• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
có thì show, nói mẽ quen tật, bác người bắc đừng có làm mất mặt dân bắc
Bác cũng đừng có lôi cái phân biệt vùng miền ra đây. Thấy chạnh lòng rồi:mad:

Ngon show lên bác. Làm kèo đi, ăn ref đc 5 tỷ:eek::eek:
Chắc lượng ref khủng... dep 50 tỷ thì f1 bác ấy kím 5 tỷ... còn chưa kể tự clone đến f3 có khi còn hơn :D

vde là bác nói là biết ngay dân nào.
Xin lỗi bác chứ bác im mẹ mồm đi cho nhờ. Dân éo j ở đây, bắc cũng là việt nam mà năm cũng là người việt nam nhé. Còn loại giọng như bác e chắc éo phải người việt nam đâu.

Chắc lượng ref khủng... dep 50 tỷ thì f1 bác ấy kím 5 tỷ... còn chưa kể tự clone đến f3 có khi còn hơn :D
Vậy là đại gia ẩn hình rồi. À ko, tàng hình mới đúng

em mong được 1 lần thấy các pác show pack(của riêng 1 mình mình) để em không còn nghi ngờ và chuyển sang thực sự ngưỡng mộ.Em toàn nghe nói dept củ,tỏi mà chưa thấy pác nào show :p

em mong được 1 lần thấy các pác show pack(của riêng 1 mình mình) để em không còn nghi ngờ và chuyển sang thực sự ngưỡng mộ.Em toàn nghe nói dept củ,tỏi mà chưa thấy pác nào show :p
Trong này toàn thánh chém thôi mà. Kể cả câu nảy của em cũng là chém đấy:p;)

Trong này toàn thánh chém thôi mà. Kể cả câu nảy của em cũng là chém đấy:p;)
Mình thấy nhìu pác cứ hở ra tỉ tỉ dept vào nói thiệt các pác chửi mình non gan mình chịu chứ có tiền tỉ mình gửi pà bank lấy lãi chứ hơi đâu mà dept vào rùi hồi hộp rùi gây nhau cho mệt heng pác :p

ai 5 tỉ $$$ ref đâu :-? đọc từ page trước đến page sau có liên cmn quan gì dến 5 tỉ $$ ref đâu :oops:

ai 5 tỉ $$$ ref đâu :-? đọc từ page trước đến page sau có liên cmn quan gì dến 5 tỉ $$ ref đâu :oops:

Bán trampham đó bác. Đọc các cmt của bác ấy :D. Bác ấy chém gió xuyên topic luôn. từ 2k $bên Chek sang 5 tỉ tiền ref bên acx và chỉ là acc phụ

pác Lộc xem lại là thấy mà,ăn acc ref chứ chưa fai acc chính nữa.Mình mong dc anh ấy show lên cho coi để mình thực sự ngưỡng mộ

pác Lộc xem lại là thấy mà,ăn acc ref chứ chưa fai acc chính nữa.Mình mong dc anh ấy show lên cho coi để mình thực sự ngưỡng mộ

dạo này mắt kém bác thấy nó ở đâu thì quocte lại em đọc :oops:. Tìm nãy h có thấy gì đâu :oops:

Em cũng mong lắm. :D Nhưng nghe nói bác ấy "khiêm tốn" lắm. Không show bao giờ đâu :rolleyes:

ah` thánh hoang tưởng mới xuất viện :oops:. Ah` ko phải xuất viện mà là trốn viện :oops:

ah` thánh hoang tưởng mới xuất viện :oops:. Ah` ko phải xuất viện mà là trốn viện :oops:
Trường hợp này là bác sĩ đã bó tay, nên âm thầm tạo điều kiện cho him trốn, sợ bị mang tiếng :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,994
Latest member
tuanhvjpro
Back
Top Bottom