m014: Có được như vậy không? Cách đảm bảo ra sao và làm như thế nào :m021:

ôi trời
tranh vs cãi
cứ ngẫm 3 câu này trong MMO là hiểu căn bản và kiếm đc tiền:

1/ tự lừa mình: khi mình đỏ thì bảo mình hay, khi mình sai thì bảo mình xui
2/ bị người ta lừa: cái này khỏi nói :)) ai cũng biết
3/ đi lừa người ta: tuyển ref đảm bảo đc cái rb và bonus, chứ ai đảm bảo đc cái site, nhưng upline chém gió tuyển ref thì vô số (kể cả mình :binhsua15:)

tranh cãi làm gì
quy luật đã đc định sẵn

- - - Updated - - -

à quên nói cái vụ APR
bác thớt cứ chê cái APR
nhưng tớ thu nhập thụ động đc 1$ mỗi ngày đấy :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,940
173,018
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week