Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
hết đường nói, chuyện đó ai mà biết được, nói chung nói lời cũng chẳng mất gì cả, nói cho ngta yên lòng tí, hk thì kiếm cái hướng đi nào mới cho họ tốt hơn, mất tiền thì chỉ vào đây kêu ca là bình thường, đầu não acx ở Việt Nam là ở đây mà ông là đầu tàu mà :D
Tính tôi thẳng tính chứ không bao h giả tạo, sự thật lúc nào cũng mất lòng nhưng nếu nhìn nhận lại bản thân và biết tiến bộ thì tốt còn cứ nghĩ tôi làm thế để dìm hàng thì tuỳ thôi tôi cũng không ý kiến

Tính tôi thẳng tính chứ không bao h giả tạo, sự thật lúc nào cũng mất lòng nhưng nếu nhìn nhận lại bản thân và biết tiến bộ thì tốt còn cứ nghĩ tôi làm thế để dìm hàng thì tuỳ thôi tôi cũng không ý kiến
Thôi giờ ông cố gắng tìm hướng đi mới của acx cho rồi thông báo cho mọi người đi, nói đi nói lại ông vẩn tiếng nói của ông cũng khá ảnh hưởng tới mọi người đó, kiếm hướng đi mới tốt hơn, tiền mất rùi thì thôi, mmo mất tiền là bt mà :D

Tôi nói với bạn Tùng này, có thể với cá nhân chúng tôi và những người theo ref của bạn, hoặc biết trang này từ bạn, Ok, cảm ơn 1 câu chân thành, nhiều người từ nó phất lên. Tuy nhiên hãy lắng nghe họ, hãy an ủi họ để người ta đỡ đau, như mèo con còn đi vay, ai chẳng có hy vọng làm giàu, điều đó không sai. Nhưng bạn là người nhiều kinh nghiệm, khi có biến nên cảnh báo 1 cách dứt khoát và triệt để.

Thứ nữa, có thể với cá nhân chúng tôi, đây là cuộc chơi của ACX, nhưng với bạn thì không, bạn có tiếng nói, chỉ cần bạn hô hào 1 tiếng thôi, cả ngàn người cùng gửi ticket đến PM thì lại là cuộc chơi của chúng ta. số tiền ít cũng vài chục triệu ÚSD, quan trọng là kinh nghiệm của bạn thế nào. Nếu bạn bảo vệ được chúng tôi, thì chúng tôi biết ơn lắm ạ.

Đừng vì vài đồng ACX gửi bạn mỗi tháng mà làm thế

Thiết nghĩ thế này nhé
Toppic này tạo ra để hỗ trợ ref của @mmo1991 và là nơi thảo luận của ace chơi acx
Ai là ref của mmo1991 mới có quyên đòi hỏi sự hỗ trợ 1 phần thôi, người ta đã rb cho downline rầu.
Còn lại k phải là ref của mmo1991 thì đừng nên động chạm vào người ta
Thích thì tự lập lấy 1 toppic rồi nói thế nào cũng dc

K liên quan nhưng đã rì pọt mấy ttánh gây war

Tôi nói với bạn Tùng này, có thể với cá nhân chúng tôi và những người theo ref của bạn, hoặc biết trang này từ bạn, Ok, cảm ơn 1 câu chân thành, nhiều người từ nó phất lên. Tuy nhiên hãy lắng nghe họ, hãy an ủi họ để người ta đỡ đau, như mèo con còn đi vay, ai chẳng có hy vọng làm giàu, điều đó không sai. Nhưng bạn là người nhiều kinh nghiệm, khi có biến nên cảnh báo 1 cách dứt khoát và triệt để.

Thứ nữa, có thể với cá nhân chúng tôi, đây là cuộc chơi của ACX, nhưng với bạn thì không, bạn có tiếng nói, chỉ cần bạn hô hào 1 tiếng thôi, cả ngàn người cùng gửi ticket đến PM thì lại là cuộc chơi của chúng ta. số tiền ít cũng vài chục triệu ÚSD, quan trọng là kinh nghiệm của bạn thế nào. Nếu bạn bảo vệ được chúng tôi, thì chúng tôi biết ơn lắm ạ.

chuẩn cmnr mà KLQ chứ tên bác giống tên em vl, bác comment mà ra ngoài group mấy thím cứ tuởng là em, anti em tè le :D :D

PM ko bao giờ trả tiền lại khi bạn đã gửi đi ^_^ Nó giống như NHVN vậy đó ^_^ Điều khoản của dịch vụ nó ghi rõ vậy rồi :D Gửi ticket ko bao h xử lý :D
Nói túm lại chia buồn cùng ACE đợt này đc khuyến cáo nhưng vẫn đầu tư theo nhìu thuyết khác nhau nên đã dẫn tới mất tiền nên h khá nhìu ng rất choáng...

