• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Hơn tháng rồi mà chưa rút đc. Chẳng lẽ lại cancel để tái

Bạn rút ngày nào vậy ? Mình rút ngày 5/10, tiền đã về. Proof. #3995

Ngày 7/10 đã nhận nhé:
Dear chien,

You have received a payment to your account U351.....

Date: 11/7/2012 6:02 AM
Batch: 118.......
From Account: U31 (Profit Clicking)
Amount: $26.68
Memo: ProfitClicking Withdraw #560........

Thank you.

ngày 6/10 của tui đâu sao chưa zìa :binhsua46:

no no no mình từng có suy nghĩ giống bạn vậy đó! hồi đó mình rút là 22/9 luôn kia cái chờ lâu quá mất kiên nhẫn mình cancel làm lại! sau đó cũng thấy lâu quá mình ghét kệ bà nó luôn nó làm gì làm quên luôn! cứ sáng dậy click 3 ads xong đi làm tự nhiên sáng nay vô nó báo tiền về! thế thôi! cho nên mình khuyên bạn đừng mất kiên nhẫn nhé! mình nghĩ là nó muốn đánh vào tâm lý ham rút tiền của mọi người nên mới để lâu vậy! thực chất ra người cần ổn định chính là investor chúng ta! các bạn thử nghĩ như vụ ngân hàng ACB xem! khi có biến động 1 cái mọi người túa nhau đi rút tiền! giả như rút hết sạch thì ngân hàng nó có mà trơ mõm! vì vậy khuyên các bạn nên kiên nhẫn tốt nhất là quên nó luôn đi! rồi 1 ngày vào check mail tự nhiên thấy đời nó đẹp lên àh!

no no no mình từng có suy nghĩ giống bạn vậy đó! hồi đó mình rút là 22/9 luôn kia cái chờ lâu quá mất kiên nhẫn mình cancel làm lại! sau đó cũng thấy lâu quá mình ghét kệ bà nó luôn nó làm gì làm quên luôn! cứ sáng dậy click 3 ads xong đi làm tự nhiên sáng nay vô nó báo tiền về! thế thôi! cho nên mình khuyên bạn đừng mất kiên nhẫn nhé! mình nghĩ là nó muốn đánh vào tâm lý ham rút tiền của mọi người nên mới để lâu vậy! thực chất ra người cần ổn định chính là investor chúng ta! các bạn thử nghĩ như vụ ngân hàng ACB xem! khi có biến động 1 cái mọi người túa nhau đi rút tiền! giả như rút hết sạch thì ngân hàng nó có mà trơ mõm! vì vậy khuyên các bạn nên kiên nhẫn tốt nhất là quên nó luôn đi! rồi 1 ngày vào check mail tự nhiên thấy đời nó đẹp lên àh!

hợp lý:D:D:D:D:D:D:D

Greetings !

Your request to withdraw $21.44 has been received.
You will receive another e-mail once your withdrawal has been sent to your account.

Your Member ID: 1124975
Payment Processor: Liberty Reserve
Amount we will send: $19.72
Invoice: 1124975-WT2031649

Remember to tell everyone you know about Profit Clicking!!!

http://www.profitclicking.com

Best Regards,

Member Support
Profit Clicking

"Tell" cái gì đây. Chẳng lẽ lại "tell everyone" with. hơn 1 tháng tiền chưa về. :binhsua48:
Dù sao cũng chúc mừng bác, mình lại hóng tiếp.

Èo, có ae nào cho mình hỏi với.
TK mình chuyển từ JBP qua ProfitClicing, cả tháng rồi ko nhận dc commission, view ad dc 7 cái
KO biết có phải do 1 số task chưa complete hay ko? (nạp tiền, mua ad package...)

quái thật 4-5 hôm nay ko đươc đồng lãi nào là sao nhỉ

2012-11-03 15:33:48 135 $0.20 $15.00 Active
2012-11-03 15:33:48 136 $0.20 $15.00 Active
ảo thiết 2 cái ads mua từ hôm mùng 3 mà h mùng 8 ăn lãi có 0,2$, bảo sao mấy hôm liền ko thấy cộng lãi

PC hôm nay chơi còn kịp không bác chủ thớt. Chúc mừng Top của bác luôn đông khách

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,993
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom