Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
nhìu ng ko biết tiếng anh bạn à,google dịch thì cũng chả hỉu được.Thôi ae ai thấy thích thì trả lời ko thì lờ cũng dc war làm chi thêm mệt,để sức get paid và chuẩn bị withdraw :D
ít ra những lúc có mail quan trọng thì thường topic này sẽ cập nhật và bàn tán ngay..chỉ cần để ý 1 chút là sẽ hiểu đc vấn đề hiện tại thôi mà..

Mấy anh chị cho em hỏi. Tình hình là sau đợt reset mấy ngày trước. Tiền của em bị chuyển vào XS Wallet vậy thì làm sao để rút nó ra được?

cậu cho mình hỏi là mình đợi % nó lên cao rồi mua pack thì có được hưởng số % đó không . hay nó có số % cố định là 1 vậy cậu

À có đó bác !
Ví dụ bác mua pack ở mức 5% thì bác sẽ hưởng mức lãi 5% hàng ngày từ thứ 2 tới thứ 6( thứ 7 và cn là 2.5%) cho tới khi nhận đủ 150% thì pack mới hết hạn
Trường hợp nó reset thì phải chịu thôi :).

À có đó bác !
Ví dụ bác mua pack ở mức 5% thì bác sẽ hưởng mức lãi 5% hàng ngày từ thứ 2 tới thứ 6( thứ 7 và cn là 2.5%) cho tới khi nhận đủ 150% thì pack mới hết hạn
cái gì đấy XS Wallet chỉ 0.5% thôi nhé @@

bác ấy đang hỏi XS mà :)

Hi, em tưởng bác ấy hỏi việc add fund :D
Còn XS thì như bác @mmo1991 vừa comment đó bác.
Hiện tại thì lãi từ thứ 2 tới thứ 6 là 0.5% còn thứ 7 và cn là 0.25% thôi.
Thôi cứ mua pack đi bác :D. Được tí nào hay tí đó, đừng hy vọng sau này nó tăng.
Nó không restart đã là quá tuyệt vời rồi, mong gì hơn nữa :D.

À có đó bác !
Tin đâu ra thế pro ^_^

Hi, em tưởng bác ấy hỏi việc add fund :D
Còn XS thì như bác @mmo1991 vừa comment đó bác.
Hiện tại thì lãi từ thứ 2 tới thứ 6 là 0.5% còn thứ 7 và cn là 0.25% thôi.
Thôi cứ mua pack đi bác :D. Được tí nào hay tí đó, đừng hy vọng sau này nó tăng.
Nó không restart đã là quá tuyệt vời rồi, mong gì hơn nữa :D.
Nó có tăng lên 10% thì ở chỗ đó nó vẫn là gói xshift ^_^

Mấy anh chị cho em hỏi. Tình hình là sau đợt reset mấy ngày trước. Tiền của em bị chuyển vào XS Wallet vậy thì làm sao để rút nó ra được?
Bạn mua pack lại và hưởng lãi hàng ngày thôi :).
cậu cho mình hỏi là mình đợi % nó lên cao rồi mua pack thì có được hưởng số % đó không . hay nó có số % cố định là 1 vậy cậu
À có đó bác !
Logic lại :D

mọi người ơi, cho mình hỏi tý, tình hình là lúc nó reset, thì mình còn 16 gói, ngày tiếp theo mình xem qc thì nó ko đưa tiền, ngày thứ 2 thì được 1,6$, hôm nay ngày thứ 7 thì đáng lẽ được 0,8$ chứ sao mình bưa nay mình còn 0,4$. Như thế thì mình hiên đang rơi vào gói bao nhiêu % thế.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,618
171,657
Latest member
nobluffing

Most viewed of week

Most discussed of week