Thôi giờ ông cố gắng tìm hướng đi mới của acx cho rồi thông báo cho mọi người đi, nói đi nói lại ông vẩn tiếng nói của ông cũng khá ảnh hưởng tới mọi người đó, kiếm hướng đi mới tốt hơn, tiền mất rùi thì thôi, mmo mất tiền là bt mà :D

Ghi nhận góp ý của hai bạn.
Tôi xin nói thế này có khá nhiều leader trên các group FB và dân đa cấp chơi ACX .Họ giới thiệu và hiểu về ACX như thế nào tôi không rõ nhưng tôi chưa bao h khuyến khích bất cứ ai đầu tư khi ACX gặp vấn đề còn những leader khác họ có suy nghĩ khác họ bảo ref đầu tư hay không tôi cũng không khuyên nhủ được.

PM ko bao giờ trả tiền lại khi bạn đã gửi đi ^_^ Nó giống như NHVN vậy đó ^_^ Điều khoản của dịch vụ nó ghi rõ vậy rồi :D Gửi ticket ko bao h xử lý :D
Nói túm lại chia buồn cùng ACE đợt này đc khuyến cáo nhưng vẫn đầu tư theo nhìu thuyết khác nhau nên đã dẫn tới mất tiền nên h khá nhìu ng rất choáng...
suýt ra đi 3k đấy anh, nói đi nói lại anh minh vẩn nhất nhẫy :v :v

Là sao???

Gưi ticket pm chi vậy pro??:eek::eek:
Có thể điều tôi nói là sai nhưng bạn và mọi người nghĩ xem, chỉ riêng ở VN, số tiền PM đập vào không hề nhỏ, luật của ACX là từ 24-48 tiếng là phải trả tiền, quá thời gian trên là nó scam rồi, nhưng hơn tháng nay, chúng ta bị scam một cách vô hình, cái ngu của chúng ta là thả cho ACX làm thế, chả ai ý kiến nó, chẳng làm gì được vì nghĩ PM đã dep vào coi như chịu rủi ro, nhưng bạn nào có kinh nghiệm về gửi khiếu nại PM có thể tư vấn không, chứ để thế này xót lắm, chăng cần lãi, cần gốc hoặc bao nhiêu % gốc thôi, chứ như mèo con, 6 cây vàng, giờ chắc chết cmnl

Cũng có thể dep thêm, nhưng ai dám khẳng định nó sẽ không làm 1 phát nữa, lúc ấy nói thật là có người nhảy cầu thật đấy các bạn ạ.

Đề nghị đóng, vì mình thấy bạn Tùng này chả giúp ích gì được mọi người, trước đây thì xù lông lên khi người ta nhận xét, còn bây giờ thì nhìn cái thái độ xem.
Nhiều người đang mất tiền chắc đau xót, còn bạn này không biết đầu tư bao nhiêu, nhưng lượng ref chắc chắn nhiều, nhưng nói thật, từ hôm xs lần 1 đến giờ thấy bạn này dửng dưng trước sự mất tiền của người khác, ai nói cũng nhơn nhơn.

Nói thẳng với bạn: Bạn không mất tiền nhưng người khác mất, bạn không chia sẻ được về mặt tiền bạc thì với những comment của người ta bạn nên an ủi phần nào, đừng có thái độ kiểu đấy. Bạn nên xem lại bản thân đi, ăn ở bao giờ nó cũng có nhân quả. Luôn nhận mình hơn người khác 4 năm, đấy sao ko đưa ra cảnh báo từ hơn tháng trước đi. cái kinh nghiệm của bạn chỉ đáng vứt xọt rác thôi. từ nay đừng cạy ta đây hơn người ok.

