Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
trả lời làm gì, chịu khó lục lại trang mà coi, ai cũng hỏi hết, hết người này tới người kia

Vừa trả lời # trên xong # dưới hỏi luôn:(

trả lời làm gì, chịu khó lục lại trang mà coi, ai cũng hỏi hết, hết người này tới người kia
1.Mấy bố spam vãi nồi ra, chơi cũng spam, đết chơi cũng vào spam, lục từng trang tới chừng nào hả bác ?
2.Bác không trả lời có thể im lặng đi ra, rảnh cào phím chi, số lượng câu từ của bác đủ trả lời câu hỏi của tôi chưa ?
3.Chừng nào có ghi trên #1 mà tôi không chịu đọc thì lỗi của tôi.

Lần cuối comments hỏi trong này.

1.Mấy bố spam vãi nồi ra, chơi cũng spam, đết chơi cũng vào spam, lục từng trang tới chừng nào hả bác ?
2.Bác không trả lời có thể im lặng đi ra, rảnh cào phím chi, số lượng câu từ của bác đủ trả lời câu hỏi của tôi chưa ?

Lần cuối comments hỏi các trong này.
vậy nha, ko tiễn =))
acx reset + gửi mail liên tục -> topic update ko lên hóng thì thôi, lâu lâu lên hỏi 1 câu xog ra vẻ bố đời =))
thể loại investor2015 :rolleyes::rolleyes:

rồi sao, tôi thấy ai cũng hỏi nhiều nên t gắt t đâm ra t nói thế đấy, giọng bố đời vãi , t không trả lời thì làm gì tôi, bộ t được lợi gì từ bạn à

Bạn hỏi thì tôi đã gợi ý là lật lại mấy trang gần kề mà coi rồi, thời gian đó bạn ko làm chuyện đó đi còn quote lại cào phím thể hiện bố đời làm gì

đùa mấy bố chơi acx mà nó thông báo mail quan trọng như ngày hôm qua thế cũng ko thèm đọc..chỉ biết lúc nhậN lại ko đc như trước rồi gào mồm lên đây hỏi..chơi mà cứ như cho theo phong trào đấy nhie...vào topic ngta trloi rồi ông sau lại vào hỏi rồi sdeens ông nữa trong khi nói đi nói lại ai mà chả bực..ng chứ phải bụt đâu..chơi mà ko thèm để ý cái j chỉ bit lãi thôi rõ hài

đùa mấy bố chơi acx mà nó thông báo mail quan trọng như ngày hôm qua thế cũng ko thèm đọc..chỉ biết lúc nhậN lại ko đc như trước rồi gào mồm lên đây hỏi..chơi mà cứ như cho theo phong trào đấy nhie...vào topic ngta trloi rồi ông sau lại vào hỏi rồi sdeens ông nữa trong khi nói đi nói lại ai mà chả bực..ng chứ phải bụt đâu..chơi mà ko thèm để ý cái j chỉ bit lãi thôi rõ hài
nhìu ng ko biết tiếng anh bạn à,google dịch thì cũng chả hỉu được.Thôi ae ai thấy thích thì trả lời ko thì lờ cũng dc war làm chi thêm mệt,để sức get paid và chuẩn bị withdraw :D

nhìu ng ko biết tiếng anh bạn à,google dịch thì cũng chả hỉu được.Thôi ae ai thấy thích thì trả lời ko thì lờ cũng dc war làm chi thêm mệt,để sức get paid và chuẩn bị withdraw :D
google dịch dễ hiểu mà bạn, đâu có gì khó đâu :D

vậy phải trau dồi khả năng tiếng Anh thôi...:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,384
172,483
Latest member
DariaNguyen

Most discussed of week