Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Bác cho e vào nhóm với hôm kêu có mỗi câu pay châm mà bác kích e.hĩ.cho e vào lại với nick face Cao Cường nha bác :)
request lại đi bạn, những ai kêu quá đáng thì ms bị kich thôi, không làm nghiêm thì group cũng thành bãi spam

có 1 câu hỏi muốn hỏi những ng thông thái và các thánh dự o_O nguyên nhân đợt rs lần này là do các member khôn lỏi buy gift và mua packs gian lận, cái bug này là do ACX và là lỗi của những member kia thì tại sao cộng đồng chúng ta lại phải cùng chịu??? vẫn biết là giao tiền cho ACX, ACX muốn làm gì thì làm nhưng vẫn thắc mắc quá :cool:

có 1 câu hỏi muốn hỏi những ng thông thái và các thánh dự o_O nguyên nhân đợt rs lần này là do các member khôn lỏi buy gift và mua packs gian lận, cái bug này là do ACX và là lỗi của những member kia thì tại sao cộng đồng chúng ta lại phải cùng chịu??? vẫn biết là giao tiền cho ACX, ACX muốn làm gì thì làm nhưng vẫn thắc mắc quá :cool:
chỉ là cái cớ, ngoài ra còn Panel Rewards đã làm nhiều member đang tay không có thêm 1 2k$

chỉ là cái cớ, ngoài ra còn Panel Rewards đã làm nhiều member đang tay không có thêm 1 2k$

muốn thiến ng ta thì cũng cần cái lý do chính đáng đúng ko nhỉ :oops::rolleyes:

mọi người cho hỏi cái Media XS wallet là gì vậy, hôm qua mình dep hơn 10$ quất cho xôm, hôm qua buy 2 pack media
mà hôm nay vào thì thấy mục Media XS wallet tăng 12 $

mọi người cho hỏi cái Media XS wallet là gì vậy, hôm qua mình dep hơn 10$ quất cho xôm, hôm qua buy 2 pack media
mà hôm nay vào thì thấy mục Media XS wallet tăng 12 $

lỗi hiển thị thâu nhìn cho đẹp :oops:

Chào các bạn : mmo1991 ; @ljnk3nt ; @HoangTran34343@meocon_sochuot

Đã có quá nhiều report về việc các bạn gây war tại topic này liên tục ,

Bởi vì vậy nếu còn tiếp tục mình sẽ khoá topic và đưa thẻ phạt cảnh cáo ngay lập tức .

Các Bạn vui lòng comment những gì không liên quan đến vấn đề chính thì mời các bạn pm riêng nhau để bàn luận .

Còn tại đây nếu tiếp tục như vậy thì topic sẽ close ,

Thân !

Chào các bạn : mmo1991 ; @ljnk3nt ; @HoangTran34343@meocon_sochuot

Đã có quá nhiều report về việc các bạn gây war tại topic này liên tục ,

Bởi vì vậy nếu còn tiếp tục mình sẽ khoá topic và đưa thẻ phạt cảnh cáo ngay lập tức .

Các Bạn vui lòng comment những gì không liên quan đến vấn đề chính thì mời các bạn pm riêng nhau để bàn luận .

Còn tại đây nếu tiếp tục như vậy thì topic sẽ close ,

Thân !

close ngay và luôn đi bác ơi :oops: để tiếp tục thì kỉu gì cũng có war :oops:

hơ hơ hên là ko có tên mình trong sổ đầu bài :D:D

tin tức ko liên quan : :oops:

NO MONEY IS EVER LOST.... because the
potential earnings are just delayed.

Rest assured that the two programs that caused this problem have been turned
off.

ai tin thì dep tiếp nào :confused::confused:

Vì cái tên ACX cần 1 cái cớ đáng thương :oops:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,017
173,089
Latest member
lienhoa84

Most viewed of week

Most discussed of week