Mode nào đi qua cho lời giải đáp.

vote close topic.
chuẩn mẹ rồi, đọc cm ghét vc

lâu lâu lại có trò lố, tôi thì vẫn cứ giữ quan điểm thân ai ng nấy lo :rolleyes::rolleyes:, thế giới này thật là khó để tìm đc ng hiểu và đồng cảm :oops::oops:

Thiết nghĩ thế này nhé
Toppic này tạo ra để hỗ trợ ref của @mmo1991 và là nơi thảo luận của ace chơi acx
Ai là ref của mmo1991 mới có quyên đòi hỏi sự hỗ trợ 1 phần thôi, người ta đã rb cho downline rầu.
Còn lại k phải là ref của mmo1991 thì đừng nên động chạm vào người ta
Thích thì tự lập lấy 1 toppic rồi nói thế nào cũng dc

K liên quan nhưng đã rì pọt mấy ttánh gây war

đồng ý kiến. Ai là ref của bác mmo1991 thì còn có lý khi đòi hỏi sự hỗ trợ, Các bác ở group khác thì có vấn đề cứ đè đầu upline giới thiệu ra mà ý kiến chứ vào đây đòi bác mmo1991 an ủi là sao :eek:

P/s: không liên quan nhưng cũng đã report:D

suýt ra đi 3k đấy anh, nói đi nói lại anh minh vẩn nhất nhẫy :v :v
A luôn đưa ra khuyến cáo kịp thời để AE theo a luôn có đc lợi nhuận tối đa mà ko quá ham say dep vào nó ^_^ Áp dụng đúng thì luôn có lợi nhuận ^_^

đồng ý kiến. Ai là ref của bác mmo1991 thì còn có lý khi đòi hỏi sự hỗ trợ, Các bác ở group khác thì có vấn đề cứ đè đầu upline giới thiệu ra mà ý kiến chứ vào đây đòi bác mmo1991 an ủi là sao :eek:

P/s: không liên quan nhưng cũng đã report:D
mấy thánh mà cứ nghĩ người khác gây war trong khi người ta chỉ cố gắng đóng góp ý kiến chẳng khác nào mấy thánh này gây war, vãi quá,

Thôi cãi nhau làm chó gì chứ ai cũng có lý lẽ riêng , nồi cơm chung là adx đã chơi thì chấp nhận , adx nó chơi bẩn lập lập lờ lờ , đang ngon thì nó cố tình ì ra xong hốt trọn 1 mẻ tiền , restart vậy là ok , danh chính ngôn thuận , tiền trong tay nó ai mà biết nó làm gì đâu , chúng ta là người chơi chỉ đưa ra những ý kiến ếch ngồi đáy giếng mà thôi , tất cả chúng ta dự đoán , rồi dự đoán và dự đoán , adx nó làm và nó cứ làm , cũng có thể có ai bảo thủ bảo là tôi thế này thế kia ko sao cứ nhìn sự thật mà phang , chẳng war gì ở đây , dù sao cãi nhau cũng vui :D tìm ra lý lẽ riêng cho mình cũng sướng , thiệt đã thiệt mà lãi đã lãi

Thôi cãi nhau làm chó gì chứ ai cũng có lý lẽ riêng , nồi cơm chung là adx đã chơi thì chấp nhận , adx nó chơi bẩn lập lập lờ lờ , đang ngon thì nó cố tình ì ra xong hốt trọn 1 mẻ tiền , restart vậy là ok , danh chính ngôn thuận , tiền trong tay nó ai mà biết nó làm gì đâu , chúng ta là người chơi chỉ đưa ra những ý kiến ếch ngồi đáy giếng mà thôi , tất cả chúng ta dự đoán , rồi dự đoán và dự đoán , adx nó làm và nó cứ làm , cũng có thể có ai bảo thủ bảo là tôi thế này thế kia ko sao cứ nhìn sự thật mà phang , chẳng war gì ở đây , dù sao cãi nhau cũng vui :D tìm ra lý lẽ riêng cho mình cũng sướng , thiệt đã thiệt mà lãi đã lãi
đúng rùi, cái vị dự này dự nó vì thế tui chữi mấy người hay dự nên mới bị bank acc đây, sự thật là tiền ở trên tay quan là của quan, quan thích quan pay quan éo thích quan restart để tiền quan đi chịch... cứ nộp cho quan hằng ngày đều đều thì quan vui quan pay :D :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,017
173,089
Latest member
lienhoa84

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week