Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
You have received a payment to your account U9630386 (lucnhi91):

Date: 11/9/2012 4:21 AM
Batch: 118749080
From Account: U3150268 (Profit Clicking)
Amount: $19.04
Memo: ProfitClicking Withdraw #267393-117400

Thank you.
7/11 đã về

bạn muốn chơi thì qua topic của mình đi reback 150% luôn

Xem topic của bác rồi, rb ngon. Đợt tới pc restart xong nếu ngon chiến với bác. Mà mai là restart rồi. K hiểu pc đi đâu về đâu nữa. Nếu oke chắc đợt này nhiều pro dep vào pc à

Mùng 7/11 đã về
Greetings !

Your Liberty Reserve withdrawal request for $214.24 has been sent!

Your Member ID: 268207
Payment Processor: Liberty Reserve
Reference Number: 118749368

Remember to tell everyone you know about Profit Clicking!!!

Best Regards,

lần nhận lãi sớm nhất là mùng 3/11 =))

lãi xuất ở đâu sao hủm nay ko thấy ta..
Pos còn sống hồi còn JSS.. hủm nay ko zô
Giờ vào view quảng cáo sao ko thấy tăng lãi ta

click quảng cáo vẫn nhận lãi đều,trả đến 7/11 r nhé!

- - - Updated - - -

Xem topic của bác rồi, rb ngon. Đợt tới pc restart xong nếu ngon chiến với bác. Mà mai là restart rồi. K hiểu pc đi đâu về đâu nữa. Nếu oke chắc đợt này nhiều pro dep vào pc à

Rb ngon thì sida sớm thôi=))=))
Ngày xưa có mấy ông rb 200 300% h bay hết r=))

- - - Updated - - -

sự khác biệt của level 1 và 2 như thế nào vậy chủ thớt?

-Được hưởng hoa hồng khi ref cũng up lên lvl 2
-Học thêm nhiều kiến thức mới
-Nếu mình lên lvl 2 mà upline vẫn lvl 1 thì upline không nhận được hoa hồng hoặc mình không còn là ref của upline nữa hay sao ấy??? Cái này đang test

Có 3 tài khoản rút ngày 7/11. 1 tài khoản thì "Dù gió mưa mịt mùng - Đợi em , em đã về" còn 2 tài khoản thì "Hẹn chiều nay mà sao không thấy em ..." hô ! hố! hồ!!!!... Chương trình của bọn này đúng là vô địch tứ lung tung ...

Có 3 tài khoản rút ngày 7/11. 1 tài khoản thì "Dù gió mưa mịt mùng - Đợi em , em đã về" còn 2 tài khoản thì "Hẹn chiều nay mà sao không thấy em ..." hô ! hố! hồ!!!!... Chương trình của bọn này đúng là vô địch tứ lung tung ...

Gần đây, họ pay 2-3 ngày mới xong 1 ngày rút, như mình có 2 lệnh rút PM ở 2 tài khoản ngày 6/10 thì 1 lệnh đã về từ 4/11. 1 lệnh giờ chưa thấy đâu :D, cứ đợi thôi, họ không bỏ sót ai đâu !

không chơi được thì next,ở đây không ngoan nghênh ai nói nhảm;)

Sao mua pos đc 4 ngày rồi, ngày nào cũng click ads mà k thấy lãi đồng nào là sao các bác nhỉ

Chơi nhiều acc mà ko làm upline của nhau có được ko các bạn.....

Sao mua pos đc 4 ngày rồi, ngày nào cũng click ads mà k thấy lãi đồng nào là sao các bác nhỉ

Giờ lãi họ chia gộp,chia vào thứ 2 và thứ 6 hàng tuần thì phải, cậu chờ đến ngày mai thứ 6 xem sao ! Cậu có thời gian thì click ads luôn 120 cái dùng cho 40 ngày luôn, đỡ phải ngày nào cũng phải vào click !

Giờ lãi họ chia gộp,chia vào thứ 2 và thứ 6 hàng tuần thì phải, cậu chờ đến ngày mai thứ 6 xem sao ! Cậu có thời gian thì click ads luôn 120 cái dùng cho 40 ngày luôn, đỡ phải ngày nào cũng phải vào click !

hn thứ 6 rùi mà:binhsua37:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,092
Latest member
topmbaconsulting

Most viewed of week

Most discussed of week