Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
bắt bẻ wá thím ah :(

mọi người ơi, cho mình hỏi tý, tình hình là lúc nó reset, thì mình còn 16 gói, ngày tiếp theo mình xem qc thì nó ko đưa tiền, ngày thứ 2 thì được 1,6$, hôm nay ngày thứ 7 thì đáng lẽ được 0,8$ chứ sao mình bưa nay mình còn 0,4$. Như thế thì mình hiên đang rơi vào gói bao nhiêu % thế.

Trước trưa ngày hôm qua (trước 2h) thì pack tái đầu tư thì vẫn hưởng lãi 2%(cuối tuần là 1%) sau giờ nó gửi email và thông báo trên website thì pack tái đầu tư hưởng lãi 1% thôi(cuối tuần là 0.5%).

mọi người ơi, cho mình hỏi tý, tình hình là lúc nó reset, thì mình còn 16 gói, ngày tiếp theo mình xem qc thì nó ko đưa tiền, ngày thứ 2 thì được 1,6$, hôm nay ngày thứ 7 thì đáng lẽ được 0,8$ chứ sao mình bưa nay mình còn 0,4$. Như thế thì mình hiên đang rơi vào gói bao nhiêu % thế.
update tình hình acx 31/10/2015: http://www.onhakiemtien.hueit.net/2015/07/cap-nhat-tin-tuc-tu-adclickxpress.html

Hóng pay :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Chỉ có 5 tỷ thôi à? Thật sự ít đấy, nói thật lòng, ko troll đâu :)
tinh thần mình đâu có muốn hơn ai đâu bạn... mà bạn chặn đầu mình rồi =)) ... đua đòi quen rồi à
..
mà acc này mình ăn ref thôi à..k phải chính

tinh thần mình đâu có muốn hơn ai đâu bạn... mà bạn chặn đầu mình rồi =)) ... đua đòi quen rồi à
..

cỡ TRAMPHAN thì phải 50 tỷ tiền REF chứ nhỉ? Sao tự nhiên bèo bọt thế? Thấy hơi bị sốc ấy mà :)

..
có thì show, nói mẽ quen tật, bác người bắc đừng có làm mất mặt dân bắc

..
Ngon show lên bác. Làm kèo đi, ăn ref đc 5 tỷ:eek::eek:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,739
172,802
Latest member