Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
em đang tiếc thằng HQ tháng trước định vào nhưng nghe 1 pro giới thiệu TAP thấy mới ra nên tưởng ngon ăn vào theo,giờ em nó ra đi sau 1 tháng :(
Mình thì đc cái ngu nhưng mà may. Từ wtf, boss, acx, chek, HQ, cơ bản đều suôn sẻ.
Ảo nhất mỗi thằng chek, vừa mới rút hết ra hôm thứ 2 ( tính rút hết hôm thứ 7) nhưng nó ko cho rút cuối tuần nên sáng thứ 2 rút. Đến trưa về bình thường thì đến hôm sau có biến:D

em đang tiếc thằng HQ tháng trước định vào nhưng nghe 1 pro giới thiệu TAP thấy mới ra nên tưởng ngon ăn vào theo,giờ em nó ra đi sau 1 tháng :(

HQ còn ngon lắm nhé chơi bi h vẫn chưa muộn đâu :D

Mình thì đc cái ngu nhưng mà may. Từ wtf, boss, acx, chek, HQ, cơ bản đều suôn sẻ.
Ảo nhất mỗi thằng chek, vừa mới rút hết ra hôm thứ 2 ( tính rút hết hôm thứ 7) nhưng nó ko cho rút cuối tuần nên sáng thứ 2 rút. Đến trưa về bình thường thì đến hôm sau có biến:D
em thì phải nói quá đen vốn giờ ngâm hết trong wtf, MTV, đến giờ thì bị dính PP trong mấy site revshare như chek,tap. may mà có acx nên em cũng kiếm đc 1 khoản kha khá bù vào :)

Attachments

29.1 KB · Views: 101
lâu rồi không vào lại ACX. mọi người cho mình hỏi giờ tiền trong XS Wallet Balance Nếu buy pack thì sẽ được hưởng lãi bao nhiêu %

hóng thêm tình hình

Vừa dạo một vòng, đi một loạt revshare để nó chơi Haloween và Giáng Sinh:D, may mà ko dính
Giờ mà Acx nó phản bội nữa chắc tôi chết ^^

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,740
172,797
Latest member
thabetfans

Most viewed of week