• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Chưa thấy mail báo hoàn thất restart lần 2 nhỉ
không biết đã restart xong chưa nhỉ

Đợt vừa rồi nó thiến luôn cả pack mới add fund . Bây giờ ai mà dám dept vô để paid đây ? :D

Sau đợt chém nài thần dân acx chết như rạ. Phải nói 1 phát reset, 2 phát restart đã truy quét toàn bộ dân thường, đại gia ra đê ở hết :|
Nếu nó mà chém phát nữa, thì acx cũng đi luôn. Chẳng ma nào chơi nữa đó mà.

Sau đợt chém nài thần dân acx chết như rạ. Phải nói 1 phát reset, 2 phát restart đã truy quét toàn bộ dân thường, đại gia ra đê ở hết :|
Nếu nó mà chém phát nữa, thì acx cũng đi luôn. Chẳng ma nào chơi nữa đó mà.
Đại gia chưa chắc chết! họ đánh nhanh rút gọn! Ví dụ 2 tháng là thua vốn và lãi ! họ lời 500tr nên ko add thêm! còn dân thường mới dc 5tr hay 50tr nên muốn lời thêm >>> die! còn đại gia hạ cánh chơi lãi :D

200 pak rs hồi cái giờ còn 6 pack, chia acx luôn:eek:
Mà bác nào có gr wtf cho e vào hóng p2p với

sau lần này mà vẫn có người Get Paid được 300 400$ :confused::confused:
Cá nhân em nghĩ. Có thể số $$$ đó là họ mới dep, vì đợt restart lần 2 vừa rồi thực ra là cắt 50% pack thôi. Nếu lần trước họ getpaid tầm 800 thì giờ get 400 cũng không có gì là lạ. Cũng là new fund nên họ vẫn vô sự chứ ko mất nhiều như những người cũ.

chưa có mail pay hóng RS lần 3 :oops::rolleyes:

Cá nhân em nghĩ. Có thể số $$$ đó là họ mới dep, vì đợt restart lần 2 vừa rồi thực ra là cắt 50% pack thôi. Nếu lần trước họ getpaid tầm 800 thì giờ get 400 cũng không có gì là lạ. Cũng là new fund nên họ vẫn vô sự chứ ko mất nhiều như những người cũ.
get 800 ở mức 3% thì cũng phải dep khoảng 26k$

New fund bị trừ 1/2 số pack mà bạn nói vô sự a.
Muốn lấy lại số pack bị trừ đó thì phải mất ít nhất 3 tháng .

Last edited:
Hehe, không biết các bác thì sao. Nhưng nói thật giò ACX vẫn là nơi đầu tư ngon nhất. Restart hay gì thì cũng là để nó trụ lại lâu dài hơn. Nên cứ cho là nó restart lần 3 đi. Nếu nó pay tốt thì vẫn đầy người đập vào. $$$ với nó giờ không thiếu. Thành ra cứ chờ xem diễn biến nó thế nào, trong 24-48 giờ nó sẽ pay thôi. Vẫn chưa đủ 24 giờ mà.

Hehe, không biết các bác thì sao. Nhưng nói thật giò ACX vẫn là nơi đầu tư ngon nhất. Restart hay gì thì cũng là để nó trụ lại lâu dài hơn. Nên cứ cho là nó restart lần 3 đi. Nếu nó pay tốt thì vẫn đầy người đập vào. $$$ với nó giờ không thiếu. Thành ra cứ chờ xem diễn biến nó thế nào, trong 24-48 giờ nó sẽ pay thôi. Vẫn chưa đủ 24 giờ mà.
lần 3 mà trong 1 tháng nữa thì cũng niềm tin xa dần thôi bạn ạ

nếu có lần 3 thì ai khẳng định ko có lần 4 :oops:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,945
171,018
Latest member
hypercorevn