Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
hơ hơ hên là ko có tên mình trong sổ đầu bài :D:D

tin tức ko liên quan : :oops:

NO MONEY IS EVER LOST.... because the
potential earnings are just delayed.

Rest assured that the two programs that caused this problem have been turned
off.

ai tin thì dep tiếp nào :confused::confused:
cái tin này từ sáng r h ms thấy gửi mail =))

Vì cái tên ACX cần 1 cái cớ đáng thương :oops:

Thím biết vụ ông NGUYỄN THANH CHẤN ở bắc giang tù oan 10 năm không ?
Oan sai , tiền đền bù 10 năm ngồi tù oan tổng là 7,2 tỷ đồng được lấy từ nguồn thuế của dân ra mà đền , vậy nên adx sai thì lấy tiền của mem ra mà xài :D , mong muốn mọi người chúng ta nên nhìn thẳng vào sự thật là có lãi khi đầu tư đúng thời điểm , còn không đúng thời điểm thì 30% thôi 70% là ở thằng adx nó cầm cân dữ mực hết rồi

Thím biết vụ ông NGUYỄN THANH CHẤN ở bắc giang tù oan 10 năm không ?
Oan sai , tiền đền bù 10 năm ngồi tù oan tổng là 7,2 tỷ đồng được lấy từ nguồn thuế của dân ra mà đền , vậy nên adx sai thì lấy tiền của mem ra mà xài :D , mong muốn mọi người chúng ta nên nhìn thẳng vào sự thật là có lãi khi đầu tư đúng thời điểm , còn không đúng thời điểm thì 30% thôi 70% là ở thằng adx nó cầm cân dữ mực hết rồi
chắc mod bỏ xót nhân vật này a @thanhQuang11:D

có 1 câu hỏi muốn hỏi những ng thông thái và các thánh dự o_O nguyên nhân đợt rs lần này là do các member khôn lỏi buy gift và mua packs gian lận, cái bug này là do ACX và là lỗi của những member kia thì tại sao cộng đồng chúng ta lại phải cùng chịu??? vẫn biết là giao tiền cho ACX, ACX muốn làm gì thì làm nhưng vẫn thắc mắc quá :cool:

Một cái cớ lãng xẹt, đặc biệt là thiến 50% pack mới 3% là quá tệ ... :mad:

Không khuyến khích, tạo niềm tin cho những người dep mới thì lấy đâu ra nguồn để pay...

Email nó bảo này :eek::eek:
We greatly appreciate your understanding. This small Restart is the LAST Thing
we wanted to do, but unfortunately, it is necessary. Our monitoring systems
have been upgraded, so we believe this will never be a problem again. Thank you
for your patience and understanding.

ko quan tâm lắm nhưng từ h tới sau noel ..........em chỉ đút ah` ko rút :oops:

klq nhưng có ai là thành viên của gờ rúp VIP do anh dương cầm đầu ko em muôn hỏi tình hình pay của Honor ko :oops::rolleyes: cơ bản là em muốn tham gia víp gờ rúp này nên cần 1 ai đó tư dấn :oops:

có 1 câu hỏi muốn hỏi những ng thông thái và các thánh dự o_O nguyên nhân đợt rs lần này là do các member khôn lỏi buy gift và mua packs gian lận, cái bug này là do ACX và là lỗi của những member kia thì tại sao cộng đồng chúng ta lại phải cùng chịu??? vẫn biết là giao tiền cho ACX, ACX muốn làm gì thì làm nhưng vẫn thắc mắc quá :cool:

Giờ acx nó nói vậy thì biết.vậy thôi chứ ai biết sự thật là gì. Tiền trong tay nó thì nó làm càn vậy chứ. Giờ mình ko chịu thì mất hết mà chịu nó thì cũng sặc máu.

ko quan tâm lắm nhưng từ h tới sau noel ..........em chỉ đút ah` ko rút :oops:

klq nhưng có ai là thành viên của gờ rúp VIP do anh dương cầm đầu ko em muôn hỏi tình hình pay của Honor ko :oops::rolleyes: cơ bản là em muốn tham gia víp gờ rúp này nên cần 1 ai đó tư dấn :oops:
Có link ko bác:rolleyes:

Thật sự mà nói thì ACX quá thông minh , nó ko hẳn là scam và cũng ko hẳn là đã ổn định hoàn toàn . Khi nó đang nợ thay vì scam như những site khác nó lại trừ giảm số lượng pack đến mức tối đa . Và pay ồ ạt trở lại ==> lượng dep tăng dần và 1 lần nữa nó lại rs pack tiếp hạ đến mức ko còn j tả nổi . Và cứ như thế ACX sẽ ko bao giờ DIE
P/S: vừa dep 1k nó lại trừ hết 60% pack akay quá các bác ạ : (( :(

Thật sự mà nói thì ACX quá thông minh , nó ko hẳn là scam và cũng ko hẳn là đã ổn định hoàn toàn . Khi nó đang nợ thay vì scam như những site khác nó lại trừ giảm số lượng pack đến mức tối đa . Và pay ồ ạt trở lại ==> lượng dep tăng dần và 1 lần nữa nó lại rs pack tiếp hạ đến mức ko còn j tả nổi . Và cứ như thế ACX sẽ ko bao giờ DIE
mình cũng đẹp 5k, cơ mà nó trừ chưa tới 50% :(

trên lý thuyết acx là 1 mô hình ko bao h sụp đổ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,017
173,089
Latest member
lienhoa84

Most viewed of week