Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Ăn nói mất lịch sự , không hiểu tại sao Admin lại để nhưng loại người này ở 4rum . Hỏi rằng như vậy liệu có nghiêm được không?
Bác nào quản lý Box này hy vọng cho ý kiến để anh em đỡ búc xúc vì những hành vi thiếu văn hóa này nhé
Thanks !

không hiểu MOD mất tích đâu luôn,nó sủa linh tinh đến 4 lần mà chả thấy nhắc nhở gì=))

- - - Updated - - -

Bác nào ID 6xxxx đã nhận lãi gộp hôm 3-4 thì hú lên cái

ProfitClicking bao nhiêu ngày mới chia lãi 1 lần vậy các pro, mình chơi free (10$ bonus) thử vài ngay rồi mà không thấy lãi

Last edited by a moderator:
site này giờ còn chiến được không

Thay mặt chủ thớt (mmo1991) trả lời với bạn là được, vẫn còn ok, nhưng chưa hoàn thiện. Đang dần hoàn thiện theo từng ngày.

ProfitClicking bao nhiêu ngày mới chia lãi 1 lần vậy các pro, mình chơi free (10$ bonus) thử vài ngay rồi mà không thấy lãi

sao không ai reply giúp em câu hỏi này vậy, các bạn có thấy chia lãi hàng ngày không hay tại account của em có vấn đề gì

Chờ đến lúc restart xong chiến. Nốt mấy ngày nữa. Chứ tình hình rút tiền khó như jss h thì hơi căng

Chờ đến lúc restart xong chiến. Nốt mấy ngày nữa. Chứ tình hình rút tiền khó như jss h thì hơi căng
Giờ chiến thì cũng ko ảnh hưởng từ Restart rồi, còn rút tiền thì chưa biết sao thôi!

sao không ai reply giúp em câu hỏi này vậy, các bạn có thấy chia lãi hàng ngày không hay tại account của em có vấn đề gì

Mỗi ngày chia một lần, nhưng cũng có khi gộp 2-3 ngày vào chia một lần bạn à, bạn theo dõi trên acc của bạn đó

phải view đủ 3 website mỗi ngày nữa mới đủ điều kiện chia lãi

phải view đủ 3 website mỗi ngày nữa mới đủ điều kiện chia lãi

Rãnh thì ngày xem 3 lần nhưng bạn này nói, không rãnh thì lựa 1 ngày nào đó, ngồi xem cả trăm cái, để đó. Mấy ngày kia khỏi vô xem.
Hiện tại mình dư >20 lượt view.

Greetings !

Your request to withdraw $21.44 has been received.
You will receive another e-mail once your withdrawal has been sent to your account.

Your Member ID: 1124975
Payment Processor: Liberty Reserve
Amount we will send: $19.72
Invoice: 1124975-WT2031649

Remember to tell everyone you know about Profit Clicking!!!

http://www.profitclicking.com

Best Regards,

Member Support
Profit Clicking

ngày 6 đã về yeahhhhhhh ai nớp diu bờ rồ phít

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,936